Chuột bạch massage thượng hải chưa các cụ

Lượt xem: 11,527

matxachuotbach

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/10/15
Chủ đề
22
32
9
41
0 ₿
1 thời gian vắng bóng thượng hải các bác có bao giờ đi cơ sở này lại chưa. Mình thấy anh em ít khi đi vào đây nữa nhỉ. Thôi đành up lên massage thượng hải cho anh em nhớ để có gì ai gần ở khu vực quận 10 muốn đi massage thì ghé đây làm vài bài rp chuột bạch nhé:D:p
Địa chỉ massag thượng hải : 407/01 Sư Vạn Hạnh Nối Dài, Quận 10, Hồ Chí Minh, Việt Nam

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
TH ở đâu không biết chớ ở Kiên Giang chán phèo.

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
226
26
35
0 ₿
hùi trước đi ở đây hoài,toàn gặp em số 4 với số 8 mà giờ 2 em nó giải nghệ nên cũng chia tay với chỗ này. hok bik giờ dời qua chỗ mới có em nào trình cao 1 tý hok.

dinhlinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/11/16
Chủ đề
4
29
11
36
0 ₿
Hồi lâu em có đi một lần, kêu em nó BJ. Xong lúc sắp ra cố kìm 1 tí rồi xả thẳng miệng em nó luôn :D

LGV20

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/9/17
Chủ đề
1
23
4
0 ₿
Chỗ này mình đi 3 lần, Lần đầu từ tận 2010.Do lần đầu tiên đi massage là đi chỗ này nên có chút ấn tượng hơn những chỗ khác...
Hồi xưa thì ok lắm.. nhưng sau này cơ sở vật chất có vẻ xuống cấp hơn, khăn tắm, quần đùi nhìn hơi cũ cũ. Với hơi bực cái là nhân viên nó vòi tiền quá... Đưa cho thằng nhân viên locker 20k rồi...xông hơi xong lên phòng đợi lại có 1 thằng khác dắt lên, nó lại vòi tiền... nghĩ cũng chẳng đáng, cho nó 50k bảo nó lựa cho mình e nào tươi tươi 1 xíu...
Hơi bực bực rồi...May là gặp được 1 em cũng rất ok... mặt ko quá đẹp nhưng dễ thương, tuy hơi lớn tuổi 1 chút (hình như em bảo là 26 thì phải)... Vừa bước vào, chào xong là lại ôm lấy tui liền. Tui cũng tranh thủ khám phá 3 vòng của em...
V1 vừa to vừa săn chắc...phải nói là V1 đẹp nhất tui từng bóp ~~
V2 hơi có mỡ.
V3 ngon
Massage thì e chỉ làm vài bài sơ sơ thui, ko chuyên nghiệp lắm...Tui bảo để tui cởi ra hết, massage cho khỏi vướng, em nó bảo ở đây ko cho, tại sợ có Hugo vào kiểm tra đột ngột, bị nhiều lần rồi, thế là vừa massage vừa mặc cái quần đùi, vướng víu quá :(...
em nó thì vừa massage, vừa tâm sự còn 2 tay tui thì hoạt động ko ngừng nghỉ ở V1 của e, sau đó vòng qua tấn công mông, móc lốp, bú vú các kiểu...e nó dạn nên làm thoải mái, chỉ ko cho đá lưỡi thôi..
thích cái trò lấy dầu gì bôi lên người, lên thằng em.... kích thích ko chịu nổi
Tiếc là hưng phấn như thế mà lại chỉ có HJ, ko có BJ ... gạ e mãi mà nó ko chịu... Bắn ra xong sướng ko tả nỗi...chưa hết 1 tiếng, ngồi ôm ấp tâm sự thêm chút xíu, bảo e nó HJ thêm phát nữa mà e nó ko chịu
Dù sao cũng hài lòng tip cho e nó 250k... tổng: vé 70 + 250 + 50 +20 + 10k gửi xe = đúng 400k :<...
Tiếc là đi hồi 2016, xin dc số dt e nó rồi ... định khi nào rảnh gạ thêm mà từ đó quên bẵng, mất số dt luôn... ko biết giờ còn làm ko