Code 1000đ 21/6/2017 - Lần đầu trải nghiệm Thái - Tê tê, phê phê và đê mê

Thảo luận trong 'Massage Tây Thi ( 96 Gò Dầu )' bắt đầu bởi Andy Ngo, 16/7/17.

1. Andy Ngo

Andy Ngo Bé Thích Massage

Nhận được code của bác Logan và cũng sử dụng liền trong tuần nhưng mà hơi bận để viết rp, hôm nay được rảnh rỗi nên ngồi rèn chữ trả rp cho các đồng đạo :D. Hôm mình đi cũng có tí men và sực nhớ có có cái code của MS Tây Thi nên thẳng tiến qua đó. Lòng vòng Gò Dầu một lúc cũng thấy được cái tên Tây Thi trìu mến. Hiên ngang đi vào trong và đưa code cho tiếp tân kiểm tra, rồi locker dẫn lên phòng. Nhẹ nhàng hỏi locker có em nào teen teen dễ thương thì em nó gọi cho bé 39 . nằm 1 lúc thì em nó đi vào , sau đây là màn đánh giá sơ bộ:
    CSVC: 6.5đ, không được đẹp cho lắm.

Face : 6 đ

V1 : cam 6d

V2: có eo 8d

V3 : 7

Em nó vào xong thì mình xông hơi dc 1 lúc do phòng xông hơi quá nóng không có tắt nhiệt thì phải nên mình ra ngoài chơi với em nó luôn. Em nó tắm táp cho mình 1 lúc bắt mình trần truồng như nhộng cho em nó xử. =.=

Ms khoẻ : do mình đi ms khoẻ nhiều nên cảm thấy em nó gần như không biết ms khoẻ chỉ biết ms mệt :v

Ms mệt : đây là lần đầu đi code Thái nên được trải nghiệm cảm giác đặc biệt chưa thấy bao giờ là là ẻm bán nude. ẻm cởi hết phần trên và sau đó bôi kem dưỡng da lên và dùng 2 trái cam chà khắp cơ thể, cảm giác khá phê khi 2 trái cam lăn quanh người ^^ ! lăn qua lăn lại 1 hồi cũng đến lượt cuối cùng có hj và bj, sau khi lau hết phần kem trên người là em nó dùng lưỡi đưa đi toàn thân và bắt đầu hành động , 1 lúc sau mình ... out =.=! do còn dư thời gian nên nằm chém gió với em nó , vừa chém gió vừa bóp bóp xoa xoa 2 trái cam khá săn chắc :v . mình có mò xuống v4 dc xíu thấy có nước nhưng em nó đẩy lên ngay k0 cho nghịch =.= ! gần hết giờ em nó tắm lại cho mình và dẫn mình xuống lầu. Trong lúc đi xuống thì em nó còn mời mình đến phòng trọ của em nó ngồi chơi uống nước :D. Mình chỉ gật gật xã giao rồi tính sau.

Tổng kết: lần đầu trải nghiệm Thái khá là đặc biệt, hi vọng sau này sẽ có dịp trải nghiệm thế này nữa :D.

paul2017 thích bài này.
    Đang tải...
  2. Xấu trai khoai to

Xấu trai khoai to Bé Thích Massage

chúc mừng bác:D

Andy Ngo thích bài này.
  3. AirWave

AirWave Bé Tập Massage

39 than tai lai xuất hien rôi...:D