Chuột bạch phiêu lưu kí

Lượt xem: 2,523

Cubu1269

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/8/18
Chủ đề
1
1
2
0 ₿
Tui viết bài này nhằm mục đích góp ý và chia sẻ kinh nghiệm cho những ai đến Cần Thơ lần đầu như tui.

Đợt này công ty có chuyến công tác 2 ngày trên Cần Thơ, mà những thổ địa hay chiến hữu của tui trên đây đã chuyển địa bàn gần hết, còn lại thì thuộc dân ngoan hiền. Nên đặt chân đến Cần Thơ vs sự ngây thơ vô số tội, mà kệ tui nghĩ cứ chi đẹp thì đâu chẳng vui. Chẳng lẽ xứ Tây Đô nức tiếng này lại thua miền tỉnh lẻ mình sao.
Đêm 1, đến cần thơ lúc gần 0h. Tấp quán cf ở Ninh Kiều lên kế hoạch tác chiến. Thấy giờ cũng khuya rồi mấy e KTV chắc cũng mệt, nên quyết định không massage kiếm tạm kèo nhanh về ks rồi ngủ lun. Sreach được 1 kèo zalo, đc kèo chỉ qua ks đường trần phú, thất vọng tập 1, CSVC tệ hơn nhà nghỉ dưới quê tui nữa. 30 phút chờ đợi kèo bước vào thất vọng tập 2, nhưng do đây là diễn đàn massage nên xin phép ko nói thêm. Chỉ thuật lại 1 câu mà giờ đã nằm nhà vẫn còn ớn lạnh "của em hơi nhỏ do em có may thẩm mỹ". Sém liệt.
Đêm 2, sau 1 đêm kinh hoàng với vs bà chị làm trong ngành thẩm mỹ. Nay lên kế hoạch massage kĩ càng thì 2 tên Phương Đông, Đông Hà đc đưa vào mục tiêu nhờ các các đồng dâm trên mạng. Nhưng khi lê lết thân xác rã rời về ks MỚI sau 1 ngày học nghiệp vụ (bỏ chạy khỏi ks cũ, nơi có những kí ức kinh hoàng khi trời chưa sáng), định bụng chợp mắt xíu cho có tinh thần đi chơi mới đã. Ai ngờ khi mở mắt ra là 6h sáng ( khi nhắm mắt là 7h30 tối hôm trc).
Bàng hoàng nhưng thôi kệ, chiều nay nghe nói đc nghỉ sớm nên vẫn còn kịp, vs lại sau 1 đêm dưỡng sức thì hàng triệu sinh lực quân đc bổ sung sẵn sàng ra mặt trận.
Phút 90 sao khi học xong thì nhận đc thông báo có sếp tổng xuống để chia sẻ nên phải đợi thêm. Vỡ trận hoàn toàn, mọi kế hoạch điều tan tành. Sau 120 phút bù giờ, tui đành ra về trong tâm trạng tiếc nuối. Nhưng khi về đến Cái Răng 1 cái tên chợt lướt qua "Tô Châu". Chẵng lẽ đây thiên ý chăng, khi mà tui đã quyết định từ bỏ thì nó lại hiện ra trc mặt tui thế này đây. Thiên mệnh khó cãi, vào thôi.
Dù biết có nhiều bài đánh giá về thái độ công nghiệp của các e KTV ở Tô Châu (nên tui đã loại khỏi mục tiêu ở đêm thứ 2), nhưng cũng có người nói nhất Tô Châu, nhì Phương Đông mà. Tệ lắm thì cũng Vip hơn dưới mình. Cứ chơi đi khi bác còn cho phép. Nhận phòng lộc phát gì đấy khô ướt đầy đủ, sạch sẽ vệ sinh, ok fine. Dặn e locker lựa giúp a người nào trẻ, nhỏ người (gu tui thế). Em vâng vâng dạ dạ, nên cũng yên tâm đi xông hơi. 1 lát có người bước vào, ko thấy mặt do đang trong phòng xông. 15p sau tui bước ra, hơi sốc vì hoàn toàn ngược lại lời tui yêu cầu, mặt cứng, người đầy đặn. Nhưng thôi kệ, thời gian của tui ko cho phép và biết đâu có cái hay hơn thì sao. Nhưng tui đã lầm, tất cả các quy trình điều bình thường . Khi massage cũng có nói chuyện vs e nó, cùng quê tui, 26 tuổi có con rồi (haiz, tui đoán chả sai khi đánh giá ban đầu), thấy cũng tội nên cũng gán thư giãn cho xong, mặc dù chẳng còn hứng thú gì nữa. Rồi mọi thứ cũng kết thúc, tui bước lên con đường trở về nhà với những vết thương tinh thần của xứ đô thành này gây ra.

Góp ý:
Đầu tiên, các anh em mới lần đầu đến CT cảnh giác các kèo nhanh, mình khó bật lại vs tụi nó do ở xứ lạ. Chỉ nên đi chơi khi có thổ địa ở đây.
Thứ 2, ở Tô Châu chất lượng đào chi nhánh vs cơ sở chính rất chênh lệch, tui dám xin góp ý điều này là do em KTV nói em cũng thuộc dạng nhất bên này (em 26t, đầy đặn, có con), được trực phòng vip từng đc đề cử qua cơ sở chính nhưng em từ chối do sợ qua đó làm không tốt bị chuyển xuống phòng thường (em nói đã có 1 chị em làm bên đây qua đó bị như vậy). Mà nghe nói TC chuẩn bị mở chi nhánh thứ 4 ở CT, anh em mới tới CT mà nghĩ TC nào cũng giống nhau là thành chuột bạch như tui lúc nào ko hay.

Đó là những góp ý chân thành của tui cho cộng đồng ae mê nghệ thuật masucat, còn đây là thắc mắc của tui mong được ae chia sẻ:
Sao trên DD đàng này tui ko thấy các bài review về massage Đông Hà? Tui thấy trên các web khác đánh giá khá tốt và vào face xem thử thì thấy đội ngũ KTV khá đông. Mong anh em nào đã đi chia sẻ ít thông tin về 1 số KTV trẻ đẹp bên đó. Thanks

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991 and Kamelot

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
656
206
41
0 ₿
Chia buồn về hành trình k vui vẻ lắm của bác

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Hành trình đầy đau thương
Mà thật ra Tô Châu giờ thành công nghiệp nặng rồi

vudecantho

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/4/17
Chủ đề
0
14
3
Cần Thơ
0 ₿
Tui chia buồn cung với Bác. Minh ở Cần Thơ, cũng hay xem diễn đàng này, và cũng nhận thấy một số thông tin trên diễn đàng có ...tính chất là ảo hóa, thổi phòng cho một số cơ sở mat-xa để hút khách (cụ thể là tạo nick, và dựng thông tin là có đi với bé mat-xa tai Cơ sở nào đó). Thường những bài đó viết thiếu "chất" thật, nên một số anh/em bị lầm....và thất vọng.
Trong bài, bác viết thể hiện sự thất vọng quá (thông cảm), trong khi đi mat-xa thì tic-tip thì trả đủ...nhưng cách phục vụ lại thiếu, ko nhiệt tình,... đối với Tô Châu (trụ sở chính - đường Quang Trung - Q.Cái Răng) và P.Đông có thể nói là OK , nhưng còn tùy vào thời điểm (quá khuya), cách dẻo miêng của mấy anh/em nữa thì mấy em nó sẽ dành cái độ nhiệt tình nữa...

Vài dòng chia sẽ cùng bác