Nhanh tay tham gia - Nhận ngay Code Vip Thái FREE | CAMAPRO - Rộn ràng đón Xuân với giao diện Xuân Tài Lộc. | Trưng cầu ý kiến Offline Year End Party |

Checked 18

Thảo luận trong 'Massage Viễn Đông' bắt đầu bởi Son Checker, 18/1/17.

Lượt xem: 4,059

1. Son Checker

Son Checker Bé Chưa Biết Gì

Trước đây mình đi massage cũng nhiều nơi hầu hết là binh dân. Hôm vừa rồi sau khi nhậu với team, ae có rủ qua Viễn Đông thư giản. Đây là lần đầu mình đi chổ sang chảnh như vậy nên cũng có nhiều cái bỡ ngỡ. :) Nhân xét chung của mình về VĐ là toẹt vời ông mặt trời từ thái độ phục vụ của nhân viên cũng như KTV và CSVC khá sạch sẽ rộng rãi. Đi vào phần chính sau khi nằm phơi chuym ngoài phòng chờ thưởng thức tô mì tôm trứng + trà gừng free, mình vào phòng nằm chờ vặt lông. Khoảng 10 phút sau, nhân vật chính đi vào. Chào hỏi qua loa rồi tiến hành abcxyz. Đánh giá về tổng quan: Em này ko phải dạng mình dây khá múp nhưng không đến nỗi mập. Da thịt săn chắc có thể là do tập gym nên bóp rất phê.
    + Face: 7.5 có thể là tiêu chí đánh giá của mình cũng khá là khắt khe. :)))
    + V1- cỡ cái chén vừa tay đủ nghẹt thở nếu bị núi đè. Mình ko thích hàng khủng hệ bưởi lắn cỡ cam là ok. Bầu ngực căng mộng trắng mịn không một chút xệ. Ti nhỏ đầu ti nhô ra khá dài dễ nút.
    + V2: ko phải eo con kiến nhưng cũng ko nhiều mỡ. Mình check cũng ko dc kỹ tại có mỗi 2 tay 1 trên 1 dưới thôi. :(
    + V3: Lốp to căng bóp or vỗ rất thích.
    + V4: sạch sẽ vì đã dc wax lông. Nhìu nước và có ít cà vạt. :):D
    Service: Vui vẽ nhiệt tình có đam mê với CV =]] Đầu tiên vào bảo mình nằm sấp xuống rộc leo lên tuột quần mình ra cạ mu vào mông mình lại con rê ngón tay qua khe xuống chuym móc nhẹ phát tê cả người. Tiếp đến bắt mình chổng mông và dùng skill kiến bò điệu nghệ từ đùi lên mông lâu lâu lại thò xuống giật "cần". Phê lòi các bác ạ. :)))) Rồi bảo e nằm ngữa ra bò lên tay mân mê thằng nhỏ nhẹ nhàng miệng thì nút ti em còn tay em thì mân mê bầu vú. Thấy e thò tay vào e cỡi hẵn áo vú cho sờ bóp nút tè le hột me. Roài em lân la xuống tìm chút nước ở khe suối thần tiên. Em tuột hẵn quần lót xuống cho em sờ em móc. Em rên nhẹ tạo ra những âm thanh êm ái du dương. Được 15p thì e ra trong sự sung sướng vô bờ bên. Sau đó vào ẻm ngồi lên đùi em ôm eo ngồi tâm sự....:cool:
    Một đêm đáng nhớ của em ở VĐ. Tối về thao thức tới 2h sáng. Định mệnh... AE đi massage nhiều cũng rõ thà bình thường mà nhiệt tình con hơn đẹp lộng lẫy mà chảnh chọe khó khăn. Cơ mà ẻm cũng đẹp chớ ko xấu đâu chỉ là tầm hot girl thì chưa tới. Ẻm tên Tiên số báo danh 18 nhé ae. Cao tầm 1m57. Ca làm việc từ 3h chiều tới 12h tối. :D

Đang tải...
  2. regza

regza Bé Thích Massage

tốt lắm,poa bao nhiêu pak

3. kingmaster

kingmaster Bé Thích Massage

mừng bác ngon trym

Son Checker thích bài này.
  4. louiskoo

louiskoo V.I.P Member

em này 21 mmt nà , LHP nà , sao làm lại lấy số 8 MMT , giờ qua VĐ hihih

Son Checker and LPT8899 like this.
  5. louiskoo

louiskoo V.I.P Member

tham gia ngày hnay , viết bài lun , hiều r nhé

6. LPT8899

LPT8899 V.I.P Member

Thám tử Louis

7. Amatsuka Moe

Amatsuka Moe Bé Tập Massage

VD mặc quần bó sát mà. Bác tả em ấy tụt quần lót ra nghĩa là tụt cả quần ngoài ra àh? Hơi bị hiếm ấy nhỉ?!

8. Son Checker

Tip 350k bác.

9. Son Checker

V
    Vậy là mình hên rồi đi lần đầu gặp phải e nhiệt. Cái quần đùi có cái khóa kéo bên hông em ấy kéo phát là xuống thôi. :) Roài kéo lun cái quần lót. Chẹp thà hồ khám phát. E mới wax lông xong còn lún phún sạch sẽ... hehe

10. Son Checker

Mới chuyển qua đây bác. Chung chủ mà. :) hình như mới làm bên đây dc 6 tháng. M3 tết đi làm lại rồi bác nào ở sg nằm phơi chuym ở nhà thì đi thư giãn đê. :)

11. Son Checker

Bác khách quen ẻm hả? Mấy bé khác có nhiệt vậy ko nhỉ. Em ngồi ở phòng đợi mấy em vô ra xinh voãi ra mà chỉ sợ chảnh chọe thì mất vui. :(

12. Son Checker

Bổ sung là vé 270k tip 350k nhé. Mình hỏi vậy dc chưa em bảo 500k mới sộp a. :) Cơ mà sau đó vẫn vui vẽ vs mình. Nên hẹn em một ngày không xa. :) Bác nào biết em nào nhiệt share em nhé. Em ko cần đẹp chỉ cần nhiệt. Còn gái ở VD ko có xấu nên yên tâm phần này. :)

13. oliverkahn

oliverkahn Bé Tập Massage

số như vậy kể cũng hơi hiếm ở VĐ ngoài em 18 ra còn ai không mấy thím. Mình hay đi em 50 và 55

14. LPT8899

LPT8899 V.I.P Member

Viễn Đông bây giờ CSVC quá tệ..nhân viên phục vụ nó lo bấm ĐT ko thèm nhìn mặc mình,ko mở hồ ngâm,lạnh như chùa bà Đanh,khi năm khu Foot hỏi mình có làm foot ko mà kiểu shock shock nữa..Hài..nói chung là quá tệ