Tân Phú Cô bé nhỏ nhắn xinh xắn "58" WINDY

Lượt xem: 1,425

Ron

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/4/23
Chủ đề
1
5
1
24
Bình Hưng Hoà B quận Bình Tân
0 ₿
Chào tất cả ae!
Hôm nay là lần đầu tiên tôi đến và trải nghiệm dịch vụ ở Windy Tân Phú ae ạ! Thật sự quá bất ngờ với dịch vụ ở nơi đây luôn!
Mới chạy xe vào cổng của quán thôi là tôi đã ưng ý rồi, nhà xe rộng rãi sạch sẽ bạn bảo về thì nhiệt tình " em chào anh! Mời a vào quầy chọn vé xe để đó e dắt cho ạ" . Bước mấy bước vào bên trong thì đã có bạn phục vụ đợi sẵn để mở cửa cho mình vào rồi, với nụ cười thân thiện và câu chào hỏi đầy khả ái. Vì tôi chạy xe cũng khá xa nên tôi nghỉ ngơi vài phút rồi mới bắt đầu ae à! Vừa đặt lưng xuống nằm xuống chiếc ghế nằm sofa êm ái thì bạn ấy đã mang một cốc trà nóng ra mời tôi rồi! Phòng Relax sạch sẽ thơm tho , nào là mứt gừng , nào là kẹo bánh....
Đã đến lúc vào vấn đề chính rồi.Vì tôi đặt phòng trước nên chỉ khi tôi muốn là có sẵn phòng cho tôi luôn rồi. Toi được bạn Loker dẫn lên P103, bước vào phòng tôi bị ấn tượng với cơ sỡ vật chất,cách bày biện trang trí , đèn màu mờ ảo quyến rũ tuyệt đẹp.Bạn Loker giới thiệu phòng xong thì hỏi tôi " Anh muốn xông khô hay xông ướt để e bật cho a" tính tôi thì thích 2 xông nên bạn ấy bạn luôn cả 2!
Chưa kịp xông xong thì đã nghe tiếng gõ cửa cùng đó là một giọng điệu ngọt ngào " Em chào a ạ! ,nhìn từ phòng xông ra ngoài tôi thấy một gương mặt đầy khả ái cùng một cười toả nắng làm tôi chẳng muốn xông nữa luôn.hihi
Bước ra khỏi phòng xông với người ướt át mồ hôi,bé cũng đã chuẩn bị khăn lau khô người rồi tôi cùng bé vào bồn tắm tắm chung, bồn tắm thì được bạn loker xả nước sẵn nên cũng chẳng chờ đợi gì! Bé tắm cho tôi, miệng thì nói chuyện còn tay thì mò chỗ này xoa chỗ kia, cậu chủ thì cố kìm nhưng cậu nhỏ thì k kìm nỗi với thân hình V1 vừa tay trắng trẽo, V2 nhỏ gọn ,V3 cong quyến rủ, bé cũng thư giãn nhẹ trong bồn tắm rồi mới mời tôi ra giường! Kỹ thuật Massage của bé cũng đỉnh " Ms Body , đá nóng , chà thái ... " 2 quả đồi mềm mại cứ chà khắp người tôi khiến cậu nhỏ của tôi chẳng thế chịu nỗi!rồi chuyện gì đến cũng sẽ đến. Tôi cảm thấy rùng mình trong sung sướng với đường lưỡi của bé, cái lưỡi nó cứ trường khắp thân thể tôi.Bé từ từ chuyển lưỡi của bé đến cậu nhỏ và hôn lên đầu nó.cậu nhỏ của tôi đi vào thứ ấm nóng đặc biệt , bé bắt đầu di chuyển chậm rãi rồi đến nhanh dần cậu nhỏ của tôi! Đổi sang tư thế 69,nước trong khe của của bé cứ chảy lai láng, miệng thì ngậm cậu nhỏ những vẫn phát ra những tiếng rên "A Á" khiến tôi càng kích thích hơn.Đến lúc cậu nhỏ treo cờ trắng xin tha, tôi cười với nụ cười mãn nguyện! Nghỉ ngơi một lúc cùng nhau tâm sự chuyện đời rồi cùng nhau đi tắm! Tắm xong bé đưa tôi xuống rồi tôi ra về! Có lẻ tôi đã tìm thấy chân ái của mình rồi
Xin lỗi ae vì viết khá dài! Nhưng đó là trải nghiệm chân thật nhất của tôi! Cảm ơn ae đã đọc và xem! Chúc ae sướng chim và tìm được chân ái cho mình nhé!
-Vé 420k
-Tip 600k