Chuyến du hí gò vấp trên cả tuyệt vời

Lượt xem: 2,487

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Hà Trí Dũng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/18
Chủ đề
8
279
34
0 ₿
Lâu lâu mới có dịp qua Gò Vấp chơi nên cũng tranh thủ lên danh sách những chô cần đi để thử cho biết chứ ở nhà hoài thì hơi buồn thật. Được thằng bạn dắt đi chơi cả ngày ăn uống, cà phê nó dắt đi hết đến chiều tối thì nó rủ ra một quán nhâu rồi ngồi chén với nó. Ăn uống no say thì nó nói là có điều bất ngờ rồi nó phóng xe chở mình thẳng vào Shangri - la.

Lần đầu được trải nghiệm dịch vụ Massage. Vào đến nơi nó cho mình ngồi nghĩ còn nó thì bước đến quầy và mua vé... Vừa ngồi xuống là nhân viên phục vụ rót giùm ly trà rồi bê đến kế bên cho mình, vừa ngồi đợi vừa nhâm nhi ly trà nóng cảm thấy rất thích. Mua xong vé thì thằng bạn cũng ra ngồi với mình và bảo vừa book cho mình bé số 24 ok lắm nhưng ánh mắt nó ra hiệu với mình làm mình cảm thấy bắt đầu sung sung rồi .

Rồi phục vụ đưa 2 thằng lên phòng nhưng không chung một phòng mà mỗi thằng vào một phòng riêng, vừa vào phòng là hết sức ngạt nhiên với thiết kế phòng khá sang trọng nhiều thứ mới mẽ và mùi thơm thoang thoảng trong phòng. Khi chỉ còn riêng mình ta - lột đồ rồi phóng vào phòng xông hơi để thử, vừa bắt đầu thì hơi nóng đã xọc lên dữ dội nhưng hơi nóng rất dể chịu và ngồi được tận 10p mới phải đi ra do phê quá rồi.

Ngồi nghĩ một lúc thì nghe thấy tiếng gõ cửa và một cô gái khá xinh đẹp bước vào, nhìn sơ qua bé là mình bị hút hồn ngay vì gương mặt dâm đãng và nụ cười ngọt ngào. Em bắt đầu chào hỏi mình trong khi mình chỉ biết lắp bắp trã lời, một lúc sau khi mồ hôi cũng đã bớt mình cũng có dịp nhìn ngắm body bé kỹ hơn.

Ngực bé to và hồng hào thuộc dạng cam lai bưởi trắng ngọt ngào, vòng eo vừa vặn có tí lipit nhưng chắc thịt, cặp mông đầy đặn đủ để bóp và doggy ngon lành cùng nước da trắng và dáng người đủ đầy khiến mình gần như bất động trong lúc đấy. Vẫn còn đang bở ngỡ vì không biết tại sao em lại cho mình ngắm nhìn thân hình ngọt ngào của em thì em đã bước đến kề bên rồi đưa mình vào chiếc bồn tắm ngọt ngào kia và bắt đầu màn tắm trụy lạc của em .

Chỉ ngồi im một góc trong chiếc bồn để cho bé kỳ cọ khắp người, vuốt ve lưng ngực rồi bé đưa tay xuống vọc nhẹ thằng nhỏ của mình, rồi màn tắm cũng kết thúc do mình quá nhát không dám làm gì quá đà. Chỉ là chạm nhẹ vào cặp bưởi to và ấm áp của em rồi xoa xoa mông thế thôi , nhưng ebs được cái tắm rất kỹ và kỳ cọ ngực mình khá êm .

Sau đó là em lau khô người mình và bắt đầu massage Khỏe . Em bắt đầu xoa nhẹ vùng lưng rồi xoa đều ra hông và lên đến cổ và vai. Tiếp đến là tẩm quất khắp lưng rồi đến ấn huyệt nhè nhẹ nhưng vẫn rất phê và kết hợp xoa bóp tay chân giãn hết cả người. Rồi lại tiếp tục xoa xoa nhẹ nhàn êm ái.Màn đá nóng thì ôi thôi nhẹ nhàng và thoải mái vô cùng.

Rồi em ngừng lại một lúc để chuẩn bị và thoa lên lưng mình thứ gì đó ấm áp, cảm giác lạ lại suất hiện vì có gì đó mềm mại và ấm áp đang lướt trên lưng mình và rồi cũng nhận ra em đang dùng cặp ngực trần để đi khắp người mình. Da gà cứ nổi lên từng mảng và mình chỉ còn biết nằm và ôm chặt lấy chiếc gối vì cảm giác phải nói là trên cả tuyệt vời.

Rồi phần lưng cũng xong thì em nhờ mình xoay người lại và tiếp tục bài Thái cho phần ngực của mình. Cặp ngực to và mêm mại của em cứ chà xát lên người mình cùng hơi ấm từ em và hơi thở nhẹ nhàng khiến thằng em mình gần như mất kiểm xoát. Gần cuối bài thái thì em vừa lướt vừa đưa tay vuốt nhẹ theo thằng em mình.

Mình cũng nhân cơ hội cùng em xõa nổi niềm ân ái bằng cách nhẹ nhàng ôm lấy bờ ngực cam lai mỹ của em mà bú một cách ngon lành , đôi lúc cũng là những cú móc lốp từ thần khiến em rên trong sung sướng .

Tiếp đến em ngậm lấy thằng nhỏ mình rồi mút nuốt liên hồi, lưỡi em như uốn lượn liếm khắp thằng nhỏ. Vốn đã yếu đuối mà còn rơi vào tay bé thì chỉ còn biết nằm mà cắn tay bức tóc. Cũng không chịu nổi lâu hơn nên phun trào như núi lữa và nằm thở dốc trong phê pha trong khi bé đang nhẹ nhàng ôm lấy mình.

Rồi bé giúp mình tắm sơ lại một lần nữa cho thật sạch sẽ và đưa mình xuống sảnh, ngồi đợi thằng bạn cũng một lúc đến khi uống xong ly trà thì nó mới mò xuống rồi tính tiền ra về. Chỉ tốn 500k tiền tip còn tiền vé thì nó khao nên phải cảm ơn nó nhiều vì đã giới thiệu cho mình một nơi tuyệt vời như vậy!!

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Chúc mừng bác. Xin hỏi em làm cho bác số mấy vậy?

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.