Tân Phú Chuyến tàu quay về thời cấp 2 cùng bạn số 52

Lượt xem: 1,282

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
Bữa nay sẵn tiện dạy khách tập gần khu tân sơn nhì, dạo trên camapro thấy bên đây có chương trình đồng giảm vé còn 299k nên tui đi trải nghiệm luôn.

Vào thì a nhân viên đưa cho xem mặt ktv, đa số nhìn rất xinh nha, mấy bé đầu tiên a nv chỉ thì kiểu mặn mòi, đó giờ tui trải nghiệm mấy ban giống vậy rồi nên cũng chán, thế là a giới thỉệu bạn số 52 (teen 2k5) ... Ok thử xem sao!

Vào phòng thì tui k xông hơi nên nhìn sơ đánh giá tổng thể phongf cũng khá ok, rộng, sạch sẽ, có điều máy lạnh lạnh quá, thêm quả đèn đổi màu, lâu lâu chuyển sang tông màu xanh lá thấy rợn rợn :))

Tầm 15' thì bé vào, thiệt sự tui k nghĩ bé nó non nớt đến vậy, nhìn e dè thấy thương lắm kìa, thiếu điều tui muốn khỏi mát xa, tới đây nằm với anh tâm sự cũng dc rồi :)) mé cảm giác nó lạ lắm mấy bác ơi @@

Rồi thì theo quy trìmh, vào bồn tắm cho nhau, lên lau nguời, đấm bóp rờ rờ (cảm giác như quay lại hồi năm cấp 2 mò mẫm tìm hiểu bạn gái í) xong trườn thái, lick ti HJ + BJ.

Nói chung bé này kiểu như nguời tình thời còn đi học mấy bác ạ, nhẹ nhàng tình cảm chứ k vồ vập dâm đãng như mấy bé có kinh nghiệm, bác nào thích teen teen ôn kỷ niệm xưa thì hợp nha.

Đọc mấy report trwưóc thấy tả bé mạnh dạn lắm, hnay e đi thì trái ngược hoàn toàn, k biết có phải do tự nv cơ sở seeding k? :)) mà dù gì trải nghiệm hôm nay tui hoàn toàn ưng nha, chắc càng về già càng thích koểu nhẹ nhàng chứ vồ vập thì lại ngộp quá :))

Đánh giá chung:
Csvc: 8 điểm
Bé 52
Face: rất xinh, ngây ngô nhẹ nhàng 10/10
V1: vừa tay, đầu ti nhỏ 8/10
V2: eo ót ok 8/10
V3: k phải tập gym nhưng khá đẫy đà: 9/10
V4: gọn, k mùi, ẩm ướt
Tick 299 tips 700

allure vũ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
88
38
0 ₿
tối bé có làm k , face mà k xinh là bắt đền ông , ổng nói " 10/10 "

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
550
262
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Liam đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.