cô bạn gái bé nhỏ trong Style Phương Đông

Lượt xem: 7,498

trung tín

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/16
Chủ đề
5
12
27
31
0 ₿
Hôm nay mình vào style. Đi vé SVip 500k.
Vào phòng trên lầu ( mình thích phòng này vì ở đây có ánh sáng, dễ dàng nhìn ngắm em khi em BJ mình, cảm giác như đang xem Jav Hd 720 ko che vậy đó các bác, mấy phòng vip thuộc dạng đèn mờ rồi)
Vào ngồi đợi 5p thì em bước vào, cởi đồ ra hết nude 100%, em kêu vào xông hơi nhưng mình kêu tắm trước, sau đó vào tắm nhẹ, em rửa thằng cu mình rất kĩ, ... tắm xong vào phòng xông hơi mình yêu cầu em BJ trong mình trong đây, em vui vẻ OK, cảm giác đang ngồi trên ghế mà em nó quỳ xuống BJ cho mình cảm giác như mình là Boss trong film ý mấy bác, tuyệt vời lắm... cảm nhận từng giọt mồ hôi hai đứa tuôn ra như nước...
Ước quá thì phải qua xông khô, em cũng BJ cho mình trong đây luôn.... khi đã khô rồi thì xuống hồ thuỷ lực, em nó ngồi lên người mình hai đứa vùng vẫy trong nước, mình đưa tay khám phá hết làn da trắng mịn trên cơ thể em, nhẹ nhàng đưa tay kéo đôi môi em qua trao nụ hôn ngọt ngào, lưỡi chạm nhau quấn quít , nước bọt e rất ngọt, hôn một hồi quên hết trời trăng mây đất luôn
xong thì lên tắm lại, lần này tắm kĩ hơn, em gội đầu cho mình luôn, sau đó em kêu mình ra ngoài trước đi để em tắm cho em nữa, mình mới nói "thôi để anh tắm cho em".... thế là em đưa mình chai sữa tắm, mình tắm cho em, bọt xà phòng đi khắp từng ngỏ ngách trong cơ thể, lần đầu tiên tắm cho con gái :D
Hai đứa đã sạch sẽ rồi , leo lên giường em massage khoẻ cho mình, bài bản và rất kĩ, khoảng 30p cho món này
tới phần thư giãn thì mình nằm sấp, e nó đưa lưỡi từ chân mình cho đến cổ, rồi cho đến hậu môn, em liếm mà mình tưởng như em đang thưởng thức một món ăn ngon vậy đó :v liếm hết phía sau mình ko còn một chỗ nào thì em lật ngửa mình lại liếm tiếp phía trước từ dưới lên cho đến cổ rồi cả lỗ tai.... Em nó dành 20p cho món này...
Bắt đầu đến phần chính, em này thuộc dạng miệt mài, Em nó ko làm tay luôn ... từ đầu tới cuối 90% là bằng miệng, nhiều khi mình lâu ra quá mà thấy em cứ miệng sục sục vậy hoài còn thấy tội nữa :v như mình đã nói phòng sVip ánh sáng rất tốt, em nó BJ mà vừa đc ngắm em nó, cảm giác thật tuyệt, tay nhẹ nhàng vén tóc em nó lên ngắm nhìn đôi môi ướt át ấy ma sát với thằng nhỏ mình, tay thì mân mê đôi mông trắng mịn của em nó, em nó còn zin nên mấy bác đừng sờ làm j, yêu cầu 69 thì ok, v4 e nó còn vị mặn mặn của người con gái chưa chinh chiến nhiều . Em nó BJ cho mình gần 30p mà vẫn còn miệt mài, ko hề xài tay, khi mình gần ra thì mình đưa tay lên cổ em nó ấn nhẹ nhẹ xuống thế là em nó ko rút ra mà vẫn tiếp tục BJ lực càng ngày càng mạnh thế là điều j đến cũng phải đến, mình out ra trong sung sướng, bao nhiêu tinh dịch bay hết vào trong miệng của em, vào trong khuôn mặt của cô sinh viên năm 3 mà đáng ra tôi nên gọi là bạn :)))
kết thúc tip 800k vì e nó quá tuyệt vời và mình lâu ra, xong hai đứa đi tắm lại cho sạch se rồi lên giường mình trải khăn cho em nó nằm bên cạnh ôm mình tâm sự cho đến hết giờ thì ra em làm cho một tô mì trứng uống ly cafe xong ra về vui vẻ.
tự hỏi nếu có em thì còn cần j quen bạn gái làm chi cho mệt nữa :))))
đánh giá face 8đ - trẻ teen
v1 - gái teen nên ko đc to
v2 - bù lại v2 tốt, ko có mỡ
v3 - v3 em đep nhất, to tròn
da trắng mịn, miêu tả về em các bác cứ liên tưởng đó là một cô bạn ngồi cùng bàn thời đi học nhé "
Em nó tên Thanh

Edit lại màu chữ do copy từ web khác.
Mộ Dung

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác ngon trym. Đọc rp của pác cứ như đang học tập làm văn trong lớp Jav Đại cương vậy

Novak

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/9/16
Chủ đề
0
12
2
53
0 ₿
Bac noi cong tham hau qua, sao bac gan qua vay nude 100% neu luc phe qua thang nho ham ho thi chet. Di choi nhung phai an toan nha bac

Tony.

Tập Sự
Nhập Môn Massage
15/8/16
Chủ đề
0
104
4
42
0 ₿
Chắc làm thêm 1 chuyến về quê nữa qúa. Hihi

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Mừng Bác tê trym, ah mà bác có phải là khách quen của e ấy hok, sao được đầy đủ skill quá vậy, hôm trước tui đi, mặc dù cho người giới thiệu nhưng không đc như Bac...nếu bác lần đầu gặp e ấy thì Bác quả là cao thủ... :oops: Mong nhận được chỉ giáo của Bác.... :)

Trajnhaj

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/9/16
Chủ đề
0
23
7
34
0 ₿
Nghe nhiều về style lắm rồi,hâm mộ mấy anh em xuống tận đó chơi,có dịp nhất định ghé qua 1 lần...

trung tín

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/16
Chủ đề
5
12
27
31
0 ₿
Mình đi lần thứ 3 đó raej ơi, chứ lần đầu thì ko đc BJ trong phòng xông hơi, ko đc cháo lưỡi, ko đc cum in alo đâu...
với mấy lần trước mình đi mình có po thêm cho em nó 1 ít... nên lần sau em nó sẽ nhớ mình và nhiệt tình với mình... chủ yếu là thái độ của mình và chịu chi 1 tí là bé sẽ ngoan phục vụ nhiệt tình hết mình vs mình thôi chứ em ko có phải cao thủ j hết, cũng ko đẹp trai :D

• Like
Điểm cảm xúc: raej and Thichthitcay

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
nghe mà nóng hết cả người, sắp tới đi công tác CT phải ghé thăm chỗ này mới được. Thớt ib mình ít info của e nó với. Thanks

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Tui gặp em nó một lần lúc em mới vô làm chưa lâu, lúc đó em nó còn nhát hít chưa sờ được V4 nữa, bùn 5 phút