Q.10 chút tâm tư gửi đến em

Lượt xem: 718

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
gửi đến em, 17 P.A relax, vừa vào bên trong cơ sở thì, csvc sạch đẹp, ngồi tầm khoảng 5 phút thì em bước vào, nhìn thấy anh thì em quay ra, ủa em mới gặp lần đầu mà, tưởng anh ăn thịt em hay sao, mà em quay ra nhanh thế, anh còn chưa làm gì hết mà, đành rằng anh là cung sư tử thật đó, rồi em ra ? locker coi đúng phòng không rồi em quay rô, rồi đi tắm, tắm sạch sẽ rồi thì, em ăn anh, ngồi lên thành bồn bắt đầu em ăn anh, em bắt đầu dùng lưỡi liếm núm vú của anh, giống như là em đang thưởng thức món khai vị vậy đó, rồi từ từ cứ thế, em xuống dần món 9 của em, em há miệng ra và đớp ngay món 9 của em, lên xuống và anh đã out lần 1,trong khoảng 10 phút,
rồi đến massage khoẻ, nơi nào cũng vậy, em làm khoẻ rất tốt,
đến mệt lần 2 em trườn nuru xong rồi em lại ăn anh tiếp, lần này anh chịu được khoảng 15 phút rồi thì cũng out,em nói,:anh ra nhiều vậy là có em bé ngay:, anh nói chuyện nghe không được rõ thì, em cũng chịu lắng nghe và trả lời, dù em nghe câu được câu không,
đánh giá về em
v1 cam sành có núm vú thụt bóp vừa tay
v2 eo ót cũng đẹp
v3 cắt tỉa ngọn gàng
v4 nước tràn bờ đê
anh đi chơi ở đâu thường thường là, không biết giá sẽ ?, trước để xem coi có đủ tiền hay không, và cũng như mấy chỗ,thấy anh từ đầu không nhận, thì anh đi chỗ khác chơi, thà vậy, còn đằng này đi chơi 8 tháng rồi mới nói,
tic 1200
tip 1500

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax and Boyxq

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ mừng huynh đã có trãi nghiệm tuyệt vời cùng pé.. chúc huynh nhiều sức khoẻ ạ :ami-(16):

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.