Có bác nào đi Vip Thái chưa chia sẽ anh với....

Lượt xem: 43,546

takarina

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/7/15
Chủ đề
6
53
32
0 ₿
Tình hình là đang định đi vip thái bên này, dạo một vòng ko thấy trải nghiệm của anh em phần này no khác bên vip nhật cái sv đặt biệt gì nên cũng hoang mang quá( PS: dạo này mắt yếu nên không biết có bỏ soát bài viết không ...) anh em nào đi rồi cho ý kiến. Còn không để biết Taka tui mở hàng viết reply cho anh em!

• Like
Điểm cảm xúc: Du Phong and KangGaru

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Mới đầu đi mình cũng có thắc mắc như bác,sau khi liều mình xông pha thì cũng biết được thâm cung bí sử của Vip sờ Thái nó như thế nào. Mình trích toàn bộ nguyên văn của mấy chú phục vụ locker giới thiệu về Vip Thái cho mình nghe nè bác : Vip Thái ngoài thời gian lâu hơn và phòng ốc rộng,đẹp hơn thì mấy em phục vụ nhiệt tình hơn với bài riêng của Vip Thái. Sau khi đi thì thấy đúng là có chất riêng thiệt,còn như thế nào vào thử đi sẽ biết vì mọi lời nói ko bằng cảm giác mà mình cảm nhận được :)

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía

takarina

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/7/15
Chủ đề
6
53
32
0 ₿
haha thanks bác....kiểu này chắc tốn tiền để biết cái " bài thái" rui...hic

• Like
Điểm cảm xúc: KangGaru

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Hôm bữa đi PA nằm phòng thư giãn thấy mấy em mới vô nhìn chảy ke nhưng ko biết đã được đào tạo làm Vip Thái chưa,nếu mà có là toẹt vời ông mặt trời,để lần sau vào kiểm chứng thử luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía

niemtinchocatbui

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/4/16
Chủ đề
0
15
8
53
0 ₿

Rep hết cho a e học hỏi, còn up up mở mở nữa chứ... cắt trym bác ah

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Dạo này PA pr nhìu quá, anh em đi đông các em mệt giảm sự nhiệt thì thì hết zui kaka

drlinhk17

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/16
Chủ đề
4
19
3
31
0 ₿
Hồi trưa mình đi thử vs ông anh SV cũng bình thường được cái time lâu hơn em út nhiệt tình nhưng xui cho ông anh mình gặp e 20 ko được vui vẻ @Như Quỳnh xem lại giùm mình cái nha.thanks

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Anh @drlinhk17 ơi. Em rất lấy làm tiếc về việc ông anh của anh. Anh vui lòng cho em biết thông tin chi tiết luôn nhé. Anh cứ công khai trên này luôn để em giải quyết trực tuyến. Hihi có tiêu cực em sẽ giải quyết liền tránh mắc sai phạm với các anh đi sau ạ. Phương châm của em là " cái gì hư thì phải sửa chứ ko quăng đi" hihi xin lỗi ông amh của anh dùm Như Quỳnh nhé. Em cảm ơn anh.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía, dnht and pippo85

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
vip thái thì có nói tiếng Thái keke , vip Nhật thì không có ms thái :)

drlinhk17

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/16
Chủ đề
4
19
3
31
0 ₿
Thì mình chỉ ý kiến vậy thôi @Như Quỳnh.hôm qua ông anh rất là bực bội vè thái độ,dịch vụ,mình chỉ biết nhiêu đó thôi.chi tiết thì ông anh mình không kể.

jake ham zui

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/16
Chủ đề
2
32
18
0 ₿
Bác trả lời v cũng như ko, bác đã đi rồi thì giải đáp cho ae tường tận, để ae an tâm mà đi, xong về rp trả bài cho bác...hehe

• Like
Điểm cảm xúc: linhmoims

vuikhoe

Tù Binh
Banned
5/4/16
Chủ đề
2
26
14
43
0 ₿
Đôi khi kể lễ 1 chút cũng làm người ta thích thú mà đi , cứ bí mật vậy cũng khó thu hút đc nhiều người lắm...túm chung tic Vip Thái hơi mắc nên cũng khá nhiều ae ngại ngùng làm chuột bạch ấy mà

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Tổng chi
của Vip Thái chát quá, e nhà nghèo ko chơi được :(