Chỉ 2 chữ tuyệt với .. 26 dubai gò vấp

Lượt xem: 3,203

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Duongqua123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/12/17
Chủ đề
2
37
6
34
0 ₿
Xin chào cả nhà ...
Hôm nay người có chút oải oải trong người với có uống vài chai bia .. thấy khó chịu quá nên tiến thẳng dubai GV...
Em xin cho qua phần thủ tục gửi xe này nọ các cái .Em chọn cái VIP Thái và chọn e 26 nên được dẫn thẳng lên phòng 201 . Vào phòng thì ấn tưong đầu tiên là phòng rộng rãi và sạch sẽ và e bắt đầu xông hơi Vừa xong được 1 lúc thì em 26 lên, đúng như lời đồn của các men 26 tuyệt vời haha.....nhìn dáng em mà thật sựmuốn đè ra ăn hải sản liền, bé này dân miền tây nha ngay gu em ah...cũng được em tắm rửa kì cọ các thứ, rồi leo lên cho e mần thịt.
Mát xa: Em làm rất tốt, lực vừa tới, và full bài (đối với mình), bẻ khớp rất đã, nói chung mát xa khỏe cả người.
Mát gần: Đến phần Thái thì oh no....v1 show ra...OMG...theo đánh giá và gu em thì tuyệt đẹp. Kiến bò đến đâu phê đến đó, ráng gồng thấy bà luôn cái khoảng này, cũng là lần đầu gồng như vậy ah, khá ok về cái vụ Thái này với em. Rồi sau đó đền phần phải đến, em liếm, em hun...HJ...rồi BJ....1 lần nữa phải OMG...ĐÃ...tiếc chút xíu là e nói miệng e đang bị gì đó nên khoảng BJ không được nhiều...ok, cái đó không sao, miễn là e có nói trước thì không sao, điểm + cho em 26 về khoản này, rất ok..từ lúc mát xa đến mát gần, em đều phải vừa ý hay đủ lực không...
Đánh giá chung:
Csvc: phòng ok, 8/10.
Em số 26:
V1: cam sành lai mĩ
V2: thon gọn. K lipit
V3: chắc và thấy cũng trắng.
V4: ok
Giá vé: có dùng code nên tổng là tic+tip=800k.
Tóm lại hài lòng về chỗ này và em 26
Sẽ trở lại với em
Văn hơi dỡ tí mấy bác thông cảm nha ...

• Like
Điểm cảm xúc: xpress
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.