Chị 25 những người chưa đi lần nào nên đọc để biết

Lượt xem: 3,122

Hoang gà

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/10/18
Chủ đề
1
2
0
28
0 ₿
Hôm qua bị đánh nên cảm thấy mệt mỏi
Để ý diển đàn từ mấy hôm trước hôm nay quyết định đi 1 lần để đc khỏe người lên mới tập tành nên chưa biết gì mới vào nhà xe có a tiếp viên rất vui vẽ nhiệt tình dẩn lên lễ tân và đc 1 a giới thiệu về gói massage vip của cơ sở
ý định của mình trước khi đến du bai là mát xa cho khỏe người vì hôm qua bị đánh nhưng đc a lễ tân giới thiệu các gói vip thái v..v nên mình khám phá víp thái như thế nào đặt vé song lên phòng nhìn csvc rất là thoải mái có mùi thơm đặc trưng vào phòng sông hơi mới sông lần đầu tiên nên chưa quen đc 2 phút chạy ra ngồi đợi một chút thì thấy có chị gỏ cửa chị bước vào tắm cho mình xong nói lên giường nằm chị mát xa cho nghe c bảo sao k chọn tắm tiên mới đi lần đầu nên k biết c nói vip thái 300k còn típ (bo) nên mình mới nói k có tiền nữa rồi nghe c tư vấn kỉ càng (a lể tân củng tư vấn rỏ ràng nên mình k nghe đc mấy nên k biến rồi củng lên p) rồi sau mình vs a tiếp tân nói chuyện vs nhau mình đã hiểu đg sự việc nên hạ suống víp thường 100k( có mã code)tip(200k) rồi sau c ấy vẩn làm bt như vip thường nhìn c rất xinh gái v123 mình thấy rất là chuẩn k thể chê đc c có giọng nói rỏ ràng làm việc tận tụy với nghề ( mình nhấn mạnh cho nhửng người chưa đi lần nào và ý định sẽ đi
Nếu đi víp thái 400k có mã code sẽ giảm còn 300k còn tiền tip(bo) là bắt buộc bằng số tiền mua vé nhé tổng đi thái là 600k chưa tính tiền bảo vệ cuối cùng mình chúc cơ sở luôn luôn đông khách và may mắn

Levante

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/4/18
Chủ đề
1
36
5
36
0 ₿
mình chưa đi ơ đây lần nào. mình mới vừa đọc xong. và bây giờ mình đã biết. cảm ơn bác rp. nhờ bác rp nên...... em mới biết có chị 25 ơ đây.

tuanpro0805

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/17
Chủ đề
2
41
16
34
0 ₿
E nó tên j vậy chủ thớt,phải tên Quyên ko?Trc có đi e 25 bên đây mà sau đó e nghỉ rùi,ko bít jo có vào làm lại chưa.Mà bên này có gói tắm tiên lại rùi à,trc bỏ 1 thời gian rùi.

AnonymousK

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/10/18
Chủ đề
1
8
1
31
0 ₿
nghe ae rp 25 thấy thích lắm , cuối tháng sẽ ghé để xã stress 1 lần

Tieuphong004

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/10/18
Chủ đề
0
62
26
40
0 ₿
Có lẽ bác này không rành về masa nên viết hơi lòng vòng nhưng cũng hiểu được ý của bác .có lòng viết cho anh em xem là vui rồi .