Code free 15 P.A - Phê pha khoái lạc mùa Worldcup

Lượt xem: 2,499

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Được Code free game "Cầu trường rực lửa" bé 15 P.A Relax nên tối qua đã phi trâu tới gặp nàng. Đến nhận vé cũng đã hơn 10h tối. May là bé đang trống không có khách nên mình được làm nhanh thủ tục check-in và đưa lên phòng xông hơi. Bo locker 50k.

Thay đồ xông hơi cỡ 10 phút xong bước ra, đang mồ hôi nhễ nhại thì em bước vào chào mình. Không tuyệt sắc giai nhân nhưng em sở hữu gương mặt khả ái dễ nhìn, nhất là nốt ruồi dâm ngay trên khóe miệng tạo nên nét duyên quyến rũ.

Vòng 1 thả rông, vòng mông căng tròn khoe trọn trong bộ quần lót ren xanh dương quyến rũ chết người.

Vì mồ hôi quá nhiều nên em lau mồ hôi và lấy nước mình uống. Trong khi chờ khô mồ hôi thì em cắt móng tay móng chân rồi tâm sự mỏng. Em bảo em là dân Sài Gòn nên nói chuyện không quá ngọt nhưng cũng đủ làm xao xuyến những anh chàng đối diện.

Tiếp đến là chương trình tắm táp cho thằng anh và "thằng em". Vừa tắm vừa xoa thằng em làm mình hứng chịu không nổi. Em bảo làm 2 shot mới vừa. kkkk

Thế là leo lên giường em bảo để em làm thư giãn trước rồi đấm bóp, massage khỏe sau. Massage mệt em làm đủ hết các trò, làm tình cứ như yêu nhau từ thuở nào. kkk

Chịu trận 15 phút thì Dâm Công Tử tui cũng chịu trận out ra trong sung sướng.

Tiếp đến là phần massage cho khỏe lại. Em làm cũng rất ổn. Đủ lực, đủ bài. Có điều anh em nào không chịu mạnh tay thì có thể nói em nhẹ lại là ok.

Sau khi massge khỏe xong định làm thêm shot 2 thì bạn điện thoại có việc gấp. Nên đành về sớm mà chưa làm shot 2. Đành hẹn em hôm nào gặp lại chiến gấp đôi.

Đánh giá: CSVC tốt. phòng rộng rãi, thoáng, trang trí hài hòa, đẹp.

Locker nhiệt tình.

KTV 15. Dễ thương, dễ nói chuyện, dễ mến. Nét dâm quyến rũ. Bé làm ca cố định 3h chiều - 3h sáng.
V1: Hệ cam vừa tay 8đ (hay thả rông)
V2: Có tí xíu lipit nhưng cũng ok lắm.
V3: Đầy đặn, cong. Chuẩn doggy.
V4: Nước nôi đầy đủ.

Tic free (Thank mod Rubi), tip từ vé trở lên (Tui xin không tiện tiết lộ tip của tui, tại tui hay tip mạnh tay), Locker 50k, Giữ xe 10k.

sói con

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/6/18
Chủ đề
0
16
1
33
0 ₿
Chúc mừng bác

• Like
Điểm cảm xúc: Dâm Công Tử

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Bé có làm 2 shot được nhé Bác. Tại tui có việc nên về sớm. Bác nào sung sức thì có thể 2 shot. (2 shot thì tip nhiều hơn chút) ^^

Tristana

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/3/18
Chủ đề
4
96
19
0 ₿
em nó sẽ đè pác ra mà hiếp thêm 3-4 lần nữa thôi hà :rolleyes::rolleyes:. Nói chứ đi chơi mà để em nó làm 2 shot mà đấng nam nhi như mình tip bèo quá thì cũng mất mặt pác ah

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
2 shot ngon nhen pác :rolleyes::rolleyes::rolleyes: