Q.1 Chỗ mới người cũ

Lượt xem: 1,046

Kenbi123987

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/9/22
Chủ đề
11
102
24
Tp.hcm
5 ₿
Cám ơn mod @Dory đã tài trợ code vé đá banh này. Bắt Việt Nam vô địch là thắng hết hehe nay đi khám phá chỗ mới, thấy đây chắc là bài review đầu tiên cho cơ sở mởi luôn. Trước giờ mình thận trọng lắm, đi là phải review các bé, đọc xem các bác nói gì, chắc kèo rồi mới thử. Mà nay qua cơ sở mới chưa có review nào nên cũng sợ ghê, nên để an toàn thì mình đi một con số quen thuộc của anh em dubai - 19 ddcn. 19 thật sự là chân ái các bác ạ.

Review về chỗ mới, phòng ốc ok lắm, phòng có hoặc là xông khô, hoặc xông ướt. Mình thích phòng xông ở đây, còn rất mới nên rất chất lượng. Thích nữa là kính trong suốt, ko dán, nên có thể thấy rõ bé từ lúc bé bước vào. Mà vì đang vẫn mượn người từ bên Dubai nên bé phải đi từ Dubai sang, nên đợi hơi lâu, tầm 20’ dù đã đặt trước rồi. Tuy nhiên khi bé bước vào thì mọi muộn phiền tan biến hết. Bé vào liền ôm chầm và ngồi lên đùi, mình tranh thủ nắn bóp, thơm bé cái. Bé đúng giống hoàng hôn, phải chiều mới có. Vì đã biết tính này nên mình đã mua trước cho bé ly cà phê bé thích. Tips cho các bác đi 19, chiều bé xíu là bé cho lên tới nóc ;)

Review tổng thể: mặt xinh, v1 siêu to, v2 v3 vừa vặn, v4 nhiều nước. Đụng bé xíu thôi mà đã thấy lênh láng rồi. 2 đứa vào bồn tắm mà đúng kiểu quần quật nhau trong đó. Rất thích bé vì bé không hối tí nào, có thể nằm chơi với bé cả buổi, 2 đứa cứ thế mà nghịch nhau. Sau một hồi cũng hơi lạnh thì bé kêu lên giường mat xa tiếp. Mát xa khoẻ thì mình ko bàn tới. Mát xa mệt thì bé làm rất tốt, đi v1 sắp người mà phê chữ ê kéo dài. Mình cũng ko vừa, phải làm bé ra nước mới chịu hehe. Làm xong bé cũng có tha mình đâu, liền quay qua ăn thịt , và mình chết từ từ chậm rãi. Ư ư ư.

Các bác qua thử chỗ mới nha. Mình thấy cũng rất oke đó.

• Like
Điểm cảm xúc: Chicago and Sa Sa La La

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
14
155
82
0 ₿
bác đi đặc khu thì phải chịu khó đợi thôi bác