Cô Bé Hài Hước – Ướt Cả Tay Anh

Lượt xem: 15,947

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
Mưa rồi mưa…mưa hát ru đêm buồn

Con phố vắng tanh…. Ngắm ai về trong mưa

Nhâm nhi ly cafe đắng nghe bài hát 1 thời khi xưa mà buồn não nề, buồn cho 1 cuộc tình buồn cho cuộc sống không được như ý. Chỉ trách tôi nghèo, chỉ có đôi bàn tay trắng lập nghiệp và cũng chẳng khéo ăn khéo nói hay đơn giản là tình duyên lận đận vậy

Thôi thì buồn chút thôi còn để tâm trạng và tinh lực vào MTCH thăm các pé nữa chứ, lần này vào may mắn gặp được pé 22 là một trong những pé làm tốt và chiều chuộng và được ông anh mình khen đáo để. Xông hơi các kiểu sau đó tắm rửa cho sạch sẽ thơm tho, ngồi phòng thư giãn chờ xíu rồi lên phòng matxa. Cơ sở vật chất thì ở MTCH là ổn và ok rồi, sạch sẽ và sang trọng, các pé KTV cũng đều xinh xắn như nhau và kỹ thuật matxa thì pé 22 này mình đánh giá khá cao

Pé có khuôn mặt bầu bĩnh xinh xắn dễ thương, làn da trắng, giọng nói ngọt và trò chuyện vui vẻ. Pé hay kể chuyện cho mình nghe nhất là những câu chuyện vui, những câu đố làm mình cũng vui vẻ hòa theo và quên đi nỗi buồn cuộc sống

Face 6,75

Body có da có thịt nên ôm ấp rất đã

V1: bóp, bú, mút ok con dê

V2: eo ót

V3: căng tròn, rất đã chuẩn doggy

Massage khỏe: em làm tốt đầy đủ bài, lực vừa phải phù hợp với người nhỏ con như mình

Massage mệt: đủ skill từ kiến bò quanh mông, lick ti, rê lưỡi,đá bi đá cà,… khám phá thì pé cho thoải mái bb, sờ v4 thì cũng ướt nhẹp, thơm, sạch sẽ không mùi, lướt lên bờ mông căng mọng chỉ muốn doggy ngay thôi. Da pé mịn màng, kết hợp âm thanh khá sống động làm mình chỉ có thể bắn tung tóe những tinh hoa ra bàn tay trắng mịn ấy. Sau đó em ra rửa tay và vào matxa đầu cho mình

1 cô pé dễ thương vui vẻ, trò chuyện có chút gì đó tưng tưng nhưng hài hài và vui. Có những skill đặc biệt nên làm mình rất sướng. 1 số khá đáng check cho pác nào cần sự hài hước và thư giãn tốt. tks ae đã đọc rp

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Ngon quá nhỉ :p

• Like
Điểm cảm xúc: ĐộcCuCầuBại

Ngo Kinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/17
Chủ đề
1
33
7
34
0 ₿
Tui thấy em này cũng thường thôi, ko có gì đặc biệt. Theo cảm nhận của Tui.

Nói chung mỗi người có nhận xét khác nhau.

Thresh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/1/18
Chủ đề
4
65
8
0 ₿
thanks pác đã chia sẽ 1 rp rất cảm xúc. Đi massage thì cảm xúc rất quan trọng và pé nào có thể giúp mình thăng hoa thì quá tuyệt rồi

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
hôm đó tui cũng nhiều tâm trạng mà gặp e có ấn tượng riêng, mỗi người 1 gu khác nhau hihi. pác hay đi số nào

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿