Chiều ấm với em #12 PA Relax

Lượt xem: 1,050

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,550
1,658
5 ₿
Lâu ngày trúng được xổ số, lấy code và hăm hở alo hotline, tưởng sao nghe nói em #12 chưa vô. May sao có chút việc, vô trễ hơn dự tính nên ẻm cũng vừa vào làm, đỡ mất công suy nghĩ coi đi em nào khác.

Check code nhanh lẹ và lên phòng. Nay cái máy lạnh của bên đối tác bị gì, lạnh muốn teo trym nên phải xông hơi cho ấm áp lại. Xông được xíu em vào, kêu tui cứ bình tĩnh xông, để em pha nước. Em tắm cũng kỹ càng. Sạch sẽ rồi bắt đầu lên giường mần việc. Đánh giá ngoại hình em nó:

Face: dễ nhìn, hay cười
V1: cam VN hơi nhỏ nhưng làm Thái cũng ok
V2: eo ót
V3: mềm vừa vặn
V4: nước nôi vừa đủ

Thái độ em này nói chuyện chân chất, thẳng thắn, quan tâm xem cách làm vầy ok chưa, có làm anh đau không này nọ. Theo ẻm nói là muốn nâng cao chất lượng để phục vụ các anh tốt hơn.
Màn ms khỏe, hơi ngạc nhiên là em nhỏ nhắn thế mà lực ấn và đấm khá tốt, em còn sợ làm mạnh quá tui chịu hok nổi nữa. Em làm đủ bài, đi lưng và các chiêu bẻ tốt. Bác nào thích đấm đá mạnh cứ kêu em này.
Nằm sấp mát xa, nằm ngửa bóp tay chân, rồi em lại kêu nằm sấp, du lịch Thái nha anh. Ok em cứ làm hdv đi. Những màn chà kết hợp đường lưỡi tê trym, em này có làm ngược cho bác nào thích skill lạ. Sau đó ngửa lên em tiếp tục lướt và đi lưỡi toàn thân, giống đang hấp diêm. Tui đáp lại khám phá các vòng. Sau cùng dàn tinh binh của tui cũng chịu ra khỏi nơi trú ẩn.

Tic free có code event, tip 600k như nhiều người. Hết!

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and Lehai86