Chém gió - Kinh nghiệm lần đầu đi massage tới z

Lượt xem: 61,508

kinhnghiemmatxa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/10/15
Chủ đề
1
2
0
36
0 ₿
Đã là chém gió thì ko biết thật hay ko sau khi đọc 1 topic trên danchoi *** . Đọc xong thấy vui vui mà theo tôi bác này đã quá kinh nghiệm chứ kinh nghiệm lần đầu đi massage HJ, BJ và tới Z luôn mới đã ghiền chứ

Câu chuyện của bác đó mới thuật lại khi được matxa a-z

Chào a e, cuối tuần qua được buổi phê pha, nay lên tâm sự cùng các bác vụ lần đầu đi massage.

Từ bé tới giờ cũng chỉ nghe massage tẩm quất thôi chứ đã biết nó như thế nào đâu, chơi toàn bọn bạn tốt, chả thằng nào sa đoạn (Hoặc nó sa đọa mình cũng k biết). Hôm kia mấy thằng bạn cũ rủ nhau uống bia, đang lúc phê trong người, thế là 1 ông hứng rủ đi massage. Em thì cũng nghe nói này nọ nhưng mà cũng gật ừ cho biết

Thế là cả *** 4 thằng phi ngay ra quán massage ở gần nhất.. Lúc đầu đã phải nôn ra 200k tiền phí.. Xót vl các thím ạ

Thằng nhân viên nó cho em lên 1 phòng.. đi thang máy có vẻ hồi hộp..Éo biết phải tý phải làm gì nữa..
Rồi thì cũng vào nhận được phòng..Em vào đấy đợi 1 lúc để bọn nó sắp xếp mấy em đến phục vụ

Nhìn sơ qua thì cái phòng cũng sạch sẽ, tiện nghi đầy đủ.. có bồn tắm xông hơi các kiểu con đà điểu..

Nằm phịch lên giường đợi nhân viên tới.. em vén cái gối lên thì thôi rồi 2 chiếc 3 CON SÓI ở dưới ..

Một lúc sau con nhân viên vào, nó chào lễ phép .. Giọng ngọt thiu các bác ạ.. Đúng là mấy em miền tây giọng ngọt như mía lùi k sai tý nào..

Body em này thì nhận xét là tạm được, ngực căng, mông cong.. mặt cũng khá xinh…

Nó: Anh có xông hơi không ạ ?
E: Có chứ, vừa mới say , nên xông tý cho khỏe người..
Nó: Vâng thế thì anh cởi đồ rồi vào kia..

Thế là em cởi hết không còn một manh giáp trên người, Cởi ra nó nhìn rồi cười.. Chắc thằng nhỏ chưa kịp dậy
:p:p:p:p:p:p

Thế là em vào xông hơi tầm 5-10 phút rồi đi ra ngoài cho nó đấm bóp..
Bọn nhân viên massage da mát lắm các bác ạ, sờ mà sướng cả tay. Vừa đấm bóp mình có hỏi qua gia cảnh nhà em..

Em nó nói quê ở Tiền giang, nhà có mấy anh chị em nên phải ra bắc kiếm sống :D:D:D nhà hoàn cảnh.. blabla.. nghe đau thương vkl

Em cũng ừ cho xong, chứ bọn này nói đếch tin được..:cool::cool::cool::cool:

Vừa nói chuyện em thì em vừa xờ xoạng ngực và LOL em nó.. công nhận bọn này body ngon quá..
Rồi thì cởi luôn cả áo lót của nó ra.. nó cũng câu câu kiểu như tý phải bo nhiều… (Dm anh đang chơi, nói nhiều)

Rồi thì cũng xân xớ sờ LOl em nó.. nhưng em nó nhất quyết không cho cởi.. Và sau đó là màn BJ..
Phải nói là em nó kinh nghiệm vkl.. BJ sướng tê dái các bác ạ… Em bảo luôn..
Ở đây có đến Z không em ơi .. có bao không ? (Bố biết thừa là có 2 cái ở dưới gối rồi nhé)

Nó bảo , ở đây nhân viên bọn em không có dịch vụ ý ạ…;) (DM chối với anh à …)
Em: Yên tâm đê, tý anh sẽ bo nhiều.
Nó: Dạ không ạ, bên em quản lý khong cho
Em: Cầm luôn 2 cái ở dưới gối lên nói, lại đùa anh à.. sao có 2 cái ở đây..
Nó biết ý.. nên bảo thôi được rồi, tý nhớ tip em nhé anh ..
Thế là em cởi hết cả luôn quần lót của nó ra.. nguyên con bím đang rỉ nước, đeo bao vào chiến luôn

em nó thở hổn hển.. chơi nhau được 1 lúc thì hơi mệt nên đổi tư thế ..phải nói rằng bọn này lol rộng vãi.. chắc nhiều thằng xiên rồi
vs cả đang say nên chả có nhiều khoái cảm..
được 1 lúc thì em ra..
Cuối cùng cũng xong.. bo em nó 4 lít :D:D:D rồi phắn

Tổng thiệt hại 550k cho 1 lần chích .. thôi thì buổi đầu thế cũng ngon chim rồi ….

Sau khi kết thúc rp của bác này theo a e bác này có phải là lần đầu ko. Lần đầu gì mà khôn bà cố vs kinh nghiệm massage đầy mình luôn mới ghê

Sửa lần cuối:

so de

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
3
182
30
40
0 ₿
tic 200k + tip 400k = 600k. Sao bác nói tc 550k vậy?
lại nick mới reg.