Chiều nghỉ cùng bé 21

Lượt xem: 4,299

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

romano

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/7/17
Chủ đề
14
191
18
35
0 ₿
tuần trước đi công việc bên gò vấp ngồi quán cf lướt mấy bài rp và đang phân vân chọn ms dubai hay ánh dương. Và cuối cùng phi con ngựa sắt qua dubai...hihi
vào trong thì thấy 2 bác đang nằm chờ. Suy nghĩ nay xui pãi chờ lâu rồi. Nhưng a locker k cho đợi lâu mời mua vé rồi lên phòg lun. Đc 1 anh khác dẫn lên phòg, mình hỏi bé 21 có làm k? Thì nhận câu tl bé làm tối buồn lun ( tại xem mấy bác rp 21 ht quá). Vào phòng vip6.1 tìm chỗ treo quần áo k thấy đành để trên ghế vậy. Vào xông hơi 1 lát thấy 1 bé vào. Xông ( có cả phòng khô và ướt) 1 tí ra bé tắm lại cho rất kĩ. Hỏi bé số mấy thì nhận đc câu tl 21. K tin nên hỏi luôn tên. Hihi.
Mình chọn vip thái, Bé có face theo mình 6.0d vòng 2 chắc làm thái nhìu nên còn 7.0d. Vòng 3 7.0d.
Bé ms khỏe cho mình rất kĩ. Trong lúc bé ms mình cứ lò mò bé. Hấp dẫn lắm mấy bác. Đi đá nóng đầy đủ.
Sau đó bé dẫn mình đi thái lạnh lạnh r ấm ấm, âm thanh sống động. Đi từ đầu tới đùi và thíc nhất là dừng lại chỗ thằng nhỏ, đi lưỡi sướng vô cùng, muốn phun trào nhưng bé kêu chờ tí "e sẽ làm a sướng". Nghe xong thật kích thíc.
Đi 1 vòng thái bé cho mình về lại VN để huởg sự sung sướng. BJ rất nhiệt tình, bé hỏi a có muốn cia k? K chần chừ gì nữa tl ngay có. Hehe. Và 5p sau cái gì tới đã tới. Núi lửa phun trào. Quá sung sướng. Nằm nghỉ 1 lát bé tắm lại r về.
tổng kết: vptic 300k+code; tip 5xx. Tks bé 21.

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
Cho mình xin thời gian làm việc của bé nhé. mình đi bên khu gv biết mỗi DB và AD này thôi.

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
hôm rồi thằng bạn đồng râm đi về nó khen qua trời làm thèm

Trạng thái