Gò Vấp Cô giáo Thảo tái xuất, chỉ có thể là 86

Lượt xem: 1,360

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,560
1,252
31
0 ₿
Ngày buồn tháng nhớ năm thương, sau chầu nhậu cùng Big 4 nghe anh em vui vẻ chia sẻ về chiến tích cùng các bé yêu thì thấy tuổi Xuân như ùa về, cái thời còn tự do bay nhảy hái hoa bắt bướm vô tư vô lo. Chỉ lo 8/3 không có gái :2onion2: Thế là quyết định lại đi thật xa để tìm về chính mình. Vừa đúng ngày 9/3 Quốc tế đàn ông vùng lên, bấm code cho nhau 1 cái hẹn tại 319/30 LVT, địa chỉ quen thuộc mà Súng hay tấp vào tránh bão trong thời gian gần đây.

Cái nóng thiêu đốt gần 40 độ lúc 1g00 trưa vẫn không thể cản quyết tâm chiến sĩ Ninja Lead, phi đến cơ sở là đúng 2g00. Quản lý, locker nhiệt tình tiếp chuyện vui vẻ như ngày nào. Ơ kìa bé lễ tân ở đâu ra mới keng xà beng bưng ly bò cụng ra cho Súng rồi 1 tay vừa che cổ áo để giấu bầu ngực căng tròn, miệng thì nhoẻn cười tươi như ánh mặt trời “Em chào anh, anh dùng nước đi ạ!”. Dáng người cao ráo, bờ mông căng tròn sau chiếc quần Jeans ngắn bó sát. Chết tui! Giờ mới đúng say nắng nè, hỏi ra mới biết bé mới vào làm, em kết nghĩa của QL. Súng mạnh dạn hỏi bé có làm không để còn xin 1 chân Nhị sư huynh với nghĩa muội. Trời độ thì quả thực bé mới vào làm được 2 hôm nên tay nghề còn yếu, Súng cũng yếu nên thôi chúng ta gặp nhau quả thực ý trời. Nuru 2 thôi chờ chi!

Vào đến phòng thôi khỏi xông hơi gì ráo vì dương khí đang hừng hực, uống vài ngụm bò húc cho tăng khí thế thì 5 phút sau bé đã có mặt. Nhìn tổng thể dáng người bé đầy đặn, mướt mát và căng mọng của tuổi đôi mươi trong bộ đồng phục học sinh, chiếc croptop trắng như chỉ chực chờ bung ra dưới đôi gò bồng đảo quá cỡ F cup, váy đen ngắn lấp ló hương đồng cỏ nội. Hỏi ra mới biết em 2k2 vừa chuyển qua massage không lâu, trước đó em có làm cô giáo giữ trẻ rồi trường đóng cửa phải qua làm bên Kara và định mệnh cho em rơi vào massage gặp Súng :ami-(16):

Trong khi nói chuyện với Súng bé nhẹ nhàng giảm bớt đèn vì bé nói bé ngại khi để người khác thấy cơ thể bé. Súng cũng nhẹ nhàng kéo tay bé gần lại mình, bé không dám ngồi lên người khách vì sợ thiếu khiếm nhã mà chỉ dám chống hai tay vào thành ghế, vô tình mặt Súng lại vừa tầm khe ngực sâu hút của bé. Nhẹ nhàng, từ tốn và bản năng của một người đàn ông đã trỗi dậy, Súng đặt nhẹ nụ hôn say đắm lên bờ ngực ấy và lòn tay dần cởi dây áo. Wow! Tất cả đều đã phơi bày, đã từ lâu lắm rồi Súng mới thấy khuôn ngực to, tự nhiên và đẹp đến vậy, rất đàn hồi, săn chắc, núm hồng và mềm, hoàn hảo cho món bánh mì kẹp xúc xích :ami-(15):Súng mải mê nút lấy mút để như để nuốt trọn tinh hoa từ bầu ngực sữa, em cũng rất nhịp nhàng vuốt gươm và rê đầu quy làm cho cả người Súng như có dòng điện 220V chạy ngang qua. Ngón tay ma quỷ của người đàn ông lại tìm đến cô bé, vuốt nhẹ, day nhẹ hột le và 2 bên mép. Lúc này đã ướt đẫm “Thọc vào đi anh, em đã quá”. Không vội gì vì đêm xuân còn dài, mình và bé vào bồn tẩy trần cho sạch sẽ để chuẩn bị cho cuộc giao hoan. Bé tắm rất kỹ, từng động tác vuốt cậu bé và khe mông đều rất tình cảm, thỉnh thoảng lại ghé sát gương mặt vào mình, Súng lại nhẹ nhàng đặt lên môi em 1 nụ hôn. Súng như sống lại thuở yêu đương thuở 18 đôi mươi, cái cảm giác đó sao mà lưu luyến đến vậy. Với lợi thế bộ ngực F cup căng mềm, bé dễ dàng kẹp cây hàng cương cứng của Súng vào giữa khe ngực mà nhấp, mà tuốt, thỉnh thoảng lại rên lên “Kimochi”. Súng thì không quên xoa mép bé cá làm bé phải run người lên vì sướng. Bé nói đã lâu rồi chưa có ai làm em sướng như anh. Thật sự, nhìn gương mặt thiên thần của em lúc đang làm tình rất dễ Out nếu anh em không kiểm soát tốt.

Món khai vị đã xong, món chính đã dọn ra. Súng và em cùng ra chiếc ghế sofa yêu thích để thử món. Em đẩy Súng ngã xuống rồi nhẹ nhàng quỳ trước mặt và dâng hiến bầu ngực sữa căng tròn đầy khiêu khích, đôi mắt đa tình như muốn nói “Bú em đi anh”. Không thể chờ lâu hơn được nữa, Súng liếm hết đầu ti này qua đầu ti khác, ngậm và mút say đắm trái cây ngọt đầu mùa, càng mút đầu ti em càng căng, em càng rên, hai chân lại dạng rộng. Súng hiểu ý sờ xuống mép âm đạo lúc này đã nhơn nhớt. Không để em phải thiệt thòi trong cuộc vui, Súng và em đổi chổ cho nhau. Súng để em ngồi trên sofa và banh rộng hai chân, rồi hôn em từ cổ xuống ngực, mút ti, dừng lại trên cô bé đang run lên vì sung sướng, chiếc lưỡi của Súng như con rắn quất chặt không buông trên điểm G, cô bé em rất mềm và không mùi nên đây là 1 dấu hiệu tốt cho thế 69. Khi thấy em đã không thể chịu nổi, Súng kéo em xuống để hôn cây hàng đã cương cứng từ đầu đến giờ, em rất phối hợp, vừa bú lút cán vừa rên trong cuống họng “ứ ứ ứ”, Súng nhẹ nhàng nhìn vào đôi mắt em và cong người lên để đẩy hết tất cả dòng tinh dịch vào trong miệng em, bé vẫn nút và liếm thật kỹ đến khi không còn gì. Tuyệt vời!

Sau khi đã tắm rửa lại, Súng và em nằm ôm ấp nhau trên giường để kể lại tuổi học trò của hai đứa, lúc này chỉ có hai cơ thể trần trụi nhất, nguyên bản nhất cùng truyền hơi ấm cho nhau. Em kể ngày xưa khi học cấp ba em rất xấu hổ vì bộ ngực ngoại cỡ của mình vì ai cũng chọc Gương mặt học sinh mà thân hình Phụ huynh, lúc học Thể dục thì đám con trai cứ chăm chú dán mắt trên bộ ngực của em khi thực hiện động tác. Hai anh em càng kể càng hợp ý, càng cuốn đến nỗi quên mất thời gian, mình cười rồi nói đùa “Để anh massage ngực em cho nhỏ lại nhé”. Rồi chuyện gì đến cũng đã đến, cây bazooka của Súng đã hồi phục 99% mana công lực, dựng lên và cạ vào cô bé của em. Hai đứa như hiểu ý, lại bắt đầu lướt lát trên cơ thể của nhau. Lần này Súng đổi tư thế quỳ trước mặt em, khẩu đại pháo hung dũng vừa đúng tầm đôi môi xinh xắn của em. Em ngoạm chặt lấy trong chiếc miệng nóng ấm của mình rồi vừa tuốt vừa vuốt nhẹ 2 hòn bi, Súng vừa đẩy người ra trước để cây batoong vào sâu hơn trong họng em, nửa người xoay lại để móc cô bé của em. Cả hai cùng phối hợp nhịp nhàng, em mút càng nhanh thì Súng cũng lại móc vào sâu hơn cô bé, cả hai cùng phát ra âm thanh khoái lạc của lứa đôi. Súng nhẹ nhàng rút khẩu đại pháo ra để chuyển tự thế 69. Lúc này Súng vẫn đang ở trên, mặt úp mặt vào cô bé, khẩu đại pháo thì vẫn trong tầm miệng của em nhưng lúc này đã thoải mái hơn vì em chỉ cần nằm dưới và thưởng thức. Súng lại xoáy chiếc lưỡi rắn vào cô bé, lâu lâu mút nhẹ 2 bên mép, phối hợp với 2 ngón tay nhẹ nhàng ra vào cô bé đã đầy dịch nhờn âm đạo. Em thì như một người nghệ sĩ thổi kèn saxophone vẫn miệt mài thổi những nốt nhạc mê đắm. Súng có thể cảm nhận dòng tinh dịch nóng ấm của em trào ra qua kẽ mép, còn Súng lúc này cũng đã sướng đến cực đỉnh. Tất cả tinh lực xối xả bắn vào miệng em không xót 1 giọt, cả 2 cùng ôm nhau để truyền chút hơi ấm cuối cùng vì em nói sau hôm nay đã phải sang hỗ trợ cơ sở khác trong cùng hệ thống.

Tic = code camapro

Tip = 1 củ

Súng đã tìm lại hồi ức thuở cấp ba của mình, cái thời còn cùng lũ bạn trốn vào quán net để đọc lén Cô giáo Thảo. Thật đẹp….

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,645
30 ₿
ngon thiệt nha, cô giáo thảo có khác

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
146
109
Hồ Chí Minh
10 ₿
Mới chiến bên Harley lúc trưa xong. Vừa vào cũng kết bé lễ tân (nhưng thấy phong thái nghi nghi bà chủ nên k hỏi, lên phòng hỏi bé KTV thì bà chủ thiệt) . 1 mô tip truyện mà kết khác nhau quá

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,784
1,569
Xì Gòn
25 ₿
quá dữ hôm nào đi luxury 69 phải rủ súng theo mới được

• Like