Chết Mê Chết Mệt Cùng Em 24

Lượt xem: 4,493

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
Hello tổng chào toàn thể ae . Bấy lâu nay cũng do cv nhiều nhiều quá. Nên chỉ lên hóng các bài các số của ae .Nay mới có thời gian rảnh đc xíu nên lên đây viết Rp ngắn cho ae cùng đọc. Cuối tuần nào cũng dành thời gian đi vài cái massge, tuần vừa rồi có ghé massage Shangri-La. Bạn bè giới thiệu đã lâu được hôm đi công việc gần đó nên tranh thủ ghé vô thư giãn tý. Bước vào Massagecũng như vài cái massage khác đã từng đi, không gian cũng được đèn cũng mập mờ yên tĩnh. Lần đầu đến nên cũng không biết bên này em nào Hot nhất nên dặn locker tìm em nào xinh nhất giùm. Locker dắt 1 em cũng xinh đẹp. Vào xông hơi đc 1 lúc thì ẻm bước vào, cúi đầu chào nhẹ nhàng ,rồi em hỏi " em cởi đồ anh nhé" Tui " Gật đầu OK e " .

Thông số cơ bản về e nó như sau : 24 nhé ae

V1 : Bự to trắng trẻo

V2 : Thon gọn hơi lipit

V3 : Mông má quá là hấp dẫn luôn

V4 : Nước nôi ổn định
Không phải nói ngay từ đầu bước vào cơ sở khá đẹp mắt rồi. Nhưng đến khi được em làm thì quá là tuyệt vời, hoàn hảo. Em nhẹ nhàng cởi đồ tôi ra để bước vào bục tắm rửa , kì cọ kỹ lưỡng . Cùng nhau tắm mà bạn nhỏ tui cứ ngóc lên hóng .Chịu không nổi.Xong xuôi rồi e lau mình khô ráo sạch sẽ để lên giường massage khỏe. Kỹ thuật đấm bóp của em rất có lực công thêm cặp bưởi tròn trĩnh của em cứ lơ lửng trước mặt tôi làm tôi không thể nào chịu đựng được.E làm thái khá là ok. Dùng đôi bưởi quá hấp dẫn đó để tiêu khiển cơ thể tôi thật là hưng phấn. E đi đều toàn thân, qua tay này tay kia rồi xuống tận chân .Đi đến đâu là toàn thân chết mê chết mệt đến đó Tiếp đến là phần cao trào .E vuốt trụ nhẹ nhàng , bạn nhỏ tui sừng sững được xíu rồi e bắt đầu BJ 1 cách thật từ tốn và chậm rãi ( mỗi cái tui khá khỏe nên em làm cũng hơi cực) thấy em hùng hụt một hồi cũng tội nên tôi cũng thò tay sờ mó bóp cho có chút hưng phấn. Em cũng như hiểu được mong muốn của tôi nên đáp ứng kết hợp với tôi rất tuyệt vời. Trong lúc đang khám phá ẻm thì ẻm bứt tốc, BJ liên tục rồi lại HJ và cứ thế đổi đi đổi lại , kèm theo mút chùn chụt 2 trái cà của mình. Không thể kìm hãm đc nữa, tui đành out ra trong sự miên mãn. Đã quá mấy ông ơi. Cả hai vật vả nhau ai cũng đẫm mồ hôi sương, em nâng niu cậu nhỏ nhẹ nhàng và tắm rữa sạch sẽ lại cho cả đứa trên lẫn dưới.
Em làm tôi hài lòng về tất cả. (8/10)
Và cuối cùng là không quên nhắn nhủ rằng chắc chắn sẽ quay lại gặp em nhanh thôi.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,720
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đệ cùng một gu vs Huynh Cha Nội.. Múp sợ bị mỡ đè lắm luôn..
Bắt tay nhau cái nào Huynh ;);)

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,720
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Thật đấy nào phải chuyện đùa.. Huynh đã từng bị cặp (.)(.) của những em người múp múp đè lên mặt, rồi đung đưa qua lại lên xuống xung quanh đầu và mặt mình chưa ?? Tắc cmn thở luôn áh.. Nghẹt thở kinh người.. :eek::eek:

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
chồi ôi chồi . quá đã luôn kkk tui cũng muốn z mà có khi nào đc đâu :oops:

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,720
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Hôm nào có dịp Tôn Sung Huynh ghé thử P.A Relax hay Minh Long thử đi,
2 cơ sở Massage đó pé múp múp nhiều, bưởi 5 roi tươi không cần tưới cũng nhiều nữa..
Biết đâu Huynh được toại nguyện thưởng thức tuyệt kỷ (.)(.) đè lên mặt để thỏa lòng tà dzâm. :D:D

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
ấy zaa. cảm ơn huynh nhé . phải thử mới đc kkk . cứ bưởi to là khoái rồi :p

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,720
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL chỉ thích (.)(.) to vừa tay thôi đừng to quá to. Cái gì mà maximum quá thì mình lại thấy ớn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.