Chúc mừng cơ sở mới của Minh Tâm khai trương

Lượt xem: 2,093

Katana1996

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/2/17
Chủ đề
4
65
9
27
0 ₿
Lời đầu tiên em xin chào tất cả anh em trong hội cộng đồng masage.
Do ít khi viết văn nên có gì sai sót mong mọi người góp ý thêm. Hôm nay vào ngày hôm được off sau 1 tuần làm việc dạo 1 vòng trên gr thấy Minh Tâm 3-2 thông báo khai trương nên mạo muội vào thăm thú để tìm hiểu cơ sở mới như thế nào

Giữ xe ngay trước cửa khách sạn bước vào sảnh trệt có anh tiếp viên ra mở cửa và hướng dẫn lên lầu 3. Phòng thay đồ lịch sự. Tiếp đến e vào khu vực xông hơi.
Phòng xông hơi ướt rộng rãi trang trí hoành tráng hơi ra từ 2 đầu con rồng ( ai đi vào sẽ biết rõ hơn ạ ). Phòng xông khô có đá muối cũng rộng rãi thoải mái. Còn 1 phòng nữa kế bên em không khám phá. Ba phòng đều có hướng quay ra mặt tiền khu vực xông và đều là cửa kính có thể nhìn rõ từ ngoài.
Tiếp theo xông là qua chà lưng tẩy tế bào chết gì đó thao mấy anh tiếp viên nói thế ^^
Rồi sau đó là ngâm chân trong thuốc bắc ( rất đã cảm giác riêng em),
Cuối là vào bồn sục ( có 2 bồn nóng, lạnh ) sau đó tắm lại và lên phòng nằm chờ nghỉ ngơi.
Phòng nằm chờ được thiết kế sang trọng rộng, lúc nằm chờ có nhân viên vào hỏi thăm dùng nước và trái cây trong lúc chờ sắp xếp phòng matxa.
Em xin nói thêm có cả cắt tóc, gội đầu, cắt móng tay chân, matxa foot mà em không trải nghiệm hết. ( sẽ quay lại trải nghiệm hết tất cả )
Em xin kết tóm lại tại đây rồi sẽ quay lại không xa, cám ơn

LeeMinHo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
9/10/16
Chủ đề
4
374
89
29
0 ₿
Cần report chi tiết vì ktv để ae tham khảo lun nhé bạn hi