Cô nàng tâm lí

Lượt xem: 1,718

ví rổng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
26/4/15
Chủ đề
8
204
49
29
0 ₿
Chào ae cđ , đã lâu k được đi làm điệp vụ nên hôm nay xin bác @Lục A Ka điệp viên , đợi chờ đến tầm 5h hơn đi làm về , mở web lên thì thấy tn được code. Do hnay có trận đá banh với cty nên mình quyết định đi đá banh xog rồi vô luôn. Đá banh đến tầm 9h thì chạy vô P.a và đưa code cho a qli kiểm tra và yc e số 19 mà rất tiếc e đang bận khách hơn 1 tiếng nên mình đành random vậy.
Bước lên lầu 2 vào phòng không to lắm, chắc do đông khách nên đưa vô phòng nhỏ, mình thay đồ và đi vô xông hơi, do mới đá banh xog nên còn mệt nên vô xông hơn 15p mới ra. Đánh giá đầu tiên về em thì nhìn rất là chững chạc và xin xắn. E chào hỏi mình và lấy khăn lau khô cho mình và kêu nghỉ ngơi xíu cho khô hẳn mồ hôi rồi đi tắm.
Về ms khỏe: đúng chất khỏe. Em làm massage khỏe rất tốt , ae nào cần massage khỏe thì e này có thể là lựa chọn tốt cho ae nha. Tư vấn rát nhiều cho mình về vấn đề sức khỏe
Về ms mệt: em bắt đầu cởi áo và triển khai màn đi thái của em. Về đánh giá thái thì e làm cũng k khác gì nhiều em khác nhưng cũng rất tốt về phần kĩ thuật bj và màn lưỡi , sau 10p cũng đành gác kiểm với em. Em có hỏi là mún lần 2 không nhưng mình từ chối vì quá mệt rồi kaka :D:D:D
Tổng quan: face: khá lớn tuổi , nhưng có nét đẹp ( số 15 thì phải ) có vết xăm ở cánh tay
v1: săn chắc , hệ cam
v2: có ít lipti
v3: căng mịn
v4: thoải mái con gà mái
tic: bác LAk
tip: 7xx cho sự hài lòng
Cảm ơn các ae đã đọc, Chúc ae năm mới nhiều sức khỏe và dồi dào năng lượng

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and FatBoy

nguyenduycto

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/7/18
Chủ đề
3
22
9
33
0 ₿
Hom 29 tet e co lai ma vua dong cua nghi, co hoi thong tin thi e tiep tan noi la 56 hay 54 j do nen e k biet sao, bac nao co thong tin thi cho e xin nhe