Chất phát ngất với em #8 PA Relax

Lượt xem: 1,767

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,574
1,683
5 ₿
Vào ngày mà thằng em biểu tình liên tục, nhận được code của bác Rubi cu tè thì tức tốc đạp xe tới PA để quẩy. Tới nơi đọc loạt số quen, may có #8 đang rảnh, rồi chọn luôn, và lên phòng ngay cho nóng.
Chưa xông hơi thì em đã vào, vừa vào tới đã bắt tui cởi hết hok chừa thứ gì. Sau đó lịch sự quấn khăn cho tui vô xông hơi rồi ngồi chờ. Xông hơi xong ra tới màn tắm, em tắm khá kỹ, nhất là thằng em. Vừa tắm em vừa nghịch kích thích, yếu yếu xíu chắc làm shot 1 tại bồn tắm quá, may là kiềm được.

Quýnh giá sơ cho ae tham khảo. Em 8 mặt ưa nhìn, dễ thương, da trắng trẻo thơm tho.
V1: 7.5đ, cam Mỹ, trắng thơm, hấp dẫn
V2: 6.5đ có lipid nhưng cũng ổn
V3: 7.5đ được doggy chắc đã lắm
V4: 7.5đ nước nôi đủ xài

Ms khỏe em làm đủ bài đủ lực, có quan tâm xem em đấm mạnh anh có đau không. Tui nói em cứ tự nhiên, tung hết sức cũng được kk. Mà vừa làm khỏe em vừa tung vài chiêu kích thích, thiếu điều muốn tua nhanh khoản ms khỏe này luôn.
Về phần thái độ, em 8 nói chuyện vui vẻ, biết cách bắt chuyện. Vừa ms khỏe 2 đứa vừa 8 chuyện, giỡn khí thế.

Tới ms mệt mới thấy hết những điểm mạnh của ẻm. Cái cảm giác v1 to tròn du lịch trên lưng, chân khiến kích thước thằng em bắt đầu thay đổi :rolleyes:. Em vừa lướt vừa thổi lỗ tai, lúc này chỉ ao ước lật lại sớm haha.
Rồi cũng lật lại, chiêm ngưỡng cặp núi đôi là lập tức thưởng thức liền. Lúc tui thưởng thức và khám phá các kiểu thì em cũng kết hợp âm thanh tê tái. Sau đó em tiếp tục tung những kỹ năng của mình, chiêu bánh mỳ kẹp xúc xích làm xém nữa out ngay trên v1 ẻm. Em tung chiêu thì tui cũng hưởng ứng, cảm giác như người tình. Và cuối cùng dàn tinh binh cũng thúc thủ, thằng em được thỏa mãn.

Tic code free, tip 600k như nhiều người. Em nói lần sau gặp anh là phải 2 shot nha, chắc lần sau phải chuẩn bị kỹ càng hơn mới được:D. Hết!

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Lần đâu tiên đi với thằng ban tới PA Relax, thằng bạn tốt bụng nhường ngay cho mối ruột ở đây. 2 ve thái và số 8 cho bạn anh nhé, số 9 cho anh nhé. Mình cũng lên phòng xông hơi như bao chỗ khác, được 15 p là phê luôn. Mình vừa đi ra gặp em vừa đi vào, má ơi, đứng thất thần 3s. Ta nói đập thằng vào mặt cặp đào tiên. Em nói anh nhìn em gì mã dữ vậy, mình có quen nhau ko? Mình đáp: Ko em ơi, nhưng hôm nay anh em có cơ duyên gặp nhau nè. Thế là em đưa mình qua tắm rửa kỳ cọ. Tắm sạch thằng anh, thằng em cũng không thoát. Má ơi, bừa bước ra khỏi bồn tắm, em làm cho thằng nhỏ tí xỉu luôn (bj luôn nha), xin mãi em mời dừng. Thích em rồi nha. Lên giường mas khỏe, Ok đối với mình em này đấm quá ổn, bẻ kêu rắc rắc. Tiếp đến mas thái thì thôi rồi. Lần đâu đi mas thái bên này quả là đáng đồng tiền bát gạo. Em dở hết tuyệt chiêu như chà bưởi, quét từ chân lên tới đầu, lick ti, nút trứng, liếm cột và Bj khoảng 15 p thì mình out trong sung sướng. Tuyệt vời ông mặt trời. Em đưa đi tắm rửa lại. Nằm chơi với em 15 p rồi xuống
Đánh giá
1. CSVC: 8/10, sạch sẽ, rộng rãi
2. Nhân viên: số 8
- face: 7/10, có nét
- V1: 8/10, to, hơi mềm và sệ
- V2: 7/10 chút lipid
- V3: 8/10, doggy thì tuyệt vời
- V4: ko check
3. Mas khỏe: Ok, 8/10
4. Mas mệt: đây mới là thế mạnh của em nè. mạnh dạn 9,5/10 nhé
Tick: thằng bạn trả, Tip: 7xx
Chào thân ái và quyết thắng. Chắc chắn sẽ gặp lại em sớm thôi.:D:D:D:D:D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Ba Con Sói Xanh

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
25/5/18
Chủ đề
1
240
49
0 ₿
Sao lại rp ké ở đây bác :D

Lão Tôn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
16/8/18
Chủ đề
12
304
51
64
0 ₿
Report thì bác nhấn vào đăng chủ đề mới trên box PA Relax ấy, ae sẽ thấy nhiều hơn chứ bác comment là nhầm ời :D

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Ok mọi người. Mình đã chuyển thành report mới nhé. Thank all