Cho hỏi ms Thái sài gòn.

Lượt xem: 14,752

Mat xa thich

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/6/16
Chủ đề
1
14
1
35
0 ₿
Chào các bác. Cho e hỏi ms Thái thì ở đâu là ok nhất vậy? E từ trước giờ chỉ đi Đại Nam, vì ĐN các e ktv quá ok, tiếc là ko ms Thái và bj. Các bác cao thủ chỉ giáo chỗ nào ms thái ok với, cho số ít e ktv luôn nha.hihi

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Chuyển từ Hj sang Bj có vài vấn đề nan giải mà bác sẽ gặp phải,căng hơn nữalà bác đã đi quen Đại Nam. Điển hình như nhan sắc của ktv Bj và mas Thái sẽ lép vế hơn ktv Hj vì mấy em đẹp không dễ dàng hy sinh thân thể của mình :D Vấn đề thứ 2 là biết được những cơ sở mass Thái tốt và tránh những cơ sở mass Thái trá hình,nên đi những cơ sở có mặt trên diễn đàn,chẳng hạn như :

Quận 5 : có Thái Bình 3 có vài em mass Thái + Bj ,số nào thì vào đọc report sẽ biết thôi
Quận 10 : có Phương Anh 383 Sư Vạn Hạnh là tiên phong trong mass Thái + Bj
Quận Tân Phú : có Tây Thi mass Thái + Bj
Quận Tân Bình : có Điêu Thuyền mass Thái + Bj

Gần chổ nào đi chổ đó hehehe

Mat xa thich

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/6/16
Chủ đề
1
14
1
35
0 ₿
Đungs rồi bác. E đi ĐN quen rồi nên giờ đi mấy cơ sở khác cũng khó thích nghi đc, vì như bác nói ktv chắc ko nơi nào qua nổi ĐN, e nghe danh Boss cũng ổn, ko biết tình hình sao? Chắc lại tiếp tục với ĐN huyền thoại thôi.hehe

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Chuẩn ko cần chỉnh luôn,đi quen chổ cao cấp thì đi luôn bác ơi,nhảy xuống tầng thấp hơn sẽ bị bội thực nhan sắc ngay.Cái này tui nói thiệt,nếu bác chú tâm vào ngoại hình,thà từ thấp lên cao còn cảm nhận sự thay đổi.

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
- Nói massage thái cho oai vậy thui bác ơi, đơn giản là nhiều e chiều chuộng có thêm mục lấy vếu chà chà cái lưng chút cho có vị vậy mà. Bác nói đi đại nam quen, khó thích nghi mấy cs khác, vậy bác chuyển qua hệ thống minh tâm thử xem. Minh tâm ko thua gì đại nam đâu