Chỉ 1 câu TUYỆT VỜI - 32

Lượt xem: 2,508

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Jackson_Chan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/3/18
Chủ đề
1
3
4
36
Q11
0 ₿
Xin chào cả nhà, văn em không hay nên em nghĩ sao viết vậy á, mong ko bị chém ạ.
Hôm nay người có chút oải oải nên lang thang lên đây xem thông tin thế nào. Đọc được bài của bác Gà về em 32 nên em đi thử xem thế nào. Quả thật không sai ah kaka..
Em xin cho qua phần thủ tục gửi xe này nọ các cái. Lúc vừa vào là đập ngay 1 em có vẻ hợp gu mình, chơi 1 bộ đồ trắng hở v1 ra, chịu không nổi luôn, định kêu em luôn mà thôi nghĩ lại nên đi em 32 xem thế nào đã. Em chọn cái VIP Thái nên được dẫn thẳng lên phòng 09 và ord công nhận leo cầu thang cũng phê thật. Vào phòng thì ấn tượng cũng ok, tại em yêu cầu không cao lắm, nên với em phòng vậy là ok, chỉ có cái là phòng xông không ổn lắm, cái vòi xong nằm ngay giữa tường nên hơi nóng phà lên hơi không được thoải mái lắm, ngoài ra thì em thấy ok hết. Vừa xong được 1 lúc thì em 32 lên, oh men...ai dè đâu, đúng ngay em vừa địa được ở dưới haha....phê ah nha haha.....nhìn dáng em mà thật sự muốn đè ra ăn hải sản liền, ngay gu em ah...cũng được em tắm rửa kì cọ các thứ, rồi leo lên cho e mần thịt.
Mát xa: Em làm rất tốt, lực vừa tới, và full bài (đối với mình), bẻ khớp rất đã, nói chung mát xa khỏe cả người.
Mát gần: Đến phần Thái thì oh no....v1 show ra...OMG...theo đánh giá và gu em thì tuyệt đẹp. Kiến bò đến đâu phê đến đó, ráng gồng thấy bà luôn cái khoảng này, cũng là lần đầu gồng như vậy ah, khá ok về cái vụ Thái này với em. Rồi sau đó đền phần phải đến, em liếm, em hun...HJ...rồi BJ....1 lần nữa phải OMG...ĐÃ...tiếc chút xíu là e nói miệng e đang bị gì đó nên khoảng BJ không được nhiều...ok, cái đó không sao, miễn là e có nói trước thì không sao, điểm + cho em 32 về khoản này, rất ok..từ lúc mát xa đến mát gần, em đều phải vừa ý hay đủ lực không...
Đánh giá chung:
Csvc: phòng ok, chỉ tiếc cái vòi xong trong phòng xông để cái vị trí hơi khó chịu ah, hơi cứ phà trực tiếp 1 phần dưới chân nên khó chịu 8/10.
Nv: từ gửi xe đến lúc lên lầu, cũng ok, chỉ có cái là lúc e thanh toán tiền thì không biết là do bạn nam ấy quên hay là như thế nào mà không thối tiền lại, vì em dùng code ah, đến khi hỏi lại bạn ấy mới thối 7/10.
Em số 32:
V1: tuyệt cú mèo theo gu của em.
V2: thon gọn.
V3: chắc và thấy cũng trắng.
V4: khoản này e chưa được ăn hải sản nên không đánh giá được nhiều...nhưng có vạch ra xem thấy đẹp và nước khá ok. Hi vọng lần sau được ăn hải sản.
Giá vé: có dùng code nên tổng là tic+tip=800k.
Tóm lại hài lòng về chỗ này và em 32.
Sẽ trở lại với em...
P.s: Văn em không hay nên nghĩ sao ghi vậy, và cũng mong được tham gia để có cái code tặng kaka....

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chúc mừng bác nhé... bác dc vậy là ngon oy... hihi...

• Like
Điểm cảm xúc: Jackson_Chan and phong1996
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.