chưa bao giờ khỏe hơn

Lượt xem: 2,639

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

LeMinhTuan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/3/19
Chủ đề
2
5
5
36
0 ₿
ghiền ms khỏe từ bao lâu nay rồi, và thử cũng kha khá các cơ sở chuyên về ms khỏe ở địa bạn tphcm, chỗ nào cũng hay, chỗ nào cũng mới lạ. có nghe đâu qua sự giới thiệu của thằng bạn, ngay khu vực gò vấp vừa khai trương cái ms khỏe thế là tối hôm t2 vừa rồi, tôi vs vợ cùng đến đó để trải nghiệm xem sao, xem nó có khác những nơi mà 2 vợ chồng đã thử qua hay chưa. nằm trên đường số 11, gần công viên làng hoa quận gò vấp, cũng không đến nổi khó tìm vì có khá nhiều bảng hiệu chỉ dẫn. hên là hẻm rộng nên việc quay đầu chiếc 4 chỗ của mình cũng không khó khăn là bao. trước sân được trải thảm cỏ nhân tạo, đèn lồng làm cho vợ chồng tôi có hơi ngờ vực 1 chút vì không biết có phải ms lành mạnh hay không. đang tính lên xe về thì có bạn phục vụ nam chạy ngay lại hỏi. nói chuyện qua lại thì anh đó xác nhận là ms khỏe, nên cả 2 vợ chồng vào luôn. được tư vấn vé vip, lại là phòng đôi dành cho vợ chồng nữa nên đồng ý luôn. thanh toán đâu đấy, là được anh lễ tân lúc nãy mời lên phòng để xông hơi, xông khô. vô phòng thì mới thấy 2 vợ chồng vào xông chung 1 phòng, cảm giác mới lạ, là cả 2 đều phấn khởi. tắm rửa, kỳ cọ cho nhau xong là được 2 nhân viên nữ ms cho. cũng có nói trước là bị đau vùng thắt lưng nên bạn đó làm cũng nhẹ nhàng ở phần đó. bạn đó làm suốt 90p đồng hồ thì mình thấy nhẹ cả người. đánh giá tay nghề của bạn đó khá là tốt, cũng được 9/10. ra về bo cho mỗi bạn ms 300, vẫn không quên tip cho bạn nhân viên nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.