Chuẩn không cần chỉnh!!!Twenty six

Lượt xem: 15,833

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Waltz

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/9/13
Chủ đề
0
37
0
0 ₿

Bác giuseppe trình cao bữa nào gặp mặt em thỉnh giáo bác vài chiêu với. Em đi thành khách quen cũng vài số mà chỉ dừng lại ở phần trên thôi, muốn làm gì làm, sờ nắn mạnh nhẹ mút mát thoải mái được hết nhưng móc lốp với cháo lưỡi thì lại cấm tiệt, không bao giờ được :(

congngu111

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
2/7/13
Chủ đề
7
66
0
0 ₿

Vậy là bác không hợp gu em nó rồi. Congngu không cần dùng bất cứ thủ thuật gì, mọi thứ đến tự nhiên 1 cách bất ngờ.

Không mất thời gian, không mất trí óc để nắm được cảm xúc vẫn bú ty bình thường. Mấy em này nhìn mặt khách là biết phải phục vụ sao rồi.

Waltz

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/9/13
Chủ đề
0
37
0
0 ₿
Vậy chắc là em nó kết model bác congngu111 rồi hoặc thích cách bác nói chuyện nên mới ưu đãi đặc biệt ngay lần đầu gặp vậy đó chứ :)

cotata2005

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/7/13
Chủ đề
1
4
0
0 ₿
xác nhận em 26 v1 bưởi,1 tay nắm 0 hết đâu nha nhg đầu ti 0 đẹp,đen,hơi mềm nên 0 bằng em 19 đâu các bác ah,kĩ thuật tàm tạm,hj cũng 0 đặc biệt lắm,có chiêu kiến bò..nói chung lâu lâu đổi gió thì đựơc chứ ..0 đặc sắc lắm...chú 10 sẽ ok đây nha.nghe nói 28 và 26 là 2 chị em họ nhg 28 cao,đẹp hơn nhg v1 bé hơn và 0 chìu khách bằng 26(em này thì các bác móc lốp thoải mái,chỉ hạn chế se đầu ti vì em í nhột)..sẽ check 28 và có bài cụ thể cho các chíên hữu ..

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿

Tùy em thôi chú này phải đi em số 7 rồi há há service chiều chuộng ngon nhất đóa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.