check em Bưu Điện phê cả người

Lượt xem: 24,049

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
kể cho các Bác nghe. chủ nhật tuần rồi mình vaò check thử hàng Bưu Điện gặp em Thảo vừa gặp em mình ưng ý liền em dễ thương da trắng, v1 không to lắm nhưng vừa tay, v2 thon gọn ,v3 cũng tương đối, nhìn rất ***. em nói anh nằm lên giường em massa cho, đấm đá mấy cái qua loa rồi kêu mình nằm ngữa ra em kéo văng khăn quấn ve vãn thằng nhóc làm nó căng cứng. thư giãn nha anh, mình đồng ý giá cả,rồi em ra lấy đồ. vừa màn dạo đầu em Bj nóng lạnh phê cả người sau đó em thoát y 100% luôn trèo lên giường em quay đầu làm cho thằng nhóc thêm nữa, em ý nói anh làm cho em luôn đi thấy trym em cũng sạch sẽ mình chấp nhận chơi luôn 69 được khoảng 10ph em chịu hết nổi nói anh làm em đi sướng quá. truyền thống được một lát rồi chuyển sang doggy, cưởi ngựa, rồi lại quay lại truyền thống được chút hết giờ mà chưa out, em ý có vẽ muốn tới luôn nói anh thêm tick nữa nha, mình cũng đồng ý đang hứng quá mà. Em mang áo vào ra lấy đồ lần hai. lại bj nóng lạnh tiếp phê lắm các Bác ơi lần này mình xuống đất em ngồi trên giường phang được một lát mỏi cả chân ra. lôi em xuống nền phang luôn doggy , truyền thống em nói thì thầm vào tai anh làm sướng quá ra đi anh em chịu hết nổi rồi, nhìn thấy em cũng thấm mệt mình cũng cho out luôn tê cả người mệt bở hơi tai nằm thiếp luôn một lát em gọi dậy em tắm cho anh. Nói thật với các Bác em là dân Vũng Tàu đi chơi cũng nhiều em nhưng chưa thấy em nào nhiệt tình giống như người yêu thế này rất hài lòng. Tổng thiệt hại 2.700k nhưng cũng xứng đáng. Bác nào muốn cứ vào Bưu Điện check thử nhá.

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo and Kamelot

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
617
331
Massage miền Nam
0 ₿
Thanks.
Mừng ngon chym cho thể loại tới Z. Lần sau viết rp bác nhớ xuống hàng và thêm vài cái chấm phẩy nhé, đọc hơi mỏi.

• Like
Điểm cảm xúc: quangvip

hulk89

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/9/16
Chủ đề
9
144
36
35
0 ₿
2tr7 đủ phang 1 em hotgirl rồi, cần gì vào massage như vầy.

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
nào giờ em đi chơi thôi chứ không thích lên diễn đàn như thế này. Nay tập tềnh diển đàn với các bác nghe vui ý mà.

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
Bác có quyền không tin nếu Bác muốn cứ hỏi Massage vung tau em đã check khá nhiều, nhưng Bưu Điện thì mới đi chiều chủ nhật lần đầu thôi .Muốn xin thêm ý kiến có Bác nào đi Bưu Điện biết các em xinh đễ đở phải lựa hàng ý mà. Xin nói với Bác em là dân bản Địa có chút điều kiện chơi vui thôi.

monte_cristo

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
3/1/16
Chủ đề
7
263
42
0 ₿
Mình không đi nhiều nhưng cũng thử vài chỗ ở Vũng Tàu rồi.

Mặt bằng chung giá vé khoảng 2-300k. Tiền tip khoảng 700~1000k (mức này locker nêu ra luôn nhưng muốn tip cao hơn thì cứ thoải mái thôi).

Về việc hết giờ, thường là 45' nhưng thực tế, từ khi tiếp viên đi lấy dụng cụ (màn che cửa kính, bcs, ly nước nóng lạnh..) vào thì chỉ khoảng 15-20' là sẽ có chuông reng (thường là receptionist gọi đt vào phòng). Nhưng theo kinh nghiệm thì nó gọi kệ nó, cứ làm khi nào ra thì thôi.

Nhìn chung thì cảm ơn bạn đã viết bài. Riêng cái giá để trả cho cuộc vui của bạn thì cá nhân mình nghĩ nó không đáng mức đó.

• Like
Điểm cảm xúc: quangvip and DarkMatter

Qaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/16
Chủ đề
2
19
12
31
0 ₿
Ở vũng tàu chỗ nào ngon nhất bác ơi??? Xin bác tư vấn địa điểm và số báo danh

tuantv123

Tập Sự
Nhập Môn Massage
21/5/16
Chủ đề
0
183
61
0 ₿
Cũng đồng tình với bác ở trên. Giá vé vt ở mức 200-300. Tip 700-1000 (em đi mấy chỗ rồi. Cao nhất cũng 800)
Tổng thiệt hại khoảng 1000 thôi. Bác làm 2 shot mà 2tr7 ....

• Like
Điểm cảm xúc: Voicang

hulk89

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/9/16
Chủ đề
9
144
36
35
0 ₿
bác cứ làm như em xa lạ với cái đất vũng tàu ấy.
Em ở đó cũng ngót nghét 30 năm rồi. Nếu chỉ riêng khoảng massa và đi 1 em như bác kể thì 2 vé ( 600k) + tip 1tr-1tr2 (max).
Em đi là các em ấy nói rõ luôn mức giá (600 - 800 - 1tr, anh thương thì cho em thêm)
Như vầy thì tính ra bác cao lắm là 1tr8.
Éo thằng nào đi 1 em mà tip 2 lần như mua 2 vé. trừ khi bác gọi thêm 1 em khác.
2tr7 mà ko đủ đi 1s với mấy em hotgirl ấy ak, bác đang nghĩ hotgirl là các em diễn viên người mẫu ư. Mình so sánh với massage thì mấy em hotgirl mình nói bác cũng phải hiểu là các em ấy ntn chứ. Nhưng chắc chắn ngon hơn xa mấy em massage.

hulk89

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/9/16
Chủ đề
9
144
36
35
0 ₿
2 shot 2tr7 thì cũng bình thường, bởi tính tip 2 lần (mỗi lần 1tr là 2tr rồi). đây bác ấy nói là có 1 shot, em ấy chiều bác ấy nên kêu mua thêm vé.

• Like

Qaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/16
Chủ đề
2
19
12
31
0 ₿
Mấy tháng tới đây e hay phải xuống vũng tàu lắm.bác gợi ý cho e địa điểm vs số báo danh để e xả đạn vs bác (gu của e là phải mặt xinh, k cần cam bưởi j nhiều và chống chỉ định caravat) .

• Like
Điểm cảm xúc: quangvip and hellobaby

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
2tr7 cho 1 shot thì kể cũng chua nhỉ, SG đi các e gọi là ngực tấn công mông phòng thủ + mặt xinh da trắng + chân dài gần tới nách + khách sạn = có khi chưa tới 1 chai
Hôm nào phải đổi gió đi VT thứ cho biết mới được:D

• Like

tuantv123

Tập Sự
Nhập Môn Massage
21/5/16
Chủ đề
0
183
61
0 ₿
Trước có đi mas thanh thuỷ trên đường phan chu trinh (kế bên là ms bưu điên) có gặp pé như theo đúng yêu cầu của pác. Nhưng ko biết giờ còn làm ko. Ở đây tic 200 tip 600-700 tuỳ bác

• Like
Điểm cảm xúc: quangvip and hellobaby

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
ok Bác, nói chung Massa vt chỉ có hai nơi này là ok thôi. Điện lực( misa, linh, Ngân tạm được tick 300k bo 800k) và Bưu Điện ( Linh, Trinh, Thảo,..hàng hot tick 250k, bo 800k) chúc Bác ngon trym.

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
theo như Bác nói bé Như bây giờ qua Điện Lực rồi Bác ơi thay tên thành Misa.

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
đó là em bo shôp quá thôi chứ Bt thì tick 200k, 250k, 300k tùy trang thiết bị tiện nghi, bo 500k, 600k, 700k ,800k... hoặc hơn nữa cũng có, nếu Bác bo ngon các em phục vụ Bác tận chân.