Cô bé số 16 - ktv có tâm nhất từng gặp <3

Lượt xem: 2,966

ThiÆN✭¶Hü

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/6/17
Chủ đề
4
113
27
0 ₿
Trưa t7 trời giông gió chẳng biết làm nên lên dđ dạo chơi, lâu lắm rồi mới lên lại. Gặp may mắn khi gặp mod LAK, đúng là mod lâu năm có khác gửi code cho mình nhanh chóng và gọn gàng. Rất thích
Hên sao tối hết mưa thế là xách đít tới Minh Long trải nghiệm, tới nơi thì ae locker quầy cũng khá nhiệt tình, chắc mình lạ hoắc nên mọi người hơi đơ đơ nhưng cũng hướng dẫn cho mình khá tốt và giành cho mình phòng lớn ( chắc thế tướng mình cũng bự con)
Csvc: 7/10 cũng tương đối sạch sẽ, không phải quá mới cũng không phải đặc biệt đẹp, nghe nói đang nâng cấp nên ae đón chờ nhé. Phòng của mình có toilet riêng - điểm cộng.
Mình không xông nên ngồi chờ đôi phút thì em vào, gõ cửa nhẹ rồi chào rất lịch sự. Cảm nhận đầu tiên là bé không phải dạng sắc nước hương trời, mình khách lạ nên em hơi ngơ tí, e nói do em chưa "loading " kịp, hehe
Giao tiếp nhẹ tí rồi bé dắt mình vào bồn tắm, từ đầu đến lưng mông chân, chỗ nào cũng được em chăm sóc kĩ càng, biết thế khỏi tắm ở nhà...
Vừa tắm vừa nói chuyện khá vui, bé cũng chịu khó bắt chuyện, ae cứ nhẹ nhàng là ok.
Bé lau khô người rồi nắm tay mình lên giường nằm úp xuống, bé cũng cởi áo cho mát luôn:oops:
Massage khỏe bé làm đủ bài, lực tương đối ổn, điểm mạnh của em là kĩ thuật chà, vuốt, xoa bằng nhiều bộ phận và ấn nguyệt rất đã.
Đang nằm tận hưởng thì bé dùng cặp ngực tuyệt diệu bắt đầu làm thái, ngực bé làm cảm giác rất tốt, kèm theo đó là đường lưỡi chậm rãi chốt hạ bằng nụ hôn nhẹ và những phát cắn yêu vào mông. Bé còn bonus thêm dv nặn mụn lưng nữa kìa:rolleyes:
Bé nhẹ nhàng nhấc mông mình lên và bj ngược rất chậm, rất nhẹ, chạm tới đâu mình phê tới đó, không nhớ là bao lâu nhưg 2 người cứ hết tư thế này đến tư thế khác, rồi cảm xúc cũng dâng trào trao cho nhau nụ hôn rất ngọt.
Bé bj rất nhiều, rất lâu. Do đi làm hơi mệt nên mình hơi khó ra, thấy thương em quá nên kêu bé hj nhẹ đến lúc đó em mới chịu hj và mình mới đầu hàng.
Đây mới là điều ấn tượng nhất đối với mình đó là sau khi xong mọi công đoạn,bé tắm lại cho mình nhưng lại kéo tay mình lên giường nằm và vuốt ve nhẹ nhàng như người yêu vậy. Hôm qua là thứ 7 khách cũng không phải ít nhưng em nói: :nếu như khách không bận em cũng sẽ không cho về, anh cứ nằm đây, em ms khỏe tiếp cho, hoặc nằm đây chơi cũng được".
Wow rất ấn tượng, vì dạo này mình nghe một số người bạn đi cơ sở chạy event ở tân phú và gò vấp bên dđ mình đi số hot nhưng xong xuôi lại nhắc khéo muốn xuống, mình không chê các cơ sở đó nhưng càng làm mình có thiện cảm với bé 16.
Nằm một hồi th bé lại lên, nói giỡn với em làm thêm shot dù còn 15p bé vẫn đồng ý, nhưng shot 1 a đã lâu thế chắc shot 2 tới sáng luôn quá, hẹn em tuần sau, nhất định sẽ còn ghé lâu dài.:cool:
Các bác cứ lịch sự nhẹ nhàng thì mình nghĩ bé cũng không làm các bác thất vọng đâu, một số lão thành cũng đã xác nhận bé good rồi như bác @Graham.
Chúc ae nhiều sức khỏe để được phê pha nhiều hơno_O

midu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/3/18
Chủ đề
2
72
19
0 ₿
Chà ngon quá bác nhỉ, nhiều bác đi về rp ngon thế, để hôm nào dc code phải thử thôi

• Like
Điểm cảm xúc: ThiÆN✭¶Hü

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Ngon quá bác kkk dịch vụ nặn mụn của bé hơi bị kích thích đó :))

• Like
Điểm cảm xúc: ThiÆN✭¶Hü

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿