Có Ai Biết Thông Tin Về Massage Đông Dương Q.3

Lượt xem: 11,129

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
Massage Đông Dương Q.3 , tại Hẽm 540 CMT8 ( rộng gần 10m ) , kế bên quán Sĩ Phú , gần công viên Lê Thị Riêng .

Tình hình là mới đi lạc vào trong này :p đc 1 chú quản lí giới thiệu : thường 250k (chỉ hj ) , vip thì có 2 loại 400k ( bj ) , và 500k (bj ) ( hok biết nó có gì khác nhau hay ko :huh: ) , bao gồm tiền tic và tip ... vì hok biết ra sao nên đi thường thôi ... vì chỗ này thằng bạn nó đi cũng lâu rồi , nó nói đào ở đây toàn có tuổi nên khi vào phòng , mình kêu chú nó gọi cho 1 em trẻ tuổi ... chú nó bảo rằng , ở đây mới tuyển đào lại toàn trẻ ko , khoảng 26t là lớn nhất ... chú nó gọi cho 1 em teen số 9 , khoảng 19t , tên Hồng , face 6đ , tướng nho nhỏ... service thì em này làm đủ skill luôn , nhưng hơi thiếu lực ( em này có 43kg thôi ) , hj thì bình thường bonus liếm và múc ti , tự do khá và phá . ấn tượng nhất về em này là V1 cỡ cam , nhưng săn chắc bóp sướng . em này cho biết từng làm ở Đông Kinh .
+ về CSVC thì cùi mía , phòng ốc thì 1 phòng lớn ngăn đôi chung máy lạnh , gối + gường cũ kĩ ...
có bác nào biết chỗ này không ? cho thêm thông tin :D:D:D:D

quocheo18

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/10/13
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
thằng này mình cũng hay đi. em út ở đây cũng koi vòi vĩnh, khá ngoan. CSVC thì tạm thôi.
kiến nghị anh em nào tính đi ở đây thì tránh em số 4 mới vào ra nhé. black list của mình luôn.
có 1 em tên tuyền, nói chuyện vui tính, có BJ.
hoặc là em số 18 tướng cao rao, ngực chắc. nói chung là ngon :D

trai8xsg

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/11/13
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
ah đông dương thì mình vô được mấy lấn rồi, bữa đó mới vô gặp e số 11 tên ngân, tướng minhon hơi nhỏ con nặng khoản 43kg, da trắng tóc dài v1 bé 1 tý chống chỉ dịnh nhưng ai thích cam, nhưng v3 hơi đẹp kaka, massge thì tệ, bj thì hơi bị phê, nói chuyện rất dễ thương cứ chọc mình cười suốt hihi ok mình thích e này,những ai đã từng gặp e số 11 cho biết y kiến nhé

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿
Mình cũng muốn thử :D nếu được xin 1 phiếu khám & phá cùng bác Jimmy nha :)

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
Vé thường 250k có tính tiền tip chưa vậy ? Chỗ này có gì đâu mà mắc thế !

boy92

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/12/13
Chủ đề
0
4
0
31
0 ₿
Mới đi ngang Đông Dương. Thấy phủ tấm vải che tên rồi. Chắc đóng cửa rồi :((

tinhyeuonline