Cô bé mắt kính 05

Lượt xem: 1,364

Chủ Lò Gạch

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/3/19
Chủ đề
2
14
9
0 ₿
Chào anh em , chuyện là lâu ngày hết máu nên 2.4 có cầu cứu bác Lục xin tý "mood" để thay nhớt theo định kỳ !! :D
20h xách xe chạy qua DBai trình code cho 2 em trai lễ tân đẹp trai check rồi lên nhận phòng lun , sẵn yêu cầu bé 05 luôn

Lên phòng thì chờ Em lên (mình ko xông hơi nhé ) . Tầm 5p thì Em gõ cửa và bước vào , ấn tượng đầu tiên của mình là vóc dáng khá nhỏ nhắn xinh xắn với cặp kính sinh viên

Thoát y rồi vào bồn ngâm nước nóng cho giãn cơ giãn cốt , phần này cũng như mấy ae khác thôi ko có gì khác biệt lắm , cho qua hen

Matxa khỏe : em làm đá nóng, đấm bóp thì lực chỉ vừa vừa ( tay em nó hơi nhỏ + người mình cũng to ) bác nào muốn mạnh thì cứ kêu Em nó nhé , nhiệt tình lắm

Matxa mệt : nude 100% nha , với vòng 1 tuy nhỏ nhưng săn chắc nên làm thái cũng khá cảm giác đấy chứ , đc 1 lúc thì lật ngửa mình ra và setup 69 lun , Em BJ kèm nước nóng đúng là phê như chú dê lun nhá , tay thì khám phá bé bướm non vừa bị ướt mưa hì hì ^_^ Tầm 15p thì cũng CIA (BJ HJ 8/2 nha các bác )

Thông tin KTV : Em 05 - DDCN
  • V1: Cam việt
  • V2: nhỏ nhỏ hơi tý lipit
  • V3: tạm ổn
  • V4: khá khít
Locker + giữ xe : 30k

Tic : tài trợ @@Lục A Ka

Tip : 5xx

Sẽ quay lại để tiếp kiến các em hot khác , giờ Gạch phải lên núi tịnh tu đây !! Bye ae

• Like
Điểm cảm xúc: TigerCubs and Alibaba đi lạc