Chuột bạch KTV mới và cái kết đầy bất ngờ

Lượt xem: 1,811

Thang Nho

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/12/17
Chủ đề
1
5
1
30
0 ₿
Chuyện là hôm qua em lại được tham gia 1 cái tiệc chia tay độc thân của thằng bạn. Bạn bè thì rủ nhau cưới hết còn mỗi mình bơ vơ đâm ra buồn tình. Thôi thi xách súng vô Dubai GV kiếm em nào tâm sự. Nghĩ là làm, nhậu xong phóng xe qua thì hầm giữ xe full chỗ luôn (thầm nghĩ trong đầu, mọe đang buồn muốn tìm em tâm sự mà chắc phải đợi lâu đây) nhưng mà đã lỡ tới rồi ko lẽ về, thế là em làm liều vô luôn. Check in làm cái vé Thái rồi hỏi TT có em nào ko (nghe ae report 18 25 hàng hot bla bla cũng muốn thử nhưng mà có khách hết rồi, tới đây lại thấy thôi chết mẹ lỡ ko có em nào làm tốt thì đang buồn lại càng buồn) thế là em lại ậm ừ tính về nhưng mà đc anh TT giới thiệu bé 15 mới vô nghề cũng oke lắm. Nói ko điêu chứ số em hay được check hàng mới vô nghề lắm các bác ạ, thế là oke luôn, nhắm mắt đưa trym làm liều. Lên phòng xông hơi được khoảng 10p thì mở cửa ra đã thấy em ngồi chờ từ khi nào rồi. Đang buồn nên lên giường ngồi ôm em tâm sự đủ thứ chuyện trên đời và bàn tay cũng không quên tham hiểm núi rừng để giảm bớt dâm hỏa trong người, keke (Đang buồn mà có người tâm sự vầy là coi như sướng 69% rồi). Đúng kiểu mới vô nghề các bác à, ban đầu thì hơi ngại ngùng nhưng sau khoảng 5-10p thì em đã bắt đầu tự nhiên và bớt ngượng.
Sau màn tâm sự thì tới màn tắm táp. Em thì đi ms nhiều rồi nhưng mà chưa thấy em nào tắm kỹ như bé 15 này, từ thằng lớn tới thằng nhỏ, cửa trước cửa sau gì cũng kỳ cọ sạch sẽ hết ráo, giống kiểu như tắm cho sạch để lát làm thịt cho ngon đây mà, keke.
Tới màn massage khỏe thì lại 1 lần nữa bé lại làm em hài lòng. Trong lúc ngồi tâm sự thì em được biết hồi đi học bé chả giỏi môn gì chỉ giỏi mỗi môn thể dục. Đấm bóp thì bao có lực luôn, cũng may em có tập gym body cũng khá rắn chắc nên em nó đấm bóp tới đâu là phê tới đó, chưa kể bé còn dùng móng tay mơn trớn những nơi nhạy cảm làm thằng nhỏ em cứ liên tục giật giật ngóc lên đòi quyền bình đẳng.
Nói về khoản massage thái thì do mới vô nghề nên chưa có kinh nghiệm lắm nhưng được cái em dùng bầu ngực hệ cam của em rà chậm rãi nhẹ nhàng trên tấm lưng trần đầy cơ bắp của em kết hợp với cái lưỡi đầy điêu luyện, đi tới đâu là sướng tới đó lâu bé lại đảo lưỡi lên rái tai liếm và rên nhẹ 1 cái làm em sướng rợn người các bác ạ (hôm qua do em cũng có xịt nước hoa hai bên mang tai nên chắc bé thấy mùi thơm kích thích quá mà liếm và mút lấy mút để, keke). Lật ngược lại, bé bắt đầu la lướt trên vùng ngực và xuống dưới thằng nhỏ, lâu lâu lại hôn nhẹ lên đầy thằng nhỏ 1 cái rồi tiếp tục ở rà ngực ở những chỗ khác. Phải công nhận khúc này em làm em sướng quá các bác à, thằng nhỏ lại giật giật như đang quẩy trong bar vậy, keke. Đến màn bú mút thì khỏi phải bàn rồi các bác ạ, miệng thì mút nhẹ nhàng cộng thêm nước miếng của ẻm tạo nên âm thanh nhóp nhép nghe rất gợi tình, lâu lâu lại đảo xuống 2 hòn ngọc dương đang chứa đầy đạn dược mà mút mà liếm nhẹ làm nó săn lại khá là sướng. Vừa "khẩu nghiệp" vừa rên làm em sướng quá cũng rên theo, 2 đứa phối hợp nhịp nhàng như cặp tình nhân đang làm tình vậy (tới đây em coi như thỏa mãn và sung sướng 100% rồi, keke). Sau 10 p cầm cự thì cũng nhả đạn trong sung sướng, chắc do em sướng quá nên bắn tòe loe toét loét tí nữa là tự bắn trúng mặt mình luôn chứ, keke.
Thôi tới màn chấm điểm cho em nó chứ dông dài quá các bác lại sốt ruột:
V1: 9 điểm, hệ cam săn chắc bóp mềm mại vừa tay
V2: hơi nhiều mỡ nhưng mà ôm khá đã tay
V3: 9đ, bao căng các bác à
V4: do style của em là nhẹ nhàng tình cảm mà bé cũng vậy nên em ko thám hiểm để bé vui.
Massage khỏe: 9 điểm, đám bóp bao có lực, bác nào yếu yếu cẩn thận
Massage thái: 9 điểm, mặc dù rà ngực chưa có kinh nghiệm nhưng rất ân cần và dịu dàng.
Thiêt hại: tick 300 (code) tip 7xx. Do em quá hài lòng nên không thể nào ko tip thêm được.
Mong các bác ủng hộ bé nha.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Bé Ịc

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/3/18
Chủ đề
8
186
37
0 ₿