Code free - Trải nghiệm cùng vip thái - em số 32

Lượt xem: 2,438

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Triminh20490

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
1
53
7
0 ₿
Chào các bro!
Đầu tiên mình cảm ơn mod đã cho mình cơ hội trải nghiệm dịch vụ tại P. A Relax. Lâu ùi mới ngồi viết rp lại như hôm nay. Vì tính lười nên đa số đi rồi thôi cũng ít rp khen hay chê em nào hết. Em nào quá đáng lắm mới rp lên để anh em né thôi.
Lúc đầu chỉ cm thử vận may nên chưa biết em 32 là e nào. Sau khi đọc kỹ quy định phải đi đúng số đã cm thì mới áp dụng code mới vô diễn dàn xem thử. Xem 4 bài thì 2 khen 2 chê. Bắt đầu hoang mang không biết nên đi hay không? Nghĩ kỹ thôi mỗi người một ý tự trải nghiệm vậy. Thế là lên đường đến với em 32.
Sau khi lên Phòng chờ khoảng 5p thì e vào. Dáng oki không như tưởng tượng ban đầu của mình là em sẽ ú ú. Sau đây vào phần đánh giá.
Csvc: tạm ổn. Theo tầm giá vì mấy chỗ mình đã đi thì không bằng.
Face: em có nét xinh. Lúc đầu không nhìn kỹ gần cuối giờ chuẩn bị về ngồi nc nhìn nghiêng miệng em giống người yêu cũ ghê hồn. Làm chợt buồn.. .
V1:hệ cam, ti nhỏ.
V2: có lipit, ôm từ sau rất thích.
V3: . ... Các bro tự trải nghiệm.
Mát xa khỏe mạnh yếu theo nhu cầu của khách. Quan tâm khách liên tục hỏi anh thấy được chưa? Cần mạnh hay nhẹ tay nói em nha.
Phần mát xa thái: ổn đầy đủ các bài, riêng mình yếu với nên out trong 1 nốt nhạc.
Tic: free
Tip: 600 ( mặc định tip bằng vé khi chưa giảm nha anh em, thấy e làm vui vẻ thì cho thêm) riêng mình tip 600 là do có sự thử thách nho nhỏ với bé.
Đánh giá: dịch vụ bé oki, mấy bro nên đi để trải nghiệm.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress, GAtapMASXA and lbb149

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chúc mừng Bác ngon kờ trym và dc phục vụ nhiệt tình của Bé teen nhất P.A.

• Like
Điểm cảm xúc: Triminh20490

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Tui cũng thấy như vậy ko bít Bác nào chọc Bé nóng giận trên mạng xã hội zậy... Bé tính thẳng nên dc lòng và cũng mất lòng AE, ai hiểu Bé thì cảm thấy rất thân, giống như Gà chỉ mún làm E gái Gà thui, hihi...

Triminh20490

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
1
53
7
0 ₿
Nhiều bro khó tính quá. Tôi chỉ cần mấy em vui vẻ không tỏ thái độ là oki hết.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
32 làm ca 4h chiều nha bạn, vô là gặp liền.
Sorry thông tin cá nhân của các Bé, Gà ko thể cho dc... vs lại Gà cũng ko có số dt của Bé nha... Bác vô gặp rùi xin nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Alone

nhocphu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/5/18
Chủ đề
9
199
29
0 ₿
em tin bác lần này nhé chiều nay xách đít ghé qua thử hàng vài em mới sẽ lưu ý ẻm hihihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.