Chuột bạch Bạch Kim gặp em Bướm nhỏ 10

Lượt xem: 7,684

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
Một ngày đầu tuần mà mưa gió hoài, đi làm mà mắc mưa mệt cả người. Sẵn tiện trú mưa gần Massage Bạch Kim thấy mới lên sóng trên diễn đàn nên mình mạnh dạn vào đây chuột bạch luôn cho anh em, sẵn tiện lấy sức cho 1 tuần mới

Ấn tượng đầu tiên là sự thân thiện nhiệt tình của các nv ở đây đặc biệt là em lễ tân xinh xắn dễ thương, hướng dẫn tận tình các gói dịch vụ ở đây. Qua lời giới thiệu của em thì mình chọn gói VIP THÁI để thử các dịch vụ ở đây. Được anh locker dẫn lên phòng vì là lần đầu đi nên cũng chơi xổ số luôn với hy vọng sẽ chuột bạch thành công

Bước vào phòng mà cảm giác như đang bước vào cung điện vậy, phòng ốc mới tinh, đẹp, sang trọng và sạch sẽ. Mắc mưa mà vào xông thì cảm giác đã gì đâu, thoải mái và nhẹ cả người.Ta nói kết cái bồn tắm gì đâu á, buông rèm ngâm mình và tận hưởng thư giãn với em nhẹ nhàng tắm táp y như vua lun

Vài đánh giá về em 10 như sau:

Em 10 face xinh dễ thương,da trắng, dáng nhỏ nhắn xinh xắn, mới nhìn tưởng học sinh nào lạc vô đây .

Body: mình dây cây cảnh, nhỏ nhắn

• V1: ngon lành cành đào, căng mọng, khoái nhất v1 này của em
  • V2: eo ót
  • V3: khá căng tròn
  • V4: sờ nhẹ là nước lũ cuốn trôi

Maxa khỏe: em nhỏ nhưng có võ nha, làm maxa khỏe khoắn cả người, đá nóng đầy đủ

Maxa mệt: em đi lưỡi toàn thân từ trên xuống dưới, từ trái qua phải, từ tai đến cổ đến lưng đến đùi và tụt xuống vùng mông, đặc biệt em có chiếc lưỡi ma thuật vừa ấm nóng lại ướt át lạ thường. Em rê lưỡi đến đâu là tui chỉ biết run lên vì sướng đến đó. Thằng em cứng rắn lên như muốn bung khỏi cái quần chật chội, tiếp đến là màn maxa bằng V1 cực đã vì em có 1 bầu ngực rất ngon. Từng đường lưỡi kết hợp V1 ấm áp chà xát cơ thể kèm theo tiếng rên nhẹ từ em làm mình phải kiềm lắm mới không cướp cò lúc này

Từ sấp đến ngửa em tiếp tục dùng V1 masa toàn thân kèm theo BJ 1 cách cuồng nhiệt và em cũng không quên dùng bầu ngực ấy áp trọn lên thằng ku em đã cứng rắn kia và đùa giỡn bằng đôi môi gợi dục ấy. Không cưỡng lại cám dỗ của bầu ngực sữa tui kéo em lên và bắt đầu bú 1 cách say mê, vừa bú vừa nhào bóp thành đủ hình dạng kèm theo tay kia rà soát từ eo đến bờ mông căng tròn. Thỉnh thoảng bóp V3 cái và vỗ nhẹ cái làm e rên khẽ lên vì sướng.

Len lỏi thám hiểm mật động thì em đã ướt từ lúc nào , đến đây thì em tiếp tục BJ còn tui thì tiếp tục khám phá hang động và bầu ngực sữa, trụ được 1 lúc thì tiếng thở dốc càng ngày càng nặng và tui cũng bắn tất cả tinh hoa ra trong niềm sung sướng dạt dào, nhìn lại thì tay tui cũng ướt nhẹp, cùng vẻ mặt ửng hồng của em vì sướng

Kết thúc 1 ngày mưa thỏa mãn cùng em: tick 700k ( có code ) Tip 800k locker 50k

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

soliderK

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/17
Chủ đề
3
67
16
43
0 ₿
mừng bác phê pha, nghe tả thui cũng chảy nước kaka

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
sorry các anh em, pé này số 10 nhé, tui ghi nhầm số :p:p:p mong mod sửa lại giúp em, tks mod

Brand

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/11/17
Chủ đề
5
149
13
0 ₿
Bắt bướm thành công hen pác

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
bạch kim đang hot em nào em nấy tươi rói , chủ thớt cho thêm vài số ae cùng ngon trym nào!!

Bé Ịc

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/3/18
Chủ đề
8
186
37
0 ₿
Chúc mừng bác nhìn coi bộ hấp dẫn từng mi li mét ah

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.