chuột bạch và nhận xét về YHCT

Lượt xem: 9,348

huch

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/7/15
Chủ đề
2
4
3
33
0 ₿
Sáng đi ăn sáng xong chạy ngang qa thấy kích thích ghé dzo lun
hình như thằng giữ xe kiêm lun tiếp tân hay sao ý thấy có 1 ng. Nó hỏi đi vip hay thường, mình nói đi vip, r nó dắt lên phòng (quan trọng ở đây là ko có ai giữ xe ;)) nó nói ko ai dám lấy đâu thấy nghi nghi mà thoy cũng kệ)
số 3 mà bác kia giới thiệu đang kẹt nên chơi ramdom lun, dzo p đợi khoảng 10' thì ẻm dzo
Face cũng bình thường 5/10 mặt mụn
V1 bự hơn cam chút chút
V2 có lipit
V3 bình thường
V4 ko khám phá nhìu
hok có ấn tương j nhìu nên qên mất tiu số mấy chỉ nhớ dưới đùi trái có vết sẹo
về massage đấm bóp cũng bình thường, hok có chuyên nghiệp, toàn đấm bóp bùm chát bùm chát (bao chán) r đá nóng
về thư giãn ôi mai chúa bao đã, ẻm ra giá
hj 100k
bj 200k
bj + nude 300k
ẻm nói nếu bắn thẳng dzo miệng thì bồi dưỡng thêm, thấy bắn đâu cũng v nên thoy ko chọn
mình chọn 300k, nude có 90% à vì đâu có cởi hết chỉ kéo áo lên và kéo quần xuống
chu choa mẹ ơi, em lấy núm cạ cạ vào ng mình, r bánh mì kẹp, dùng lưỡi đi từ trên xuống rún r từ từ đi xuống .... mình chòm lên định hun núm nhưng em cản lại ko cho T.T, sau 5' chiến đấu quyết liệt ra lun
CSVC bao tệ
thứ 1 là kái khăn nhỏ để trên gối nằm siêu khủng khiếp, thúi rình, lúc về mới bik khăn đó hình như cả tuần ko thay, vì khi mình về em nó xếp lại khăn ngay ngắn chắc cho ng tiếp theo xài ;))
thứ 2 ga trải giường ko ngửi nên ko bik thúi ko, nhưng 98,76% là dơ cực kỳ cực kỳ dơ
nhờ csvc sạch sẽ này chắc ko có lần 2
tic 100k + tip 300k = 400k

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Những chỗ này thì csvc bác ko thể đòi hỏi hơn được. Có giá của nó hết rồi bác ạ. Vé có vài chục hoặc miễn phí thì lấy gì nó chi tiền cho vc này.

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
trong bài rp của mình có ghi rõ là CSVC ở đây ko dc tốt rồi , tại bác đọc ko để ý thôi ... đa số mấy chỗ Tic 100k hoặc free thì CSVC đều ko tốt như nhau thôi bác ... chỉ có mấy chỗ Tic 150k trở lên thì CSVC đẹp + tốt thôi bác àh

Uy83

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/6/16
Chủ đề
0
13
2
20
0 ₿
Zay o TDK hay nhieu roi

chen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
31/10/15
Chủ đề
1
71
19
0 ₿
thây nhiêu bác còn lăn tăng mình có lời khuyên : ơ đây chán toàn tập luôn kg cần mất công giải thích nữa.
Cac bác cứ đi Dong khanh Bát Dat 1-2 lân nó cho cái vé free thì tính ra số tiền cũng như ơ đây mà CSVC chất hơn nhiều, e út lại dâm DK, mà lại bj DK