Cô nàng G- String 33

Lượt xem: 8,287

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mr_t

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/12/13
Chủ đề
1
29
0
0 ₿
Đây là 1 số khá good ở Đại Nam. Mình đã yêu cầu e vài lần.
Trước khi massage, em nó kéo quần xuống tận đầu gối, 1 cảm giác mát mát như đang naked vậy :angel:.
Massage khá tốt, ấn huyệt, đi lưng, massage đá tầm 30-35'. Sau đó em thoa dầu phía dưới rồi đỡ mình lên trong tư thế female doggy. Skill kiến bò tê tái ( 5 năm kinh nghiệm có khác ). Thích nhất lúc e mân mê đầu thằng em, nhột nhột cực fê :D. Sau đó nằm ngửa lại và tự do khám phá thiên nhiên như trên discovery channel. Cuối cùng là bóp tay, bóp chân, bóp đầu, bóp vai đến khi hết giờ.
Đánh giá:
Body: mình dây, mi nhon như Võ Hoàng Yến
V1: Bự giống 27
V2: thon như nguời mẫu
V3, V4: em nó thường xuyên mặc quần lọt khe nên thoải mái cho ae khám phá. Amazon thì lúc có lúc không :p
Service tốt, tuy nhiên hơi ít nói.
Anh em muốn gọi số good nên đi tầm 6-7h tối. Khách ít nên đa số các em đều rảnh. Ai có sdt rồi thì đi lúc nào cũng được

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
Em này face ra sao vậy bác vì nghe nói e cũng lớn tuổi rùi.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Đi đi rồi sẽ traỉ nghiệm nhìu cái :)))) ai mỏng cơm ko nên đi nha, ai thich nc vui, noí xàm thì cũng vậy, ko nên

mr_t

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/12/13
Chủ đề
1
29
0
0 ₿
Face thì tùy gu mỗi người. Nói chung là nét đẹp kiểu sang giống model nước ngoài trên fashion tv đó :D

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

Ko phải face bác ah, ý e nói là mem nào có cơ, có da thit chút đi e moi phê :D. Face miễn bàn rồi

mr_t

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/12/13
Chủ đề
1
29
0
0 ₿
Àh mình trả lời bác appeton mà bác :D. Còn mình hiểu ý bác mà. Nhiều khi em nó ấn vào phần mềm, không phải huyệt nên bác nào k có cơ sẽ thấy khá phê

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

hehe, e tưởng bác ko hỉu ý e :D - e đấm đá tốt thật, có điều tốt quá, mạnh hơn bt, kiu nhẹ cũng quất cho phành phành :3 tội tấm thân mỏng cơm của e

hainam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/9/13
Chủ đề
4
82
4
33
0 ₿
vậy mới đáng đồng tiền bác gạo =]]

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿

Lâu quá ko ghé ĐN. Rpt 33 thấy có vẻ good quá. Em làm ca tối hả bác. Tks 4 share :D

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Em này cựu chiến binh ở đại nam nè,nói chuyện kiểu nghiêm túc nên anh em nào nói chuyện với em dễ chán lắm haha

Z10BB

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/14
Chủ đề
0
26
0
0 ₿
Được cái G-string là lạ, còn lại thì như bao người kakak

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿

G - String là quần sịp dây chỉ có 1 miếng vải che ngay bộ phân XX , kết khoản nghe chủ pic nói em này tụt quần qua gối :))

nghienmatxa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/5/13
Chủ đề
6
43
0
0 ₿
em này đúng chỉ có cái ko mặc quần sịp, còn lại công nghiệp lắm , sờ đầu ti con ko cho nữa mà

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿

Ko mặc sịp nhưng lại ko cho sờ ti ha, lạ ha :D

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿
Chắc mặc sịp các Anh móc ướt nên khỏi mặc mất công thay.
Sờ ti mất công ướt nên khỏi cho sờ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.