Chuyện hậu massage

Lượt xem: 4,021

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Kính thưa quý bạn và các vị,
Thời gian gần đây, mình thấy mấy bạn hay hỏi về chuyện hậu massage, nào là có bé nào chịu á luôn trong phòng, bé nào chịu ra ngoài...
Nay xin mạn phép tạo chủ đề này giải toả cái tình huống căng vê lờ này.
Mấy bé mà chịu như trên đòi hỏi mấy bro những điểm sau:
1. Sạch
2. Sang
3. Chịu chi
4. Đờn ông tính (chuẩn men) không phải đờn bà tánh nhé
5. Có trách nhiệm

Vì sao? Nếu các bạn muốn ăn thì có bánh, nhưng có bro muốn có tí tâm tư tình cảm thì... cái gì cũng có cái giá của nó. Bé đẹp bé có quyền. Gặp mấy thằng cờ hó đểu bỏ mạ ra mà trúng mấy bé thơm phức mà không biết thương hoa tiếc ngọc hay giữ gìn, rồi bảo sao k còn đất cho ae sống.

Kinh nghiệm của mình là các bro chỉ cần như trên là có thể cái kết hậu. Chống chỉ định mấy bro tiền ít mà muốn hít tùm lum. Nếu kinh phí có hạn, nên ăn bánh. Kinh phí dư dả mới đầu tư.

Mong các đàn anh chia sẻ thêm.

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Nếu vấn đề đúng như bác nói thì mọi chuyện nó lại trở nên đơn giản rồi.
Không biết thật hư ra sao, mong ai đó xác nhận dùm.
Hi vọng không phải Thớt tưởng tượng ra.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Quan trọng là cái miệng phải dẻo, phải uốn tới ngõ tới ngách

Lão già

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/2/18
Chủ đề
0
4
0
33
0 ₿
K có chuyện tiền ít mà đòi hít **** thơm đâu bác ơi. Nếu bác dư dả hãy nghĩ tới chuyện sau

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Đây là trải nghiệm thực tế của riêng mình. Bây giờ mấy bé khôn lắm rồi, nên dẻo miệng cũng khó. Quan trọng là bắt đúng tần số rồi phọt ^_*

• Like
Điểm cảm xúc: Selane

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Em nào thì bác chia sẻ luôn đi hoặc inbox tôi để tôi đỡ đoán mò, vào kêu đúng em và... thôi.

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Theo dõi các member trên diễn đàn cũng biết mà bro.

Cuchuoi.muoi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/12/16
Chủ đề
3
97
12
0 ₿
nói gì thì nói chứ lần đầu vô bốc random gặp vài e khó chịu thì mình k đối xử khó chịu lại mới lạ.
Nhớ lần đi Boss, có e nọ nó bảo a k đc rờ này kia. Mình mới xoa mông cái quay nó bực bội đòi k làm. Xog kết thúc tip bằng vé mà e nó còn nhìn hằn học. Chỉ muốn chưởi đm. Chơi đẹp hay k tuỳ bác ơi

Jococo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/7/15
Chủ đề
2
65
33
35
0 ₿
Cái bác nói đúng nhưng chỉ là điều kiện cần và đủ thôi, nói chung thiếu những thứ ấy thì làm sao có được thiện cảm ban đầu. Còn lại thì vạn sự tùy Duyên.

nbie102

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
3/1/16
Chủ đề
14
72
45
0 ₿
Theo mình thấy thì để dụ dc lần đầu tiên khá khó. Mình thấy thường rớt 2 trường hợp sau:

1. Gặp e chịu đi thì mình cũng phải bo thực hậu hĩ bên trong kèm theo tiếp tục hậu hĩ khi ra ngoài (tính ra là gấp đôi).

2. E nào quen thì mới chịu đi tính ra bỏ mấy lần ra vô chỗ massage để gặp ẻm cho quen.

Mấy e hồi đó mình quen cũng kể giờ nhìn mặt khách kỹ lắm mới đi. Chưa kể nhìn kỹ rồi ngủ đã rồi trốn mấy ẻm chuồn trong đêm, trả tiền giả...ôi thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Trien

perterqueen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/8/17
Chủ đề
2
36
23
33
0 ₿
Nói thật em đi nhiều rồi mới mở mang tầm mắt ra, bọn mass ở vn toàn loại chảnh chó, mình chi tiền mà nhiều lúc còn phải năn nỉ chúng nó làm các dịch vụ mà lẽ ra đương nhiên mình phải được, em đi qua mấy nước lân cận họ biết quý đồng tiền mình chi tiền là họ phục vụ đủ bài đúng dịch vụ thoải mái khỏi cần bài vở bày vẽ gì nhiều, đi mass thư giãn mà bày binh bố trận thế thì thôi ở nhà ngủ cho khỏe

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

Nguyen3636

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/16
Chủ đề
0
44
10
44
0 ₿
Đúng thật. 100 em thì 99 em đã thành quỷ, em còn lại cũng đã thành ma, mục đích chỉ là vòi tiền thôi, nên dây dưa chi cho mất tg mà hao đạn nữa. Lại còn mấy thằng cha quản lý mấy ẻm cứ lên đây tung tin chăn dắt này nọ làm cho mọi nguời tưởng bở.

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Haha

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
53
0 ₿
Boss là massage BJ mà ko được rờ. Chắc ẻm thấy bác hiền quá nên tào lao với bác. Nếu là mình, thì mình gọi quản lý nói chuyện. Có lần mình đi Viễn Đông, gặp 1 e thái độ na ná như vậy. Em có hẹn khách quen nên bảo mình ra sớm. Ok! mình nói chuyện với quản lý. Em phải xuống tận phòng thu ngân xin lỗi, ko nhận tiền tip, ko lấy tiền phòng. Mình có lời khuyên như vậy. You do the right thing. You need to fight back to earn respect from these girls. You are the one who pay the money, so act like one.

• Like
Điểm cảm xúc: audir8q, paul2017 and danchoi80

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
53
0 ₿
Có câu nói “gái massage ko của riêng ai, chỉ của những người có tiền”. Nói nghe nặng nhưng rất đúng. Mỗi ngày mấy em xục cho chục thằng nên xem ai cũng là khách. Quan trọng là bác thuộc dạng khách gì. Khách quý thì mấy em gạ tình, tự rủ bác đi ks. Ví dụ như “ Chủ Nhật này em được nghỉ”, “để em ra sân bay tiễn anh”, “Phú Quốc biển đẹp lắm anh”, “ks Sheraton có shopping hả, e chưa đi”, “ ks Nikko có buffe ngon lắm ha”. Tuổi tác ko thành vấn đề. Miễn sao các bác sạch, rộng rãi và lịch sự với mấy em.

Mấy em gặp lần đầu rủ đi liền cũng hên xui. Vì mấy em này đa số vì tiền nên làm tình rất công nghiệp. Đi qua đêm mấy em nằm như khúc gỗ ko hợp tác. Chơi 1 phát mấy em lấy cớ mệt mai còn đi làm. Vì vậy mấy bác đừng bao giờ trả tiền trước. Mấy bác trả tiền sau hoặc trả phân nữa trước thôi. Mấy em nào chảnh thì gọi taxi cho nó về. Nếu không thì mất tiền mà bực mình.

Khổng Tử có nói kỷ sở bất dục vật thi ư nhân. It is fair to say mấy ẻm lịch sự với mình thì mình lịch sự lại, chảnh thì mình chảnh lại.

Nguyen3636

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/16
Chủ đề
0
44
10
44
0 ₿
Nghe bác nói thì biết thuộc hàng sư phụ rồi.
Ủa Khổng Tử cũng có bàn về chuyện MX nữa à. Kkk