Có nên kìm hãm cái sự sung sướng ấy

Lượt xem: 7,994

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Do sở thích massage nên Martin đi massage cũng được nhiều lần. Mỗi lần gặp 1 pé là 1 trải nghiệm khác nhau. Mỗi pé đều có sở trường riêng, thả kiến, bj ngược, hj ngược, lút cán, tắm lưỡi, mèo vờn chuột.... và với mỗi tuyệt chiêu ấy, không ít lần Martin đã vội ngã ngữa giương cờ trắng giữa chừng vì không thể ngăn nổi mạch cảm xúc đang cuồn cuộn trào dâng.
Đã có nhiều lần Martin tự hỏi, thư giãn bao lâu out là sướng? Martin nghĩ đây cũng là 1 vấn đền băn khoăn của không ít các anh em đồng râm. Có pác thì thích để tự nhiên, có pác thì thích kìm lại để được trải nghiệm full service của các em, hoặc có pác gần ra thì đánh lạc hướng cảm xúc bằng nhiều cách khác nhau....
Hum nay rảnh rổi sinh nông nổi, Martin tạo thớt này để cùng anh em đồng râm cùng nhau bàn luận : Nên để tự nhiên out hay kìm lại lâu ra mới thật sự sung sướng?
Riêng Martin thường cứ để tự nhiên. Vì cảm xúc là những gì mình trải nghiệm và cảm nhận 1 cách tự nhiên. Khi đã đủ lượng và chất thì cảm xúc tự nhiên tuôn trào. và sự thăng hoa ấy mới thật sự đê mê.
Cũng có thể 1 số pác cho rằng phải kìm nén sự sung sướng ấy để trải nghiệm hết bài hết bản của em ấy thì mới "đã".
Vậy còn 500 anh em đồng dâm thấy thế nào????????

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

LeeMinHo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
9/10/16
Chủ đề
4
374
89
29
0 ₿
Em bth đi vip 120p thì thư giãn 30p ra rồi... em nghĩ thời gian đó là sướng nhất

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Tui để tự nhiên nhưng có can thiệp tí... Em ơi, từ từ nha em, cho cuộc vui thêm dài :))

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Martin thì thường hok có thời gian nhất định. Vì còn tuỳ thuộc vào thời gian, không gian và quan trọng nhất là mấy pé :p:p:p

• Like
Điểm cảm xúc: Rax

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Vậy Martin phải bon chen xin ông share để bữa nào check thử, hok chừng 1 phát lên trần nhà ghi dấu ngàn năm lun. hehe :D:D:D

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
34
0 ₿
cái này còn tùy thuộc các bác có hơi men hay ko, đi nhậu nóc 1 đống bia rượu ùn ứ trong người muốn xả đi mà ko xả đc :)
em thì cứ để bình thường thôi,từ tốn thưởng ngoạn cách phục vụ và body của mấy em, nhiều khi còn kêu em làm từ từ lại ko khéo phun ra mất

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿
Ông bà có câu từ từ nó mới nhừ, nên m thích chầm chậm theo kiểu nhẹ nhàng. Nói chung là có dạo đầu, mơn trớn...tới lúc out cũng chưa gọi là phê đâu.
Phê nhất là tâm đầu ý hợp. Lúc out được em ôm vô lòng. Lau sạch sẽ xong e lại ms đầu vs tay chân cho thì ôi thôi phê pha và....tốn đạn cả nghĩa đen lẫn bóng =))

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Pác cũng bik hưởng thụ quá nhỉ. Hjhj. Như thế thì còn gì bằng
Martin chúa ghét mấy em mới xog lấy cái khăn lau lấy lau để dọn dẹp cái ào. Mất hết cả hứng, cảm giác như trên lầu 9 rớt xuống :mad::mad::mad:

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017 and anhhai111991

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Mính thấy quan trọng là cảm xúc, thời gian, không gian và nhất là thái độ của các bé.
Có nhiều khi vô ms mà cảm xúc tuột xuống tới chân thì .... ra rùi mà ấm ức, nhiều khi làm hoài ko ra, nhiều khi ra cho xong 1p30 giây.
có khi vô mà gặp bé hợp cạ + không gian lãng mạng + tinh thần thoải mái thì khi ra là sung sướng nhất.

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Em thì kiềm chế hết mức mà thấy cũng chịu ko nỗi vì mấy ẻm bj qá sướng.
Còn fuck em kiềm chế cả tiếng còn được

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿

M thích ms mà bác. Cái kiểu đi ms để sống chậm lại. Ko bik diễn tả sao nữa. Nói chung là đi ms thư giãn khỏe thằng a vs thằng e luôn ^^
Ktv cũng tùy người, làm cho có vs qua loa tự em nó hiểu sao ko được yêu cầu. Còn làm tốt có khi chạy liên tục ko kịp thở.

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿

Like cho thái độ mấy e. Liên quan đến cảm xúc của ae m hơi bị nhiều ^^

Bikill

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/2/17
Chủ đề
3
139
38
31
0 ₿
Mình thì thích để theo tự nhiên, khi vô gặp mấy e hợp cạ, không gian thoải mái thì cứ để nuông theo cảm xúc, và khi out là sự thăng hoa cả tinh thần lẫn thể xác. Riêng mấy e kill quá thần thánh thì khác, vô mà bj ngược vs lút cán là thằng e 1p đã khóc ròng rồi :D:D

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Tại bữa hỗm mới đi chịch lâu ra quá tưởng chừng như 1tiếng nên mới nói zậy .ẻm còn hỏi em muốn chơi 3tiếng ko hay ngũ tới sáng

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿

Hự, bác đi check hàng hay xx vs bạn gái @@ rồi có ngủ tới sáng ko ?? Hay xx luôn tới sáng =))

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
E đi mấy tiệm htgd ,ko có đi với bạn gái đâu. Mới chịch 40'thôi ẻm thấy mình lâu ra hỏi thêm giờ hay tới ság zậy thôi !chứ e chưa có ngũ với ai tới sáng

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿

Lạy hồn. E nào tiếp bác xong khỏi mần ăn gì nữa =)) bác hay đi htgd q10 hay q1 ?