Chút trục trặc khi phê pha tại Dubai Bình Tân

Lượt xem: 2,519

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Như hôm trước mình cũng co bài về bé 18 http://congdongmassage.com/threads/18-dubai-bt-dang-cap-ddcn.46402/ủnead nếu như không có sự việc đó thì chắc chuyến đi sẽ là điểm 10 .
Cũng định sẽ nói sớm để Dubai xem xét lại nhưng mấy nay bận quá không có thời gian để nói vấn đề khúc mắt trong lòng .
Số là hôm đó mình đến trời thì nóng nực khu vực quầy có thể khách ra vào nhiều nên không được mát mẻ đi . Vừa vào cũng ưng cái bụng vì phong cách phục vụ bên này , nhân viên vừa gặp là cuối chào tươi cười vào vừa đặt mông xuống gế là có nước suối lạnh xong mấy ảnh mời lại mua vé ngay rồi . Mua vé rồi là lên phòng luôn mà cái này mới bùn nè . Ở dưới không nói gì giờ lên phòng thì đổ cả mồ hôi , phòng ốc thì sang chảnh sạch sẽ mà phòng lại không bật sẳn máy lạnh khiến nó ngộp và nóng le lưỡi tuột hết cả cảm xúc. Mồ hôi ra ướt lun cả sịp ấy chứ . Với cơ sở quy mô như vậy mình chỉ có chút góp ý thôi Dubai xem xét lại nhé còn về mấy bé thì mình rất hài lòng.
Hy vọng lần sau có đến sẽ không gặp trục trặc thế này nữa:)

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ muội chào anh ạ .
Muội chân thành cảm ơn anh về những góp ý trên ạ . Dạ đây hoàn toàn là lỗi của các bạn locker vì theo quy định của cơ sở các bạn phải chuẩn bị phòng trước ạ . muội sẽ chấn chỉnh các bạn lại ngay ạ .
Mong anh bỏ qua cho các bạn lần này ạ muội thay mặt các bạn gửi đến anh lời xin lỗi chân thành ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Neo and Gun

Toshiba

Tập Sự
Nhập Môn Massage
22/11/18
Chủ đề
0
131
34
0 ₿
Đúng r đó bác cái này em gặp hoài mà cũng lười ý kiến . Đi cơ sở nào cũng vậy mua vé xong la lên phòng luôn . Bác là may rồi đó cs sạch sẽ vào chỉ có nóng xíu thôi chứ vừa nóng vừa hôi nữa thì xác định nha bác

Redbul

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/2/18
Chủ đề
5
105
25
0 ₿
Cùng quan điểm với chủ thớt đi thư giản thì phải thoải mái chứ như vậy thì không được mà nhiều khi ảnh hưởng tâm trạng thái độ lây qua mấy bé thì tội

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Hôm trước co xem bài rp của bác rồi phải nói là quá sướng mà không biết sự cố gì nay bác mới nói . Tui cũng xác nhận vấn đề này hầu như chỗ nào cũng bị mà như bác trên kia nói vừa nóng vừa hôi nữa nhỡ mà sụp hầm cái nữa chắc vui lắm luôn:rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: Doggy 96 and Neo

Redbul

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/2/18
Chủ đề
5
105
25
0 ₿
Ec ec nếu mà thêm cái sụp nữa thì ....ra đi không nói câu tạ từ

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Toshiba

Tập Sự
Nhập Môn Massage
22/11/18
Chủ đề
0
131
34
0 ₿
Hiếm gì tại bác chưa gặp thôi chứ đầy ra đó nên thôi giờ cứ coi anh em chia sẽ mà đi thôi không dc 10 thì cũng được 7 chẳng ngại hầm hố gì mà sụp

Siêu Dâm Công Tử

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
21/12/16
Chủ đề
5
280
81
43
0 ₿
Đâu cũng gặp đệ vậy

Dũng Lụi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
14/4/18
Chủ đề
6
236
65
0 ₿
Có cái máy lạnh mà các anh các bác chém rần rần mà quên mất rằng hôm đó ông @Doggy 96 sướng sun chym luôn kia:)

• Like
Điểm cảm xúc: Doggy 96