Chuyến phiêu lưu cùng em 20 Ánh dương

Lượt xem: 2,651

Trường Dương Công Tử

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
1/12/17
Chủ đề
8
267
25
0 ₿
Một ngày như mọi ngày , hưng nổi lên nên thằng em cứ réo . Nuông chiều nó quen nên phải chịu thôi , vậy là sau buổi kìm nén mệt nhọc tan ca cũng phải đi xã lũ kẻo mệt với nó :D .

Thế rồi nhân tiện vừa tan ca nên ghé sẵn qua ánh dương xả stress sau cả tuần mệt mỏi , vào làm thủ tục nhanh lẹ rồi lên phòng xông xả như mọi lần . được một lúc cơ thể cũng rũ hẵn mồ hồi thì bước ra thấy em đang chờ , em cười nhẹ rồi dìu mình vào bồn tắm rửa sạch sẽ từ thằng anh đến thằng em .

Xong lên giường nằm nghỉ ngơi trút hết âu lo muộn phiền chờ em massage. Em làm cũng khá bài bản , lực ổn , cơ thể giảm stress hẵn , em làm đá nóng cũng khá thoải mái.

Sau những màn xông xả đó là những màn mệt mỏi đắm chìm trong khoái lạc khi em nhẹ nhàng đưa đôi bồng cháy bỏng lướt khắp sóng lưng đi theo là hàng lưỡi dài nghiêng ngã làm thằng bé chỉ biết căng cứng mà không nói nên lời. rồi em nhẹ nhàng xoay người mình lại và nhấp nháp thằng bé một cách chậm rãi nhẹ nhàng nhưng cuốn hút bằng đôi môi nồng ấm áp như đang được tắm trên biển tình ấm áp vậy .

Rồi em nhẹ bú ti mình rồi lick ti trong khi tay không ngừng xoáy thằng bé nhưng không hối thúc. Đến cao trào thì cả 2 ôm lấy nhau như người tình vậy rồi bàn tay em càng thêm nhịp nhàng theo tiếng gọi con trym đến khi thằng bé đã căng cứng thì …. Từng giọt sũng ướt lăn trên bàn tay mềm mại của em là sự sung sướng mà cả 2 đã cố níu lại một chút gì đó trong khung cảnh khoái lạc này.

Tổng thiệt hại :

V1: 6,5 đ cam việt nhưng bóp bú đã

V2: 6,5 đ có eo ót

V3: 7đ bóp mềm sướng

V4: mấy V kia ngon quá nên quên cả check :D

Tổng thiệt hại ; tic 400k , tip 500k , locker 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Hamzui36

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Có 1 sự tổn thất k hề nhẹ khi bác bỏ qua v4 của em nó:rolleyes:

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
em này đấm đáp đã không bác , daọ này cơ thể hơi nhức mỏi nên tính vào cho mấy em đấm tốt xíu cho khỏe người thớt ạ :D

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,664
2,503
CongDongMassage
0 ₿

Em 10 mass khỏe rất tốt nhé bác. Mass mệt cho bác đuối như trái chuối luôn.. hehe :p