Chi tiết a-z Minh Long, em gái dễ thương số 2

Lượt xem: 24,384

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Đầu tiên xin cám ơn diễn đàn và Minh Long cho 1 vé Vip free. Đây là bài viết số2 của mình về ML và lần này sẽ cực kì chi tiết cũng như có những góp ý nhỏ cho ML tốt hơn.
**** Csvc : Thực sự thì phần này ML hơi kém so với vài chỗ khác, hy vọng những góp ý của mình ML sẽ thấy có ích và khắc phục:
- Mặt tiền: quá khuất và quá tầm thường. Khách quen như mình còn bị không thấy. Mới vào nhìn từ phía ngoài thì không cho 1 ấn tượng sẽ có dịch vụ Vip ở đây, mặt tiền nhìn rất giống các chỗ "masage 80k/suất". Hy vọng ML nghiên cứu lại
- Phòng: rộng và sạch sẽ, nhưng có lẽ nên xem lại vấn đề đèn phòng. Không phải độ sáng tối ở đây mà là dùng cái bóng đèn vàng trên trần hạ độ sáng, không mang lại cảm giác ấm cúng chỉ mang lại cảm giác đi vào 1 căn phòng cũ. Ở ML có điểm hay là cái giường massage đặt khuất ò trong, nhưng cái ghế ngồi lại hướng trực diện ở cửa sổ, đi từ trên lầu xuống là thấy ng ngồi ngay đó (cho dù không cố ý nhìn).
- Khăn: hơi cũ, lại quá cứng. ML nên xem xét để trước 1 khăn tắm hay khăn mặt trong phòng, vì khi xông hơi gần xong ktv mới vô đưa khăn, hôm qua mình đến rửa mặt xong muốn lấy cái khăn để lau sơ thì chưa có.
- Phòng xông: tốt, hơi ra nhanh và đầy đủ.
****Phục vụ:
- mấy em phục vụ khá dễ thương và nhanh nhẹn, không có biểu hiện xin tiền hay vòi hay gợi ý. Có 1-2 em nhìn hơi đầu gấu nhưng thực ra cũng thân thiện.
- hơi bị chậm chạp trong xử lý vấn đề. ML và diễn đàn nghiên cứu lại vụ xác nhận code free nha. Mấy em phục vụ có vẻ bất ngờ, nhanh nhẹn vụ code giảm giá nhưng phân vân ở code free. Còn mượn luôn cái đt của mình ( trong đó có cái tin nhắn code free của Logan) đem cho quản lý xác nhận. Cái này mình dễ nhưng nhiều người sẽ ko chịu, vì cái đt đang mở mà em phục vụ mang đi gần 5', nhiều khi sẽ có nguy cơ lộ những thông tin nhạy cảm. Sau khi xác nhận thì mấy em cũng hơi lóng ngóng, ko biết nên ghi lại code hay chụp lại tin nhắn diễn đàn. Hy vọng quy trình xác nhận này sẽ đơn giản hơn.
**** ktv số 2: đây là số Băng Tâm giới thiệu mình với tiêu chí ngực to thật và dễ thương. Cám ơn @Minh Long Băng Tâm nhiều nhe.
- ngoại hình:
+ mặt không đẹp nhưng dễ thương, có nét đáng iu, rất giống mấy em châu Á đóng sitcom của Mỹ nha.
+ body: hơi mập quá đó, em ráng giảm cân tí nha. Ưu điểm lớn nhất là V1: rất đẹp, nhìn ko to nhưng khi bóp thì cực to (đặc điẻm ngực bánh dầy) đúng sở thích của mình. Đầu ti đẹp như gái mới lớn, bầu ngực săn chắc.
- phục vụ :
+ max xa: em làm cố gắng, có đá nóng, có kích thích nhẹ khi mas, ok. Tuy tay nghề còn yếu nhưng so vs mặt bằng chung là chấp nhận được.
+ max gần : phong cách nhẹ nhàng tình cảm. Em nó tự nhận không thích làm nhanh cho ra, em nó muốn mình ra khi chịu hết nổi và tận cùng sung sướng. Em nó mas Thái, kích thích, sau đó lật ngửa ra nằm ôm ấp khám phá (tiếc là em đang bị đèn đỏ nên chưa khám phá hết) sau đó lại kích thích, Bj, dừng lại kích thích nhẹ, bj, lại kích thích, bj đến lần thứ 3 em mới cho out, rất hài lòng. Điểm trừ nhẹ : khi đến đoạn cao trào out ra thì em còn thiếu skill, lúc đó em lại nhẹ nhàng quá nên sự sung sướng nó ko đạt được trọn vẹn. Nếu em số 2 có đọc rp nên cải thiện nha, khi đàn ông bắn tinh là lúc sướng nhất, em nên phối hợp để cộng hưởng cảm xúc nha. Tỉ lệ hj/bj là 50-50.
+ thái độ: em cực kì tình cảm và chân thật, không phải dâm giả tạo như em Cửu muội nha . Em cũng tinh tế lắm, sau khi mình xông hơi thì em ko cho đi tắm đâu, lên giường massage đầu cho khoẻ rồi mới tắm nè. Cũng cố gắng bắt chuyện với khách, nói chuyện thân thiện nè. Nhưng anh nghĩ lúc thư giãn thì nên " hư 1 chút, dâm 1 chút" sẽ kích thích hơn.
Kết thúc reporrt. Cám ơn anh em dành thời gian theo dõi.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ phần mặt ngoài em củng muốn cải thiện nhưng chủ nhà không cho phép phải để nguyên trạng còn khăn bên em em mới vừa nhập về do bên giặt giũ phơi lâu quá anh thông cảm, và em muốn khi các anh xông hơi ra do chính tay các bé sẽ lau nên em cố tình không để khăn ạ hihi. Cám ơn anh đã ghé thăm còn code free mấy em phục vụ không rành nên làm lấn cấn gây phiền cho anh xin lỗi anh nhiều ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Bác check code ngay quầy luôn hả?

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿

ヴォン

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
4
52
23
34
0 ₿
Dạo này không ghé có bé 02 giống Mỹ hả ghê vậy ta...

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ hihi lâu rồi củng không thấy anh ghé thăm bên em mong anh ghé trong ngày sớm nhất ạ.

docnhatvonhi20

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/9/17
Chủ đề
0
2
0
37
0 ₿
ad oi.giá vé vip là bao nhiêu vậy.chiều nào cũng đi làm về ngang đây mà chưa ghé vô lần nào .khong biết có gì đặc biệt hay promotion gi cho khách mới không?

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ nơi nguy hiểm nhất là nơi an toàn nhất nên anh an tâm ạ hihi.

• Like
Điểm cảm xúc: Sin9

Sin9

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/9/17
Chủ đề
0
1
0
27
0 ₿
Chào mọi người, em mới tập tò được bạn chỉ dẫn khoản này. Nghe cũng rạo rực lắm mà quy nhơn em không vui, hy vọng tháng 10 tới sinh viên nhập học như em được khai cu ở nơi này.

Chanh Dây

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/1/17
Chủ đề
0
51
15
35
0 ₿
đù mạnh

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Hi vọng anh sẽ ghé và thử Minh Long của em ạ hihi.

Trai Ngoan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/10/17
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Mới gặp lại bé này sau 2 tháng thấy hình ốm xuống chút xíu.Nhưng vòng 1 vẫn to như ngày nào

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Cám ơn anh đã dành lời khen và quan tâm bé bên em ạ hihi