'' CHÉN LUÔN '' !!!! THU THẢO 055 - Trung Sơn Quận 8 500k/s

Lượt xem: 12,313

movado12

Binh Nhì
Banned
26/3/14
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Trong lịch sử checker có bốn người con gái được mệnh danh là TỨ ĐẠI MỸ NHÂN * có sắc đẹp làm khuynh đảo cả một diễn đàn* thay đổi cả lịch sử của 1 trang web. Nhan sắc của họ được ca ngợi là "trầm ngư" (cá chìm sâu dưới nước)*"lạc nhạn" (chim nhạn sa xuống đất)*"bế nguyệt" (Mặt Trăng phải giấu mình) và ]"tu hoa" (khiến hoa phải xấu hổ). Họ nổi tiếng và được gọi là tứ đại mỹ nhân do sắc đẹp và ảnh hưởng của họ đối với các Dân Chơi . Tất cả bốn người mỹ nhân đều có những kết thúc có hậu hoặc vẫn còn là bí ẩn. Số phận họ đúng như các câu dân gian "phụng nhân bạc mạng" và "hồng nhan bạc mệnh" (có sắc đẹp thì số xấu).

Thu Thảo 055 - KV Trung Sơn Quận 8. 500k/s
SDT VÀO DANCHOI.*** LẤY NHÉ ====>>>> http://danchoi.***/threads/2904-VED...ung-Son-Quan-8-500k-s-Hong-nhan-bac-phan.html
Pass bạn anh cu teo

Đánh giá :
Face: Không cần chấm điểm nói đơn giản là dưới Thuỷ Top 1 chút và xinh cỡ Quyên tân bình đơn giản* dễ hiểu . Em là người con gái dễ thương nhất ở miền Nam Trung Bộ mà mình từng gặp. Không xinh và tươi như gái miền Tây. Thảo 055 đẹp theo kiểu mặn mà* kín đáo* pha 1 chút ngại ngùng bẻn lẻn. Đơn giản vì em là hàng NEW.

Body: Cảm giác rất non và ngon* V1 chắc núm bé tí như em bé... Body gọn* có mùi thơm rất quen thuộc.. Nghĩ hoài không nhớ mùi này ở đâu. Thân hình chuẩn* 3 vòng ok* điện nước dư xài.

Cảm nhận: Lại vẫn là cảm giác em giống như gái nhà lành* KO SERVER gì cả nhưng mình thích thế.. Ko vồ vập rất tình cảm* anh em checker cẩn thẫn thấy em dễ thương quá đâm ra tương tư thì bỏ mie.

-> EM nói là em KO BJ nhé.. Model bây giờ face xinh là NO BJ.. Bù lại với khách quen em có qua đêm . Thôi thì hàng NEW đừng ép em nó. Cứ để mọi chuyện tự nhiên. Thời gian sẽ khiến em trờ nên lung linh... Nói chung là em t

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: