Chiều mưa CT hạ nhiệt với TC

Lượt xem: 1,688

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Sau những lùm sùm quanh thái độ phục vụ của TC, tuy chưa có kết luận từ BQT, tui cùng với 1 Bác @khampha1985 cũng quyết làm 1 chuyến, đến với TC xem như thế nào, sau khi set kèo qua ib và 1 ly cafe giữa trưa oi ả của đất Tây Đô... thì trời bỗng lâm râm đổ vài giọt nước hạ nhiệt... 2 a/e quyết định cỡi ngựa sắt và TC thẳng tiến.

Khung cảnh quen thuôc "phía trước là của bạn", gặp em tiếp tân chào đón; cho 2 vé VIP nha em, do đi TC lần đầu nên bác @khampha1985 vẫn còn mắc cỡ :p (lần đầu TC thôi, chứ cả 100 lần mấy chổ khác rồi...). Tiện thể ném cho Bác ấy vài số để gọi...

Vào phòng, gọi 1 loạt, ếu thế nào chả có số nào (do nghĩ phép), hic.... chả nhẽ ramdom ah, số trời còn thương mò mẫm nhớ ra thêm 1 số nữa, thế là bảo locker gọi cho mình em đó.... 5p sau e gỏ cửa và vào... 1 nét dễ thương của con gái miền tây cộng thêm giọng nói nhẹ nhàng.... thế là cũng quy trình cũ xông hơi, xông khô, rồi tắm con.... trong lúc tắm.... e ấy cong vô tình lộ hàng.. xô nguyên cặp bưởi trong lúc khom xuống tắm cho mình, tranh thủ bóp cái o_O, e quăng lại 1 cấu " lên giường ông chết vui tui" :(

Tắm táp xong xuôi.... lên nằm.. em vừa đấm vừa tâm sự, chuyện trời dưới biển... mình lại hỏi sao e có biệt danh là Tây, e ấy bảo tại chim e hok có lông nên ngta gọi e là Tây.... mém xỉu....mình bảo không tin.... thế là nguyên con sò... có vài cong long lưa thưa ở giữa đập vào mắt....:D. E bảo.... e tắt đèn nha a, mấy bác hiểu chuyện gì sắp xảy ra rùi.... BJ nhẹ nhàng, từ tốn, liếm láp khắp người.... mình cũng tranh thủ vòng quanh thế giới với e nó.... thích cái khoản rất chủ động và nhiệt tình.... cuối cùng cũng out trong áy náy....vì trong lúc ajinomoto vô tình làm chim e ấy bị đau....:p

Đánh giá :
face 7đ
V1 8đ : cam mỹ, hơi nhão, chưa kịp bú bình @@
V2 7đ: thon gọn
V3 7đ: chắc
V4 7đ: nước nôi đầy đủ, cộng thêm cho 1 điểm là tự khoe chim :D

Cuối cùng, 1 buổi chiều thõa mãn, ra phòng chờ hỏi thăm tình hình bác @khampha1985 thế nào, cũng ok như mình... tuy vẫn còn 1 số e có thái độ công nghiệp... nhưng mình tin rằng TC sẽ không làm các Bác thất vọng... hẹn gặp lại e 1 ngày không xa...

Tô Châu đang bị đình chỉ đăng bài. Mod

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay