Chuột Bạch Vip Thái Lút Cán Tê Tái Tây Thi

Lượt xem: 5,432

Rashta

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/4/16
Chủ đề
3
109
22
36
0 ₿
Chào anh em diễn đàn, lâu nay nằm vùng xem rp của mọi người cũng lâu, hôm nay mạo muội chuột bạch cơ sở mới cho anh em.
Hôm nay đi làm về trời nóng nực, lên diễn đàn thì thấy Tây Thi mới có code khuyến mãi nên quyết định đi thử cho biết.
Chạy xe tới, hơi ngại, quành tới quàng lui 2-3 vòng mới dám lủi vô, vì xung quanh toàn quán nhậu, quán cà phê, nhìn vô là thấy quầy tiếp tân liền, cái này góp ý nên che bớt lại để anh em đi đỡ bị ngại.
Vô quầy gặp anh tiếp tân cũng lớn tuổi, đọc trên diễn đàn thì không thấy vip Thái, mà anh tiếp tân nói hôm nay có, tư vấn tận tình, quất đại Vip Thái cho biết với người ta, tic có code là 270k nha anh em, cũng quên hỏi giá chưa code là bao nhiêu.
Xong dẫn lên phòng thì cũng gọn gàng sạch sẽ, không biết được như Phòng vip Thái bên Phương Anh không vì chưa đi bên đó, vô xông hơi, nóng nhanh, cực kỳ nóng, vô ngoiif phải bắt 2 chân lên, để ở dưới là hơi nó phà ra chín giò luôn á, anh em lưu ý, xông hơi xong thì em vô, cũng tắm rửa, kỳ cọ, rửa ráy cả thằng anh lẫn thằng em, tắm xong được cho ăn kẹo nha mấy bác, hehe.
Xong thì lên mát khoẻ, đủ bài, có lực, từ trên xuống dưới, từ trái qua phải, nói chung là phê, bác nào yếu yếu em đấm là đau luôn nha.
Xong tới phần cao trào, tắt bớt đèn, kéo áo xuống, đi ngực, đi lưỡi, vuốt ve lên xuống, BJ lút cán luôn, phê quá phải nói em từ từ lại, trườn lên cho bú bình luôn nha các bác. Hehe kể nhiêu thôi, xong cũng ra trong tê tái.
Em xin nhận xét, cơ sở oke, quên mất máy lạnh thì hơi nóng, mở từ đầu tới cuối vẫn không lạnh, tội nghiệp em nóng mà vẫn ko than vãn, nhiệt tình, mói vô có 1 phòng nên không biết còn phòng nào đẹp hơn không, vì vip Thái mà phòng như vậy thì không được hợp lý, trang trí đơn giản, không có gì bắt mắt, chắc đang trong quá trình thay đổi nên chưa đc hoàn chỉnh, hy vọng vip Thái phòng sẽ đẹp hơn hoặc ít ra cũng được như hình bên Phương Anh.
Về phần KTV thì ok, number 06
Nhan sắc xinh, nói chuyện dễ thương, nhiệt tình, body good, mình không đánh giá trên đây, bác nào muốn chi tiết inbox nha, mình không thích đánh giá public như vậy.
Tổng kết: tic có code 270k
Tip tuỳ mỗi người, em tip 350k
270 + 350 + 10 = 630k cho trải nghiệm vip Thái
Em xin hết

Sửa lần cuối:

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Hehehe bác giống tui bữa trước lạng qua lạng lại mấy vòng mới lạng vô :)) chúc mừng bác ngon tờ rim,bữa nào ghé lại quẩy với em số 6 này :D

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Tây Thi

Rashta

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/4/16
Chủ đề
3
109
22
36
0 ₿
Đúng r bác, chổ đó nhậu vô xỉn xỉn thì lủi vô luôn thì đỡ ngại, chứ bình thường hơi ngại, hehe

• Like

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Hix hix đọc tới khúc Bj lút cán mà run cả người,ko lẻ xách trim đi liền :(

• Like

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Ok. Thêm câu hỏi nữa có mã code phòng matsa thái còn bao nhiêu vậy Như Quỳnh tự dẫn đán bạn đi khao vé nên.... Hi

• Like