<chuyện người ta kể> Đi KS với KTV?

Lượt xem: 5,100

Người kể chuyện

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/8/16
Chủ đề
1
8
2
0 ₿
(Lưu ý: Chuyện mang tính hư cấu và giải trí cao.)
---
Không biết các mem có ông nào có thói quen hoặc sở thích đi KS ngủ(ngủ chay) vs KTV không???
Truyền thuyết kể rằng có một em KTV còn hơi xanh, chưa lâu năm trong nghề ( mới tính bằng tháng thôi) phát hiện ra rằng em ấy đã hình thành thói quen và sở thích đc ngủ chung với đàn ông. Tôi đính chính chỉ ngủ chung thôi nhé, k mần mò hôn kiss check số đo các vòng gì hết!
Tình sử ghi lại là trong khoảng 3-4 tháng em KTV này đã đi ks với 4 người, trong đó đều là khách hàng đã và vẫn đang đến massage tại cơ sở em này làm.
Anh thanh niên đầu tiên là lúc em này thâm niên ~ 1 tháng. Nhưng người này k phải đối tượng yêu thích chẳng qua hoàn cảnh nên phải vào ks chung, thanh niên giở trò sàm sỡ con nhà ngta nên người ta bỏ ra ngoài ks éo ngủ chung nữa. Cũng éo muốn gặp mặt nữa, quay lại massage cũng éo buồn tiếp nữa.
Thanh niên số 02 ngủ chung 01 lần, nói vào nghỉ trưa, mạn phép k kể chi tiết vì kể sẽ lộ thân phận :v túm lại là k có sàm sỡ chi hết chỉ nghỉ trưa thôi, lịch sự.
Thanh niên số 3 cũng vào nghỉ trưa.
-lần thứ nhất: thanh niên số 03 đi tắm xong ra nằm tắt đèn bản mặt gian tà nói bây giờ ăn thịt em nha! Có kéo mặt em KTV đòi kiss nhưng em KTV nhát chết né! Thế rồi thanh niên số 03 nằm đưa tay cho gối đầu ngủ. Lâu lâu kéo kéo cái quần (thằng em nó ngóc đầu dậy mấy ông ạ) mặt hơi nhăn nhó nói như vậy có khi anh liệt mất =))
-lần thứ hai: thanh niên số 03 không có hành động sờ mó động chạm gì đến em gái KTV cả, nằm và ngủ thôi, lúc dậy có làm bộ siết chặt người con nhà người ta doạ hiếp dâm rồi cười gian tà sau đó đi tắm và ra đi về. Vẫn là ngủ chay.
Thanh niên số 04, ngủ chung khá nhiều lần (hơn 2 là nhiều rồi) em KTV đặc biệt ngủ rất ngon khi ngủ chung vs thanh niên số 04 này, khẳng định là em này ngủ không biết trời đất gì và số 04 vô cùng tốt bụng cũng k giở trò xấu xa gì hết. Tuy nhiên có một lần sự cố kỹ thuật phần mềm nên có chút hưng phấn trào dâng...rất may mắn cho hai đội là k mặc dầu sân thi đấu có 2 người nhưng điều kì diệu đã sảy ra là không có bàn thắng nào được ghi :D Lần sau đó ngủ chung vẫn bình thường. Chay các ông ạ.
Hết rồi!
Chuyện mang yếu tố ảo tưởng ba hoa bốc phét nhưng tò mò hỏi xem có ông nào từng đi ngủ chay vs KTV ntn không chia sẻ cảm nhận để tui tự vấn lại bản thân.
Không phải là dụ dỗ con nhà người ta đi để ghi bàn, mà là chỉ thích rủ ra sân đá giao hữu không va chạm và cũng không thích ghi bàn nha.
Còn về phần em KTV, em này đã bàng hoàng phát hiện ra sở thích ngủ chay với đàn ông đc hình thành tự bao giờ. :v

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Oh......chỉ ngủ thôi.....em ktv đó mà là nam là bị 4 anh kia thông ass rồi :cool::cool::cool:

Người kể chuyện

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/8/16
Chủ đề
1
8
2
0 ₿
Bonus là ngoại trừ thanh niên số 1 còn non trẻ( dưới 25t) ra thì 3 thanh niên còn lại đã qua giai đoạn dậy thì :v công việc tốt(ý là bảo kinh tế ổn định ấy), sinh lý hoàn toàn bình thường.
Thế nên tôi mới nghĩ biết đâu là gu mới của các ông.

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Vậy cuối cùng là hư cấu hay 50% sự thật?

• Like
Điểm cảm xúc: Người kể chuyện

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Cũng có thể là sự thật vì ngủ chay cũng là hành vi tốt mà. haha. Nhưng mình muốn ôm khi ngủ chứ nằm cạnh ko động chạm thì thà ôm gối ôm còn hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Người kể chuyện

Nghĩa

Tập Sự
Luyện Khí Massage
30/9/15
Chủ đề
0
221
15
0 ₿
Ngủ chay như vậy thì về nhà ôm gối ôm ngủ cho khỏe.

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
333
100
32
0 ₿
Ôm mấy e ngủ có cái thú riêng của nó mấy bác à,ôm sướng hơn là ôm gối nhiều,nhất là ôm em nào mà có làn da mịn màng,mềm mại,mát rười rượi ôm ngủ phê phải biết,nhắc tới mà thèm :3

• Like
Điểm cảm xúc: kingmaster and Koinzell

Lục Vân

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/7/16
Chủ đề
9
94
61
0 ₿
Tui là tui không chơi mấy cái thể loại này ha. Ngủ chay thà ra toilet tự xử vui hơn!