Q.1 Code noel gặp dc hai hai

Lượt xem: 694

thpo7289

Trung Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
28
214
44
0 ₿
Tình hình may mắn trúng dc code noel do Dory trao nên phi xe tới trải nghiệm ACE , csvc 10đ sang xịn mịn ko j để chê , check code nhanh chóng lên phòng chọn dc bé 22

Quay lại chủ đề chính, sau hơn 10p chờ đợi thì cuối cùng em nó cũng vào. Ôi phải nói em nó đúng chuẩn định nghĩa gu của em: mặt học sinh, ngực phụ huynh". Khuôn mặt em ấy tròn trịa, đáng yêu bao nhiêu thì cặp ngực của em cũng căng tròn, mềm mại bấy nhiêu. Em nói giọng nhỏ nhẹ, tình cảm, rất biết gợi chuyện tự nhiên, thích ôm ấp tâm sự như người yêu.
Review chi tiết:
Mặt: 8 /10. Em xinh hơn trên ảnh, xinh kiểu nhẹ nhàng baby đáng yêu, rất hợp gu bác nào thích mặt loli, trẻ con
V1: 8/10, núm vú dựng mềm, bầu vú to tròn bóp ngập tay, ko chỉ to so với dáng mà to so với cả tay em luôn
V2 9/10, eo nhỏ chắc, ko chút mỡ thừa
V3 8/10, hơi nhỏ nhưng hợp với dáng, lại căng chắc, bóp rất sướng
V4 8/10, lúc mới sờ thì mịn màng khít lịt, có chút lông tỉa gọn gàng. Đến khi móc liếm 1 chút thì đã mềm, sưng to, nước chảy lênh láng.

Về sv: khi mới vào, em nó không vội vàng giục mình đi tắm ngay mà ngồi lại, ôm ấp thủ thỉ, tình cảm như ny. Sau 1 lúc, 2 anh em mới vào bồn. Em nó vừa tắm cho mình vừa nói chuyện rất vui vẻ. Sau 1 hồi vần vũ sờ soạng . Em liếm láp bò trườn cũng khá đủ bài, kết hợp từ chân lên đầu, từ lưỡi đến ngực đều dc em sử dụng 1 cách bài bản. Nhưng đặc biệt là, em nó còn sử dụng rất chuyên nghiệp cả bím, cọ liên hồi vào thằng em của mình, làm tí nữa thì ra. Mình phải vội vàng kiềm lại, vỗ mông bảo em đổi tư thế, thì em lại tấn công mình với 1 loạt bò trườn liếm láp, hj bj liên hồi, và quay lại với màn cọ bím thần thánh. Phải vận đến 12 thành công lực, mình mới đủ sức kiềm chế để tiến tới màn 69. Nhưng rồi với kỹ năng bj thần sầu, cái bím đầy nước và co bóp liên hồi, những tiếng rên đầy ma mị, em nó đã khiến em ra trong sung sướng. Nhưng kể cả sau đó, em nó cũng ko dừng lại, mà tiếp tục mút chặt lấy những tinh túy cuối cùng của thằng anh, chỉ đến khi thằng em hoàn toàn tê dại thì em nó mới thôi.

Sau màn vật lộn, 2 người còn tiếp tục nằm ôm ấp, trò chuyện thủ thỉ như người yêu lâu ngày mới gặp, chỉ đến khi locker gõ cửa thông báo hết giờ mới chịu buông.
Tic free do Ad Dory tài trợ
Tip = vé
Tks ad Dory trao code trải nghiệm lần đầu ACE

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150