Tôi&Em Chuyện tình Tôi và Nàng Karaoke

Lượt xem: 604

Rên Dữ Quá

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
16
82
51
0 ₿
Xin chào anh em!!
Hôm nay 20/10 là ngày kỷ niệm đáng nhớ và cũng đáng buồn của Tôi và Em ấy.
Tôi và em ấy cách đây hơn 1 năm đã bắt đầu mối tình với nhau, kể từ ngày Tôi và em ấy đã gặp nhau tại 1 quán Karaoke ở Q7, em là nhân viên ở quán, Tôi và em ấy gặp nhau vài lần và sau đó yêu nhau được khoảng nữa năm, mối tình cũng đẹp biết bao, bỗng dưng cũng rơi vào ngày 20/10 Tôi có rủ em đi chơi nhưng em báo hôm nay bận đi sinh nhật bạn không đi được, Tôi cũng không nghi ngờ gì, Tôi buồn đi uốn vài chai cùng anh em công ty, và anh em kéo vào karaoke cũng là cái quán định mệnh ấy, một sự chạm mặt, một sự ngượng ngùng, một nỗi buồn không thể nói thành lời. Và cái đau nhất ở đây là em ấy lại ngồi với anh em của Tôi, em ấy cũng nhắn cho Tôi một tin nhắn " Em Xin lỗi ". Tôi xem và không trả lời. Và rồi sau ngày đó, em ấy cũng nhắn tin, gọi điện xin lỗi này nọ, nhưng có lẽ Tôi và em ấy không duyên không phận, nên Tôi đã nói thôi mình chia tay đi, vì Tôi nghĩ đó là công việc em ấy nên Tôi không muốn em ấy khó xử. Một phần Tôi cũng có lỗi nhưng nếu từ đầu em ấy nói đi làm không nghỉ được thì sẽ không có chuyện gì xảy ra.
Nhưng chuyện gì cũng qua rồi, do hôm nay vô tình zalo nhắc lại sự kiện năm ấy của Tôi và em ấy, cảm xúc tràn về, nên lên đây tâm sự chia sẽ cùng anh em.
Cảm ơn anh em đã đọc bài viết.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
trách ai đây =)) trách người đi làm ko nói hay trách người vào quán ko báo =))

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,601
1,708
5 ₿
Dù sao đó cũng là một kỷ niệm đẹp, cảm ơn bài viết của bác

xamca

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/10/22
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
:) , Vầy là đẹp rồi bác , không giận hờn vu vơ , chia đôi êm đẹp .