Chuột bạch matxa SuMen ( Kiều Tây )

Lượt xem: 11,105

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thich_dam_bop

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
10
116
45
38
0 ₿
Lâu lắm rồi mới đi matxa lại, chỉ muốn matxa khỏe thôi, mà đi lúc hơn 23h nên chỉ còn matxa mệt, lạng 1 vòng sn ct h đa số đi PĐ hoặc t..c nên muốn đi chô lạ xem có gì mới không, nhớ bác Raje có rp chổ Sumen nên chạy qua !
Cảm nhận ban đầu sau khi đổi chủ thấy ổn hơn so với trước, có bàn bán vé ngay lối vào, có standy giá hẳn hoi !
Có 3 loại vé 50k ( thường ) 150k ( vip ) 200k ( svip )
Đây là khúc quan trọng : ban đầu chọn vé vip 150k, nhưng ticket bảo lấy 200 , locker dẫn vào phòng hỏi có yêu cầu em nào không ? Do đi lần đầu nên random ! Locker ok rồi đi ra, khoản vài phút thì đi vào kèm chai nước suối kèm theo vài câu : " em báo anh trước giá tip là 500 và 300, " nghe xong cảm thấy rất không hài lòng ! Và chỉ gật đầu !
Khoản 10p thì em nó xuống
Cũng đấm bóp ( khá ) có matxa đầu
Rồi thư giản như bao chổ khác !
Đánh giá chi tiết :
A : KTV
V1 : cam 6đ
V2 phẳng
V3 không được đẹp
V4 không khám phá ( em nó đứng thư giản và thủ thế kỹ quá )
Gương mặt : 7đ trang điểm hotgirl
Kỹ thuật đấm khá, thư giãn không được nhiệt tình lắm ! Bj khoản 50%

B : CSVC
Em đi phòng chỉ có xông khô, phòng xông hơi kẹt khách, phóng sạch, hơi nhỏ, có 1 bồn tắm nằm, 1 bồn tiểu đứng và không có toilet ! Giường khá rộng và được bố trí hợp lý khuất tầm nhìn của cửa giám sát ! Em cho 6đ ( không có thảm giậm chân )
Đánh giá chung :
Cảm nhận cá nhân : em chọn gói 300 vì muốn thử xem thái độ ktv thế nào thì thấy em nó không vui cho lắm và do em khó ra nên không muốn phiêu lưu nếu gặp ktv tệ.
Và 1 điều tối kỵ là locker không nên ngã giá vs khách hàng ! Nếu ngã giá thì nên tư vấn cách là việc cho mấy e ktv lại vì nếu không đi gói 500 thì em nó sẽ ko nhiệt tình ( vậy sao gọi là svip ). Thua xa PĐ về khoản này !
Sẽ ghé lại lần nữa đi gói maximum xem thế nào, nếu không ổn thì chi tay !
Nếu bác chủ và quản lý sumen có đọc đc thì nên khắc phục !
" vẫn còn nhiều thứ phải làm lắm "

• Like
Điểm cảm xúc: iceman, raej and boycondon560

alextran10

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/6/15
Chủ đề
0
10
3
32
0 ₿
Đi masage mà quản lý ra giá cho khách hài vl, cái này kiểu lừa gạt bác ơi, để vé super khiêu khích tắm chung này nọ mà khi bước vô phòng ra giá kiểu đó thì đi làm gì

Thich_dam_bop

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
10
116
45
38
0 ₿
Ờ ! Thì bởi vậy mới nói ! Vì thấy làm được dịch vụ thế này rồi mà công tác quản lý tệ thì uổng ! Nên rp xem có thay đổi gì không !

Soai Ca 2016

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/5/16
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Chổ này trước đây là khách sạn,karaoke Sumen nè. Tưởng ở đây cơ sở vật chất thuộc hạng trung bình kém thôi hóa ra công tác quản lý cũng lẹt đẹt từ cấp trên tới cấp dưới. Làm như vậy khác nào chèn ép túi tiền khách hàng. May có bác repot ko thôi còn nhiều nạn nhân như thớt nữa :eek: Bác Mod xem xét niêm phong cơ sở này để mọi người chú ý còn tránh :mad:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.