Chào tạm biệt mọi người. Hẹn gặp lại 1 ngày ko xa!

Lượt xem: 2,589

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
230
1,832
1,326
0 ₿
Chào toàn thể ae 20k.
Hôm nay mình xin gửi lời chào tạm biệt đến mọi người. Sau 1 thời gian thất nghiệp khá dài mà tìm việc thời buổi này khó khăn, tiền dành dụm lúc đi làm bên ngoài t cũng xài hết rồi cũng thấy nản và gia đình t cũng kêu mai về làm tạm ở cty nhà, tuy chỉ là 1 cty nhỏ xíu, ko nhiều cơ hội thử thách và phát triển tốt như những cty lớn, nổi tiếng khác nhưng thời buổi khó khăn, có 1 công việc để kiếm ăn cũng là tốt lắm rồi, có cơm nguội thì ăn cơm nguội còn đỡ hơn ko có j để ăn.
Do đã ko đi làm 1 thoi gian dài nên trước mắt cần phải tập trung hoàn toàn vào công việc để làm quen công việc cho ổn định vì vậy tạm thời tôi sẽ k còn được thường xuyên đi matxa thư giãn nữa, k còn đc viet report cho ae cùng nhau bàn luận chém gió :)
Đây chỉ là tạm biệt 1 thời gian, mình sẽ quay lại vui chơi giải trí cùng ae trong 1 thời gian ko xa.
Hẹn gặp lại

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
Chúc bác lun thành công trên con đường của mình và sớm trở lại với ae nhé

hainam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/9/13
Chủ đề
4
82
4
33
0 ₿
chúc bác thành công trong cv, sẽ quay lại forum và lợi hại hơn xưa.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
chào tạm biệt,em cũng vừa nhận được tin phải ra làm việc tại hành tinh Namek,phụ trách tìm kiếm 7 viên ngọc rồng,mong có dịp sẽ gặp lại anh em trái đất

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
chúc bác thành công nhé :D Tiêu mỗ chuẩn bị đánh chiếm vị trí Tướng lĩnh quân đoàn để chống bọn khựa nên tạm thời cũng ít lên 4rum ha ha :D

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Nếu không đi thực tế thì vẫn chém gió chứ, đâu có ảnh hưởng gì đâu. Bác làm gì nghiêm trọng dữ vậy.
Mình có 1 con vợ, 1 con gái, 1 con trai, 2 con bồ gần, 1 con bồ xa, tùm lum mấy con ở tiệm massa, karaoke, nhà hàng ... rồi công việc tùm lum để nuôi mấy con như trên nhưng vẫn lượm nhặt kiến thức thực tế để chém gió cùng anh em đấy

Nói vậy chứ mỗi người mỗi cảnh không nói được, nhưng mình thấy đâu có mất nhiều thới gian, hàng ngày không được thì dăm ba ngày hii

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿

bác này chắc có nhiều tiền ... riêng e thì có 1 con ghệ thôi nuôi còn ko nổi ha ha

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
230
1,832
1,326
0 ₿

Ko đi thực tế cũng có thể lên forum chém gió với ae cũng đc but mà sẽ gây cảm giác bức rứt, làm thèm ăn bác langtu ah nen tot nhat la tạm thời quy ẩn 1 thoi gian, lam viec kiem tien truoc roi sau nay co thu nhap on dinh thi di choi thoai mai ko chứ noi thiet thoi gian that nghiep dài t bị stress nhieu mun....kiem 1 em nào ngon trẻ đẹp xyz cho xả stress hàng tháng nhưng do that nghiep ko co thu nhap, tien dành dụm thì ít neu di xa stress bằng xyz thi ko đủ nen fai di matxa cho chữa cháy xả bớt căng thẳng

bác langtu nay chac la đại gia, nuoi vo con roi con nuoi duoc them 1 đống bồ gần bồ xa! Bái!!!

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Thực ra thì không có gì, mình có dãy nhà trọ nên vợ lấy đó chi tiêu trong gia đình, còn mình thì làm bao nhiêu là đi kiếm em để đổi mới không khí, chủ yếu là tiền trao chym giao thôi bác à, còn bồ thì nó thích nó kiếm mình, hay chán chồng thì kiếm mình vậy thôi à