Chuột bạch, RP 02 - VH

Lượt xem: 718

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
Tuần trước e mới đi thám hiểm chỗ này, cũng là lần đầu tiên trải nghiệm gói vip thai hằng mơ ước :D ,cảm giác thế nào mấy bác đọc xong sẽ rõ, sau đây là oánh giá chi tiết :v
Súng đạn đầy đủ, xách con chiến mã ra đường, cập bến VH lúc gần 23h đêm. Nhìn lên cao thấy đang xây tô gạch gì đó. Chạy xe vào, lối vô hơi nhỏ, cũng là chổ giữ xe lun. Csvc đang trong giai đoạn hoàn thiện, bước vào mới thấy nó khác xa bên ngoài, rộng rãi, sang trọng. Thủ tục xog lên cầu thang, tới phòng thư giãn. Phòng này hình như đã làm xong rồi, màu sắc, cảnh trí hài hoà, có hồ cá nghe tiếng róc rách lun.
Nằm chờ e gần 15' ,nghe nhạc tui locker nó mở mà buồn ngủ, cũng khuya rồi, bảo nó tắt, bật tv xem đá banh. Một lúc sau thấy khách vs ktv xuống 1 ề, ôi đệch! tụi này đi chung đông thế, toàn mấy cao thủ trung niên, nằm phè phỡn còn trao đổi số vs nhau nữa, mấy e thì cầm chai nước đứng phục vụ, dm nhìn z thấy ghen ty rồi :D. Locker mời lên phòng, ec...cái phòng còn rộng hơn p của mình ở nhà, ngẫm nghĩ matxa nằm trên cái giường thôi mà sao p rộng zậy :confused:, có bồn cầu để ỉa, tv, nhạc nhẹ, ac...lại bắt nghe nhạc nữa ak :v
Nghe tiếng gõ cửa, e bưoc vào, nhìn sơ sơ thấy cũng dk, để ý mới thấy mặt có nét duyên, sang chảnh, e trang điểm hơi đậm, mình hok thích khoản này. Cởi quần đi xh, chờ e đưa khăn hay quần mà hok thấy, ec.. ở đây xh cởi chuồng :v. Mình thấy ko ổn nên xin e cái khăn quấn bv thằng e chứ haha, nóng wa giái xệ chắc chớt:D. Nhiệt độ xh ok lắm, nhiều chỗ k đủ nóng hoặc nóng wa còn tắt khởi động lại. Ra ngoài e tắm rửa như cháu, rồi cũng lên giường:D, đi matxa thái nằm nude nha mấy bác. E bắt đầu matxa, tay nghề khá lắm, có ấn huyệt sung sướng nữa nha, món này mình rất thích. E nói hôm nay ko đk khoẻ, có gì hok tốt mốt zdo đây e bù lại cho, nghe cũng ấm lòng :D. Bắt đầu zdo phần chính, nghe tiếng cởi áo...mình nằm im hồi hộp :v. E đổ lên lưng mình theo lời e nói là sữa dưỡng thể, mình thấy cũng giống sữa thật. E bắt đầu đi lưng, cảm giác lần đầu khó tả thiệt, vừa êm vừa tê :v. E còn kết hợp đi lưỡi ở cổ, hun lỗ tai, người e cứ như giựt kinh phong :D. Nằm ngửa lên để ngắm v1 của e nhưng e lấy tay che lại, nhìn kich thích giống mấy người mẫu nude vậy, e bảo ngại, ôi đệch! a thấy ngại mới đúng :v. E trườn lên trườn xuống, 2 cơ thể va chạm nhau làm thằng nhỏ biểu tình dữ dội.
đk 1 lúc e lau qua rồi bj, kỹ thuật tuyệt vời đúng gu mình, chưa kip mò mẫm, e trút bỏ lớp bv ở dưới, mình cứng đơ người lun. E nói giọng dễ thương:" hổng sờ hả ", lạy thánh! làm sao con chiu nổi :v . E rất dễ thương và chiều khách, lịch sự nhẹ nhàng thì e sẽ cho các bác thưởng thức đầy đủ món ăn chơi nha, e chỉ nói thế thôi còn các bác tự hiểu:D . Chiu ko nổi nữa ghì chặt e xuống và bắn trong sung sướng, cảm giác full dame, max skill, đỉnh của đỉnh, lâu rồi thằng nhỏ mới có cảm giác đó.
Gop y 1 chút là cái vòi nước tia hơi mạnh, vừa bắn xog chạy ra rửa tê cu lun :D
Cảm ơn các bác đã theo dõi :)

Sửa lần cuối: